1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những bài viết lạc với chủ đề bạn đã vào gửi bài

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ kỹ sư' bởi familypearl, 20/07/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. xrmt_h

xrmt_h Thành viên mới

Chị lk , những gì chị làm ở TL chưa đủ hay sao mà còn mang đi rêu rao ở đây? Tôi thật sự thấy KHINH những người như chị. Lời chị viết ra chị còn ko thèm xem lại, thì lấy đâu tư cách để khuyên nhủ người khác . Những điều tôi nói chị tự hiểu, chị đừng để tôi phải nói trắng ra nhé chị.
    Tôi ko muốn bàn chuyện chính trị ở đây, nhất là lại với những người đầu óc ko bình thường như chị. Tôi chỉ cảnh báo chị về những gì chị làm, tôi ko muốn nhận công về mình khi đã đi giải thích giúp chị, nhưng thật sự chị ko biết được là người ta đã định làm gì chị đâu.
    Chúc chị học được nhiều chữ hơn, giành được nhiều thành tích nữa nhé!
    Được xrmt_h sửa chữa / chuyển vào 23:02 ngày 21/12/2007
  2. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Em yêu nước đến quằn quại như vậy sao Thuỵ_anh
    Bố mẹ em , em kể là làm trong Quân đội .Vậy mà có người nói với chị em ước như thế này đây , một người con trai anh ấy nói là em gây sự gì với cô bé này à để bị khoá nick
    Anh ấy link cho chị điều ước xấu xa nhất mà em có thể viết ra và hỏi chị rằng người này hả em
    http://www9.ttvnol.com/forum/lovekingdom/724752/trang-30.ttvn
    ước gì cướp ngân hàng là hợp pháp . Tiền ơi
    Không sợ trời, không sợ đất...
    Nếu cái Tâm mình trong sáng thì trong cả những suy nghĩ những điều ước xấu xa nhất người ta cũng không như thế này
    Xin lỗi thử hỏi có ai dám làm gì chị để em phải lên tiếng bênh vực cho chị hả em
    Riêng vấn đề biểu tình ai là công an trên ttvnol.com chị Linhkhue của em biết cả đấy ..xin thưa có cả một Mod đó em những động tĩnh gì trên này không qua được mắt họ đâu từ ai kích động biểu tình ai theo đóm ăn tàn nên biết điều mà rút lui sớm là tốt hơn cả .
    Em sang Box Thảo luận lâu chưa ???Em đã Thảo luận vấn đề gì ở đó rồi Chị ở đó lâu lắm rồi nếu không thì bài chị viết về chính trị Mod Favourite không để đó cho mọi người đọc một thời gian và Mod U_N không pm để rút nó lại đúng lúc
    Các bạn yêu nước cần biết "
    Hiện có 300 tổ chức và nhiều nhóm ********* lưu vong sống ở nước ngoài tập trung nhiều là ở Mỹ - Pháp - Canada - Úc - dưới những hình thức khác nhau thông qua các tổ chức trung gian mang danh nghĩa là dân chủ , nhân quyền , phi chính phủ .
    Một số tổ chức đã hoạt động ráo riết như
    "Liên minh tự do "
    "Liên minh hùng gia Đại Việt "
    "Lực lượng liên quân Việt Nam + Hoà "
    "Phong trào thống nhất dân tộc và xây dựng dân chủ "
    "Uỷ ban bảo vệ quyền con người ở Việt Nam "
    Chúng vừa hoạt động chống phá ta ở bên ngoài cũng như ở bên trong móc nối với những thành phần biến chất mong trục lợi trong nước để tổ chức lực lượng ********* từng bước công khai hoá trở thành lực lượng ctrị đối lập với ĐCSVN phục vụ âm mưu và hoạt động diễn biến hoà bình , kích động biểu tình bạo loạn lật đổ ở Việt Nam
    Lý Tống đã khống chế máy bay rải truyền đơn kêu gọi dân ta nổi dậy
    Vụ "Đ nhân dân VN hành động " do Nguyễn Sĩ Bình cầm đầu và một số tên ********* khác trong "Hội chuyên gia Việt Nam hải ngoại " tổ chức đã lập ra tổ chức "Việt Tân " bè lũ tay sai của chúng không chỉ ở nước ngoài mà cả ở trong nước .
    Vụ "Liên Đ cách mạng " do Hoàng Việt Cương cầm đầu có sự hỗ trợ của cựu giám đốc CIA - W Cotby
    Chúng đã đưa người về nước tuyên truyền móc nối xây dựng cơ sở bên trong mua thuốc nổ , kíp mìn loa , âm mưu tiến hành phá hoại gây rối ở thành phố HCM và một số Tỉnh phía Nam gây biểu tình bạo loạn lật đổ .
    Tuy thất bại nhưng chúng không từ bỏ ý định .
    Có khoảng 100 thành viên tham gia tổ chức "Tân dân chủ" nay đã hồi hương về Việt Nam
    Phan Hồng Sơn kia có phải là một trong số đó không nhỉ .
    Một số tổ chức khôn khéo hơn không dùng thủ đoạn trực tiếp nêu vấn đề và hoạt động lật đổ mà muốn có sự đối thoại .
    Tên này kinh khủng
    Nguyễn Đình Huy theo " Phong trào hoạt động thống nhất đất nước ''''''''''''''''.
    Ý đồ của chúng tạo điều kiện xây dựng lực lượng đối lập với ĐCSVN từng bước công khai hoá và quốc tế hoá tổ chức .
    Chúng có ở trên mạng ttvnol.com đó ...đoán mò thế
    Vì tớ thấy nhiều Bác rân chủ quá
    Bài viết đó đây ..đây là bài chị gửi trước cho một Mod có nên đăng không và họ có đăng ...Mod bên đó lại công khai một thời gian và xoá bài
    Nếu muốn thì bất kể Mod nào cũng có thể khoá bất cứ nick nào của chị mà họ lại không biết chị có nick khác hả em
  3. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Tất cả những gì viết bên Thảo luận ngày xưa và với nick nào hỏi Taiquai nhé???
    Các Bác bên Kỹ sư sẽ hiểu được Linhkhue là người như thế nào mà thôi, chỉ có điều thấy hơi lại là tại sao có duyên với anh Taiquai = Songtuong77 này đến kỳ cục như vậy phải không anh ? Bài viết của anh em cũng up lên bên đó
    mà chưa cám ơn đâu nhé
  4. nightladyhp

nightladyhp Thành viên mới

Ôi chị LK, chị cứ mãi là dã tràng sao?? Em muốn chị là chị LK giản dị, không thích chị trở thành vĩ nhân đâu.
  5. baby_thaohang

baby_thaohang Thành viên mới

Chị Linh Khuê ah !!!
    Cái topic chị nói Thuỵ Anh đã pót chị cũng thấy tựa đề Topic là "Những điều ước xấu " Nói cướp ngân hàng ect chỉ mới nói chứ chưa có làm mà chị Linh Khuê .Mà nói trên diễn đàn cho nhiều người cùng biết là chứ ko che giấu là người ngay thẳng chứ ko phải tâm ko sáng như chị nói .
    Còn những người ko nói ra ai biết đc đầu óc họ tối đen , cực đoan tới mức nào Đơn giản vậy thôi chị Linh Khuê
    Yêu nước có nhiều cách thể hiện đó quyền tự do thể hiện cách này hay cách khác của mỗi người .Ko ai trong chúng ta có quyền phán xét hành động của những người ko hay ủng hộ tham gia biểu tình .Và số thành phần chống Cộng bên nước ngoài là ko đáng tin cậy .Để có đc Việt Nam như ngày hôm nay chúng ta đã mất bao nhiêu máu và mọi gian khổ bi ai, mất đi bao mạng sống , vượt lên tất cả mới có Vn như ngày hôm nay . Vì thế giữ nước là điều tất yếu .Và đừng nói mà hãy cùng nhau giữ nước Việt Nam toàn vẹn .Đc cái miệng ai chẳng làm đc .Nếu ko đóng góp gì thì đừng lên tiếng nhiều qua.Nên hành động thì hơn .Em nghĩ thế
    Được baby_thaohang sửa chữa / chuyển vào 10:49 ngày 22/12/2007
  6. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

Ôi ôi , lại chuyện chính trị . Chẳng hiểu gì , chẳng muốn bàn .
    Mọi người bình tĩnh ạ . Dù sao vẫn thích nhìn nick linhkhue hơn nick ngocthienanh hehheh
    @ BBTH : Post hình đê
  7. xrmt_h

xrmt_h Thành viên mới

Đọc mấy chữ xằng bậy này của chị, tôi cười đến đau cả bụng chị biết ko? Phải, tôi yêu nước đến quằn quoại vậy đó, cha mẹ, anh em chú bác của tôi đều ở đây. Tôi sinh ra và lớn lên cũng ở mảnh đất này vậy thì cớ gì tôi lại ko yêu đất nước của tôi hả chị?
    Tôi thấy chị ngoài biệt tài nói xằng bậy, chị còn có biệt tài đi đánh hơi theo người khác nữa đấy . Chị đừng bảo rằng anh này, anh kia kể cho chị nghe ( ra vẻ ta đây có nhiều lâu la ), trò này xưa rồi chị à, ai cũng biết bộ mặt của chị hết . Chuyện chị lôi cái điều vớ vẩn tôi nói ở topic trên càng chứng tỏ cho mọi người thấy đầu óc chị ko bình thường ( như cách chị vẫn thường chứng minh đó ) . Chị tự hỏi bản thân mình xem chị ước 1 người đàn ông ko còn ai bên canh, chỉ còn lại mình chị? Tôi nói ƯỚC, e còn cao sang quá so với chị, vì chị đã sẵn sàng triệt những người bên cạnh người đó, chị đã hành động chứ đâu dừng ở điều ước.
    Còn chuyện mod, min hay là dân đen, tôi chả thèm quan tâm làm gì cho mệt óc, tôi để đầu óc tôi thảnh thơi làm việc khác nhé chị, tôi chỉ biết 1 loại người là : người Việt Nam yêu nước thôi. Chuyện người ta "dám" làm gì chị hay ko thì chị phải nhìn lại bản thân xem mình là ai đã nhé, chị là ai mà "người ta" ko dám làm nào? Chị đừng để cái miệng hại cái thân, chỉ khổ bố mẹ chị thôi chị à.
    Tôi thấy chị mắc chứng Narcissism nặng quá. Chị có biết chị mắc bệnh đó ko? Chị đi bác sĩ đi nhé, tôi khuyên thật lòng đấy . Vả lại thấy bảo chị sẽ đi học thêm chữ 1 thời gian mà, sao vẫn còn ở đây? Đi đi chị nhé và nhớ trước khi đi thì đến bác sĩ đã . [:Đ]

8. baby_thaohang

baby_thaohang Thành viên mới

Nghe lời Trâm Anh lần này chụp ko make up chi cả .Đc ko nàng ?
    nói chứ Hằng đang học hỏi make up từ em Nicky để coi sao lần này rực rỡ 1 phen kekeke
    Được baby_thaohang sửa chữa / chuyển vào 21:44 ngày 23/12/2007
  9. lan0303

lan0303 Thành viên mới

Thông Báo:
    - Mod ThuyenXaXu và FamilyPearl chú ý! có một số tin nhắn chứa code không tốt đó nha! Lan tui chỉ tránh ... bỏ nghề 4 năm rồi - nên hiện nay hơi nhát - chưa dám bắt giữ!
    - Mod ThuyenXaXu và FamilyPearl cho biết ý kiến xữ lý vụ nầy!
    - Bác nào đã chơi không tốt thì tự biết: có sức chơi thì phải có sức chịu nha.

Mến!
  10. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

Linhkhue ơi, Xr ơi , em nghĩ 2 người đừng quá căng thẳng như vậy . Gay gắt quá nhiều khi làm tổn thương người khác á .
    Chúc mọi người Giáng sinh an lành
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa