1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhung Blue - 69 Tran Xuan Soan

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi MrNguyenC, 22/01/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gatambot

gatambot Thành viên mới

Mình là mình định hóng hớt xem cái mái của mình đc lột xác bởi chị Nhung lắm rồi. Hôm nọ vừa hỏi 1 chị thì chị ấy bảo: "Em vào đó đừng làm gì hết, chỉ cắt mái thôi. Chị chuyên cắt mái ở đó, giá :cắt mái+phá mái+uốn mái= 60K". Cái giá này có cố định ko các ấy ơi? Sao tớ lượn 1 vòng qua wtt, ttvnol thấy riêng cái mái thôi, mà ở cùng NHung Blue nhé, mà lắm giá quá. Hic, sao tớ có cảm giác đi cắt ở hàng này cứ như đi đánh bạc ý nhỉ, hên xui xác suất khưa khứa nhau. Mọi người review mạnh cho tớ về cái vụ cắt mái của hàng này nữa đi nhé. Hồi trước tớ cũng bị 1 lão xén tóc mình như xén cỏ khiến tớ 1 thời gian trông như con dở hơi nên bi h tớ phải hết sức đề phòng
    Được gatambot sửa chữa / chuyển vào 11:03 ngày 07/02/2010
  2. vitcon89

vitcon89 Thành viên mới

@gatambot: tớ vừa cắt ở Nhung Blue tuần trước, nói chung là ồn. 60k ấy ạ, nhưng mà hình như chỉ có phá mái, vào chỉ cần bảo cắt mái là nó làm thế, nó cuộn 1 cái lô nhỏ trên mái tớ nghĩ là uốn nhưng tớ nghe chị Nhung bảo là phá mái, mà hok gội đầu mới là 60k nhé
  3. babytixiu

babytixiu Thành viên mới

HIhi, bạn này bị kinh nghiệm thương đau giống hệt mình.
    Khoảng mấy năm trước mình cũng làm con mụ Nhung blue này, hồi cửa hàng còn ở chỗ khác cơ, chưa về trần xuân soạn. Hic cắt tóc cho mình từ tóc dài lên thành tóc của một con ăn cắp, xỉa tứ tung. xong lại nhuộm mầu đỏ nhờ nhờ.
    Về tóc bay hết cả mấu, rồi sáng ngủ dậy trông không khác gì một mớ rơm rạ trên đầu , mà giá cũng chả hề rẻ.
    Về sau nói chuyện với thằng em mới biết cái tiệm này toàn pha thuốc made in tung của làm đầu cho khách, thảm nào hôm nhuộm tóc thuốc chạm vào tai một tý thấy ngứa hết cả đầu.
    Về sau em chỉ trung thành mỗi tiệm Hòa Ân trên Lý Nam đế, ở đây lấy giá phải chăng mà tư vấn cũng tốt.
  4. darapclub

darapclub Thành viên mới

Uh tớ cũng chuyên gia làm hoá chất ở Hoà Ân đây, nhuộm vs ép,ngta làm kĩ, giá tốt và có trách nhiệm. CÒn CHị NHUNG BỜ LU tớ chưa làm hoá chất lần nào nhưng đã cắt ạ , VÀ TỚ THỀ K BAO H QUAY LẠI LẦN NỮA , kinh hồn táng đởm lắm rồi. Hồi ý tóc mình hơi dày2, nhìn đường tỉa thì chả rõ trông hơi bị công sở quá, định vào chị Nhung cho thay đổi xì tai 1 tí, bảo chị ơi cut cho e cái đàu hiền2 tí nhé,xoẹt xoẹt 1 lúc. Khi tớ kịp định thần lại thì nhìn vào gương đúng kiểu 1 con ăn cắp du côn ngoài chợ :| TÓc thì tỉa dến tận dỉnh dầu, phồng rồi chiả tứ tung, cái duôi tóc bảo chị giữ cho e thỳ chị ý giữ đúng cái đuôi đắng sau ạ =)) còn các phần khác tỉa ngắn đến gần vai. ôi tớ thề là lcú ý tớ suýt khóc thét lên, trc trông mình nết na bn thì h trông như con ma mọi ở đâu ra. Tớ cũng bị giống 1 bạn ở trên kia là mặt tớ tròn mà hơi thô, chị ý cut xoẹt cho 2 fát tóc mai ngắn đến tai làm cái mặt tớ càng đúng là 1 quả dưa gang lai hình vuông, xấu k để đâu cho hết. Hôm sau đi học con nào cũng kêu ôi m cut quả đầu nam tính thế làm tớ xấu hổ gần chết. Mà khổ cái là style của tớ toàn dép cao gót vs áo điệu đà bây h đi vs quả đầu ăn trộm ý chả # j sự phỉ báng của thời trang ạ Thế nên tớ cạch ,có chết tớ cũng k vào đấy nữa và tớ khuyên bạn nào có ý định cũng từ bỏ sơm sớm đy
  5. nucuoitrecon

nucuoitrecon Thành viên mới

Đọc bài bạn này buồn cười quá, bởi vì tớ cũng suýt mon men qua đó uốn mái cho và nếp, hihi.
    Mình thì hay cắt ở Minh Phương, tóc cũng dài dài rồi đang định qua đó cắt lại. Ở đó chị ấy cắt vào form để tạo kiểu đẹp, nhưng về nhà do mình k biết sấy tạo kiểu nên trông cũng bt, còn cắt ở đó xong sấy tạo kiểu luôn thì rất đẹp.