1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

nhung ai muon thao luan ve bong ro khong,vao day

Chủ đề trong 'An Giang' bởi nthiag, 04/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nthiag

nthiag Thành viên mới

minh chi moi choi bong ro day thoi ,nhung khong phai no day nhe,minh da ghi duoc tu luc biet choi den nay duoc tat ca 20 ban(o san van dong An Giang).cho nen minh xin hoi tham ai la nguoi gioi bong ro thi hay chi cho minh cach choi bong ro sao ma mau gioi nha.cam on.ha ha,thanh that cam on ai da chi cho minh.buy neu co gi thi cac ban cu den dia chi sau :"nthiag@hcm.vnn.vn" de gap va lam quen voi minh nha
    (minh la nam)

[black]
    ngocthi
  2. AnhXeAnh

AnhXeAnh Thành viên quen thuộc

Hey, bạn có thể cho biết phong trào bóng rổ ở AG phát triển tới mức nào rồi không ? Nếu bóng đá là nhất thì bóng rổ có được nhì không ? Tui chơi cũng lâu rồi nhưng không có tập thường nên ........ xuống tay xuống chân trầm trọng, dạo này cái rổ sao mà cao và ....... nhỏ wá . Còn chuyện chơi sao cho mau tiến bộ hả, theo tui thì muốn nâng cao hiệu suất ném vào thì càng tập nhiều càng có kinh nghiệm thì càng ném vô đó mà, nhưng khi tham gia trận đấu thì cần rất nhiều động tác, nên phải tập tất cả các động tác đó cho quen nữa. Thân.
    THEY USUALLY DON'T GET THE CHANCE TODAY BECAUSE THEY THINK THERE'RE MANY CHANCES TOMORROW
    NCN
  3. Mummy_return

Mummy_return Thành viên mới

chao cac ban
    Noi toi choi bong ro o Long Xuyen tui con tuc...Hoi do luc ve Long Xuyen choi vai bua..tui len san van dong choi ..thay moi xay san bong ro...dung do coi may ban choi..thay cung hay...xin choi ke....nhung...khong ai cho choi...ban be dau gi ky...con noi nay noi no..tui tuc qua..di dzia luon...chung nua tui dzia ..hy vong co nguoi cho tui choi..ehhêh!!!!
    E! ANHXEANH...you co biet choi khong do? biet moi noi nha
    MUMMY_RETURN
  4. Cheristyag

Cheristyag Thành viên quen thuộc

Thôi, bóng rổ không thịnh hành đâu. Mình chuyển qua đá cầu đi nhe. Có ai biết đá cầu nghệ thuật không? Hay lắm đó. Có dịp gặp tui, tui chỉ cho đá rồi nghiện luôn như ma tuý vậy.
    cheristyag@hotmail.com
    Cheris...ty
  5. AnhXeAnh

AnhXeAnh Thành viên quen thuộc

Aha, mummy hay nhỉ, ở bên đó ráng tập đi rồi dzìa thi bắn rổ , thích ăn gì thì mình chìu đó mà.
    THEY USUALLY DON'T GET THE CHANCE TODAY BECAUSE THEY THINK THERE'RE MANY CHANCES TOMORROW
    NCN [​IMG]

6. LITTLE-KOKONO

LITTLE-KOKONO Thành viên mới

tui thấy chỗ này nên đổi chủ đề thành " nơi tụ tập của nhữnng trái bom nguyên tử"
    Ai còn chưa chắc chứ "ANHXEANH" nói thì mấy bác đừng có tin hắn là cuội 2002 đó . tui chưa thấy hắn chơi bóng rổ lần nào
    KKN