1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

những ai thất tình thì vào đây viết nha

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi nguyenvmanh, 21/11/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguyenvmanh

nguyenvmanh Thành viên mới

những ai thất tình thì vào đây viết nha

anh không biết tại sao những người anh yêu lại ko yêu anh những người anh ko yêu lại yêu anh!!! em cũng vậy, phải qua 2 năm anh mới yêu đc người khác đó là em nhưng anh không biết tại sao anh lại luôn thất bại, anh không phải là xấu về ngoại hình cũng ko xấu tính anh ko phải là một người tệ anh biết điều đó vì đã có nhiều người yêu anh họ đều hơn em nhưng anh lại ko yêu họ vì người anh yêu đó là em, nhưng em đã nói ko yêu anh anh rất buồn vì điều này anh ước gì anh biết đc em đang nghĩ jì có lẽ anh luôn là người đến sau
  2. patituchi

patituchi Thành viên rất tích cực

Anh cũng chẳng tài jỏi gì, thậm chí còn kém hơn những người mà em quen, ngoại hình cũng chẳng fải nghiêng nước nghiêng thành, thậm chí anh rất bình thường, vậy mà em luôn nghĩ về anh.
    Cũng lâu rồi, công việc cuốn em đi, nhưng rảnh ra một chút, lại thấy nhớ. Em cũng chẳng biết vì sao, em đã cố quên đi tất cả, nhưng em lại càng nhớ... em không nói ra với bất kỳ ai, chỉ jữ lại cho riêng mình, đôi khi nỗi nhớ bóp nghẹt em...
    Hôm qua, em lại dại dột làm điều không nên làm, có rất nhieu con đường để về nhà, nhưng em lại chọn con đuờng đi qua nhà anh, em đã cố đi chậm, hy vọng ... và rồi thất vọng... em chỉ có một mình, em còn nán lại ở đó một lúc, rồi lại lặng lẽ đi tiếp.
    Jờ em vẫn còn rảnh tối tứ 3, và thứ 5, em sẽ cố gắng lấp đầy nó để không còn thời gian để nhớ... Mà em cũng chẳng biết mình nên nhớ về cái gì nữa, nhưng câu chuyện linh tinh, ngắn ngủi ...
    Em thường cười nhạo mọi người khi họ đau khổ vì "tình" để jờ đây, chính em fải gánhh chịu nó. Cảm ơn anh đã cho em biết cách chia sẻ với nỗi đau của người khác.
    Em sẽ cố quên anh
  3. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

pati cũng 7love à hum nào off hội cá đi...cafe tâm sự ko??? 7love mãi cũng chán chả có j dể nói
  4. phuongchina

phuongchina Thành viên mới

7love
    cuối cùng cũng đến một ngày mình lại bị rơi vào trường hợp như thế chứ .hehe
    Có lẽ cái cảm xúc đau khổ lúc ấy chỉ là vì " con cá mất là con cá to " mà thôi ,nhỉ ? hay vì anh là tình yêu định mệnh của em?
    em ko tin là như thế .
    Có những người yêu nhau và sẽ quay về với nhau .
    có những người yêu nhau nhưng sẽ không quay trở về vì nếu yêu thì đã không để mất nhau .
    anh để mất em quá nhiều lần rồi .
    Và thực sự thì lý trí cũng cho em thấy anh thua kém xa những người vây quanh em .
    Nhưng em trân trọng quãng thời gian mình ở bên nhau , dù buồn nhiều hơn vui ,nước mắt nhiều hơn nụ cười .
    Cảm ơn anh đã đến và để em biết trân trọng cuộc sống này hơn
  5. honeyNclover

honeyNclover Thành viên rất tích cực

Nghĩ về anh, chỉ luôn có 1 câu hỏi trong đầu:
    Liệu đến khi nào tình cảm em dành cho anh mới hết? Liệu đến khi nào em mới đủ dũng cảm buông anh ra? Liệu đến khi nào mới thôi nghĩ về anh rõ nét như ngày ấy...
    Đến khi nào...
  6. trixflix

trixflix Thành viên mới

Em chỉ coi tôi như một cái mỏ, và khi em đã khai thác hết thì em ra đi để lại trong tôi một hố sâu của tuyệt vọng
  7. phuongchina

phuongchina Thành viên mới

chia pùn với pác nhá :))
  8. chuottrang1984

chuottrang1984 Thành viên mới

Hnay phởn ... chơi trò tung hứng ....
    Tung cái điện thoại trị giá có 200K thôi ..Nhưng cũng phấp phỏm lo lắng rùi tim đập thình thịch khi bắt trúng hoặc xuýt trượt ...
    Xong rồi chợt nghĩ .. 7love có quái gì là đáng để mình phải nghĩ ngợi nhiều và mất thời gian đến thế ...
    Chiếc điện thoại tuy rẻ tiền nhưng là kỉ niệm rất đáng nhớ ... chơi trò tung hứng gần như là đánh bạc .. chẳng may rơi xuống là hỏng .. là tiếc là buồn ... là xót xa .. là lẩm cẩm ( con gái mà ..)
    Nhưng nhờ thế ... sẽ phải đầu tư mua cái điện thoại mới .. Tất nhiên đã mua mới thì sẽ ko mua cái 200 .. sẽ phải tích luỹ, sẽ phải dành dụm ... nếu có điều kiện thì mua ngay .. ( cũng giống như có sẵn vệ tinh bên cạnh thì iu đại anh nào đó .. cho bớt trống trải ) ... Nếu ko thì chờ đợi, hóng giá cả thị trường ... Trong thời gian đó .. có bao nhiu là mẫu đt với hàng tá chức năng hiện đại cho ta lựa chọn .. Phân vân chứ ... ( cũng giống như ta ngồi chiêm nghiệm và chắt lọc tình cảm cho một mối quan hệ mới ... ) ... Và cứ thế .. CÓ rồi laị MẤT .. rồi lại TÌM ...
    Cuộc sống là một vòng luẩn quẩn ... và 7 love là một mắt xích làm cái sự LOVE nó thăng hoa và đẹp hơn ...
    ...........................
    Qua cái giai đoạn này rùi ... thấy nhẹ nhàng hơn, bình yên hơn
    ---------------------------------------
    MÙA ĐÔNG LẠNH
    TAY KHÔNG LẠNH ....................... TIM LẠNH !
  9. nhungnhinh

nhungnhinh Thành viên mới

cũng chẳng biết gọi là gì nữa...thôi cứ gọi là thất tình...Ko biết bao giờ sẽ quên nhỉ?Cứ nhớ,quên,buồn,vui,đau khổ ...đủ mọi cảm giác lẫn lộn mệt mỏi thật đấy...
    Chỉ mong 1 buổi sáng tỉnh dậy tự nhiên thấy như chưa bao giờ phải nhớ như thế,phải buồn như thế & phải đau như thế...Lại cười,ngẩng cao đầu và bắt đầu 1 cuộc sống mới...ngày đó chắc ko xa đâu mọi ng ạ,cố lên nhé!
  10. nnhoa123

nnhoa123 Thành viên quen thuộc

Nhiều người thất tình nhỉ? Không biết trong đó có mình không? (Tính thời điểm hiện tại).