1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

những bô chuyên lớn,vậy còn những bộ truyện nhỏ khác thì sao?

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi girlghetboy, 17/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. girlghetboy

girlghetboy Thành viên mới

những bô chuyên lớn,vậy còn những bộ truyện nhỏ khác thì sao?

có những bộ chuyện ra không có kết thúc nhưng lại hay hơn những bộ chuyện lơn đó.Ví dụ như bộ truyện Mùa hè rực rỡ,mình cũng không theo dõi hết nhưng đối với mình đó có ý nghĩa.tất nhiên là còn đấy truyên j hay hơn mà,còn chuyện gì hay thì bật mí cho mình biết với nhé,mình cũng là mọt truyện đó,chờ tin các bạn đó

tieuthusale
  2. bighero

bighero Thành viên quen thuộc

Các bô ko có kết thúc ko phải là... ko có kết thúc mà là các NXB ở VN ko chịu xuất bản nữa, do nhiều lí do khác nhau. Thế các bác đã xem bộ "Ấn thánh Malanh" chưa? hay tuyệt, cái bộ này cũng đứt giữa chừng, cả "Bạch diện thư sinh" và "Chiến sĩ giấy" nữa, mấy bộ này luôn làm người ta thao thức mà lại bị đứt ngang. Hậu quả của việc in lậu, ko mua bản quyền!
    Box TRUYỆN TRANH HERE
    Bighero
  3. bayern_munich

bayern_munich Thành viên quen thuộc

cho đính chính một chút,cả Bạch diện thư sinh và Mùa hè rực rỡ đều đã kết thúc tốt đẹp rồi

santa cruz
  4. atulavuong

atulavuong Thành viên rất tích cực

Phải rồi,bạch diện thư sinh đã ra hết từ lâu lắm rồi bác bighero è.Mà bộ đó có tên đúng là nhất dương chỉ cơ,về sau nó mới đổi thành bạch diện thư sinh.Còn bộ chiến sĩ giấy hiện nay đang được xuất bản tiếp tới cái đoạn đột nhập vào căn cứ của bọn liên minh đen rồi,chắc cũng sắp kết thúc.Bọn liên minh đen tăng level bằng cách nghiên cứu để có thể 1 người cùng lúc triệu tập được 2-3 tiên cùng 1 lúc để kết hợp các phép và thuộc tính.
    1 số bộ nhỏ khác khá hay mà em còn nhớ:
    *Thiên địa nam nhi(10 tập)
    *Tinh võ môn(Thiên địa nam nhi phần 2-10 tập)
    *Thiện ác đối đầu(mới ra 9 tập thì ngưng)
    *Tiểu Thiên mã(ra 13 tập)
    * Vua bóng đá(10 tập)
    *Thợ săn kì ảo( ra 11 tập)trước kia nó đã được xuất bản với tên thợ săn gì đó em 0 nhớ
    *Thiên thần áo trắng(khoảng 18 tập thì phải)
    ......................................
    nhiều vô cùng,kể hết có mà đến tết vả lại em cũng 0 nhớ rõ lắm,chừng nào em nhớ sẽ poss thêm cho
    Every thing I do,I do it for me
    Vầng trăng ai xẻ làm đôi
    Nửa in gối chiếc,nửa soi gậm giường
  5. LongPhiBatBai

LongPhiBatBai Thành viên mới

Thế đã ai đọc truyện "Chú chó có nghĩa" chưa hả,truyện về con chó Nanh bạc ý

Longphibatbai
  6. haibaralovely

haibaralovely Thành viên rất tích cực

Nanh bạc à?Có phải giống Nanh trắng trong Tiếng gọi nơi hoang dã của Jack Lodon ko?Em phải coi mới được!
  7. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

co ai doc co tien ti hon khong.to thay truyen day rat hay ma chi ra den tap11 la het roi.da so truyen deu khong ra het ma toan ra lung chung.cu den luc nao hoi hop nhat la cat.tuc khong chiu duoc.hoi truoc chu be rong cung the.to nho hoi to doc la hoi to hoc cap 1 the ma bay gio da sap tot nghiep cap 2 roi.ra lau khogn chiu duoc.cau mong khong bi ra giua chung nua.dang hay ma
    never give up
  8. girlghetboy

girlghetboy Thành viên mới

Ne` ne` bà con ơi, đâu phải chỉ có mấy bộ chuyện đó,có bao nhiêu chuyên dừng lâu ơi là lâu rồi bây giờ lại tái bản nữa là sao nhỉ?có phải người ta làm thê để thu thêm nhiều tiền ko?Ví dụ như bộ bác sĩ quái dị đó,mình đọc từ bao lâu rồi mà giờ lại sắp xuất bản lại,cả inuyasha nữa chứ,bực ơi là bực ,bây giờ làm gì có tg mà đọc lại từ đầu chứ,bao nhiêu truyện cũ ko chịu ra hết rồi mãi lâu sau tái bản tiếp thì tức nhỉ,thêm vào đó lại còn đổi tên nhân vật đến khổ ,ko nhớ được tên nữa cơ.bây giờ mình đâm ra ghét mấy cái truyện tái bản đó,mặc dù toàn bô truyện rất hay mà mình thích đọc.Mấy bộ chuyện của atulavuong đó đều là truyện hay mà mình đã đọc,còn bộ chú bé rồng thì bây giờ hình như lại ra tiếp đến tập 40 rồi thì phải,linkinhot có thể đọc tiếp mà,mình cũng đã từng đọc bộ đó,mà từ lâu lắm rồi,bây giờ muốn đọc tiếp thì chắc phải đọc lại cả bộ cũ mất thôi,đành bỏ chứ biết làm sao.Mất cả hứng,bà con nhỉ?

tieuthusale
  9. ot_xanh

ot_xanh Thành viên quen thuộc

truyen tranh bo nho? , co nhieu bo rat hay. nhung cung co nhung bo ma tui khong the me noi. chang han nhu bo: mua he ruc ro , tieng hat hoc tro , quyen sach than ki.....<--------chan , loai re tien.co qua nhieu canh ***( ma toan bi xoa di) xem dau ca mat.tui xem xong chang co y niem gi ve bo do ca.
  10. Zindane

Zindane Thành viên rất tích cực

Đúng đấy, em đồng ý chị ot xanh, truyện chán , lại suốt ngày iu đương<-----------------------------------------Ko thích hợp với em
    Vivi
    Say rượu, say men, say còn tỉnh
    Say tình, khi tỉnh, tỉnh như say