1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những bài viết lạc với chủ đề bạn đã vào gửi bài

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ kỹ sư' bởi familypearl, 20/07/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. mimi2002

mimi2002 Thành viên mới

không sao cả bạn ạ, đươc nghe chửi còn là may, không chửi mới đáng sợ, như mấy thầy giáo, học sinh làm thiết kế tốt nghiệp, biết sai vẫn để nguyên, đứa khoá sau lai mượn về tham khảo rồi lại sai tiếp, cứ hệ thống như thế là chết.
    Xin cảm tạ các bác, nếu ai làm giáo viên, hãy chửi học sinh như thế thì em xin cảm ơn các bác
  2. lan0303

lan0303 Thành viên mới

Bắt đầu thử nghiệm phương pháp ''Tâm lý xã hội kịch'' nhằm giúp các thành viên hiểu biết và gần nhau hơn!
    Tui thấy Bác Khongcoviecgikho chỉ có nhận xét riêng về Bác Mimi2002 là không công bằng đó nha, trong chuyện nầy Bác Le_Viet_Ha_New thâm thúy lắm đó nha! đã thị phạm cho chúng ta thấy rỏ ràng như sau:
    Thân ái!
  3. lan0303

lan0303 Thành viên mới

KÍNH GỬI CÁC THÀNH VIÊN BOX KỸ SƯ!
    Về ?~Tâm lý xã hội Kịch?T: hiểu nôm na nó là một phương pháp do một số nhà tâm lý học phương tây đưa ra, nó đuợc dùng để nghiên cứu một số hiện tuợng tâm lý xã hội, nhằm ?~giúp mọi nguời điều chĩnh hành vi của chính mình?T, đặc điểm chính của phương pháp nầy là ?~mọi nguời tham gia đều biết truớc là mình đang đóng kịch, và không có truớc kịch bản;
    Trong buổi OFFLINE gần đây giữa các Mod Box Kỹ Sư (Lan0303, FamilyPerl, Small_Porcupine, chỉ thiếu Thuyenxaxu) và các Bạn Kỹ Sư thành viên hiện đang làm việc ở Mỹ (Momy), qua OFFLINE nầy chúng tôi có bàn về tình trạng Box Kỹ Sư hiện nay (giống như topic nầy) và việc vì sao các đã xử lý bác NoAndYes và một số Bác khác v.v...;
    Về Tôi (nhằm giúp các Bác không mất thời gian): Tôi chỉ là một đứa em nhỏ của các anh Huỳnh Tấn Mẩm - nguyên lãnh tụ sinh viên học sinh Sài Gòn truớc 30 tháng 4 năm 1975, anh Lê Hoàng Quân - hiện nay là Chủ tịch UBND-TP.HCM, cả nuớc đang trong thời kỳ ?~đổi mới?T nên tôi không ngại bị hiểu nhầm, tôi sử dụng phương pháp ?~Tâm lý xã hội Kịch?T xem chúng ta điều chĩnh hành vi ra sao;
    Chú ý: Cũng như Thuyenxaxu và các Bạn, chúng ta không thích nói ... chính trị trong Box kỹ thuật, Bác nào vi phạm là ... Tui xoá bài đó nha!, trước khi có thử nghiệm tôi ghi nhận Bác Mimi2002 đã có ý kiến rất tốt, rất đáng khen
    Thân Ái!
  4. khongcoviecgikho

khongcoviecgikho Thành viên mới

Anh chết cười chú Lan, lâu dây dẫn của chú lại chạm mát (!)Có ai nói chuyện chính trị gì trong đây hả trời ? Tự dưng chú khoe hoắng lên gốc gác khiếp nhể.
    Này nhá, thi khoe nhá có một đống em làm trong UBND thành phố nhá, anh chị chú bác của anh làm trên trung ương đầy nhá ,xem COCC ai gốc to hơn ai nào ? Hê hê
    Có biết Scada ko chú? Chú là giống hệ Scada lắm nhá.
  5. khongcoviecgikho

khongcoviecgikho Thành viên mới

À anh quên, chú bảo anh không công bằng á?chú đọc hiểu kém tắm quá .Anh không biết web site của chú Hà trích ở đâunhu7ng viết là "hút sâu" là viết theo lối bình dân.
    cái này khác "chiềusâu hút" trong sách kỹ thuật. Hai cái khác nhau và bơm cũng khác nhau.chú Lan chạm mát nên ko hiều là phải. Hêhe
  6. lan0303

lan0303 Thành viên mới

OK! Tôi công nhận là Bác có ý tốt, tuy nhiên câu chữ Bác dùng có hơi nặng nề một chút phải không; do vậy dễ gây hiểu nhầm; HiHi! Tôi xin chịu thua Bác, Mong rằng sau nầy Bác góp ý nhẹ nhàng hơn! có lẽ Mình cũng nên trở lại vấn đề kỹ thuật, mong Bác giúp đỡ
    Quà cho Bác đây: Tôi không có nhận xét gì cả nha!
    --------------------------------------------------
    MÁY BƠM NƯỚC:
    220V - 6.5A - 1HP (750W).
    Chiều cao bên trái 26M.
    chiều cao bên phải 26M.
    Hút sâu 28M.
    Chuyên hút giếng khoan.
    Giá bán: 2,100,000 VND
    Xem: http://www.toanmyvn.com/vietnamese/waterpumps.aspx?p1=5
    WATER PUMP:
    Price: 2,100,000 VND
    Xem: http://www.toanmyvn.com/english/waterpumps.aspx?p1=5
    --------------------------------------------------
    Thân Ái và Giúp đỡ!
  7. lan0303

lan0303 Thành viên mới

To Bác KhongCoViecGiKho và Bác MiMi2002!
    Tôi xin cám ơn vì các Bác đã đồng ý không còn tiếp tục tranh cãi và nặng lời trong BOX Kỹ Sư!
    Thân Ái!
  8. chiadetri

chiadetri Thành viên mới Đang bị khóa

Có ai về Quảng Trị không, dỗ bé Nga hộ tớ cái.
  9. lan0303

lan0303 Thành viên mới

@ TO Bác Thapnk: Bác làm chổ nào của Viettel vậy?
    Thân Ái!
  10. opentdoors

opentdoors Thành viên mới

Chắc Viettel muốn tìm giải pháp để giám sát từ xa các trạm BTS. Bác Lan nhà ta vẫn thế, không biết cái nhà máy xử lý nước thải với cái tủ tụ bù dạo này còn hoạt động tốt không mà chả thấy có bài mới về SCADA thông minh của bác.
    Được opentdoors sửa chữa / chuyển vào 11:47 ngày 22/08/2007
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa