1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những bộ phim BL đặc sắc năm 2017 mà bạn không thể bỏ lỡ!

Chủ đề trong 'Thái Lan' bởi nhymlee, 29/08/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nhymlee

nhymlee Thành viên mới

Cụm từ "phim BL" có lẽ đã không còn xa lạ với giới trẻ, đặc biệt là với các bạn "hủ nữ". Dưới đây là những bộ BL đặc sắc của năm 2017, nếu bạn là một hủ nữ thì đừng bỏ qua nhé!

1. Vòng lặp tình yêu

Phim Vòng lặp tình yêu là một bộ phim về đề tài boy love, nhưng không ngọt ngào, lãng mạn, không còn tình yêu học đường ngô nghê mà như đối diện với thực tại của xã hội. Min là 1 cô gái bình thường, cũng mơ mộng như bao cô gái khác. Sau 3 tháng quen nhau cô quyết định kết hôn với Pim - 1 giám đốc của công ty cô đang làm, cô cứ tưởng cuộc đời cô bước sang một trang mới, có thể chăm sóc cho người chồng thương yêu, 1 người mẹ và 1 người em đang bệnh tật. Nhưng cô đâu ngờ cuộc hôn nhân đó là để che lấp một sự thật khủng khiếp mà cô đối mặt sắp tới. Min sẽ phải làm gì khi phát hiện người chồng mình đầy yêu thương đang quan hệ lén lút cùng một người đàn ông khác.
    Xem Vòng lặp tình yêu vietsub tại đây.

2. Tình yêu hay chỉ là ngộ nhận

Tình yêu có giới hạn ở giới tính, tình yêu chỉ tồn tại ở 2 người khác giới hay nó có thể bất chợt làm tim ta rung lên khi ở cùng 1 người bạn thân cùng giới nào đó. Phim Tình Yêu Hay Chỉ Là Ngộ Nhận là bộ phim dài 4 tập sẽ đem lại cho bạn những cảm xúc từ vui tới buồn, có lẫn tức giận. Hai người là thằng bạn thân bất chợt nhận ra mình có cảm giác với người kia trong khi mình đang có bạn gái, nhưng khi ở bên cạnh người bạn này lại có cảm giác mới lạ, vui vẻ, lẫn hạnh phúc. Cuối cùng anh ta sẽ chọn ở bên cạnh ai?

Xem Tình Yêu Hay Chỉ Là Ngộ Nhận vietsub tại đây.

3. Tình yêu vô vọng

Phim Tình yêu vô vọng kể về một em mọt sách trong trường học yêu phải một em Sao của trường được biết đến là thần tượng trên mạng. Ngoài ra còn cặp nam - nam Inn và Sun, Sun biết mình thích nam và lỡ thích Inn nhưng lại không biết như thế nào khi mà tình cảm Inn dường như hướng về Nam – lớp trưởng của lớp mà vẫn ân cần quan tâm Sun, cho Sun một cảm giác khó cưỡng lại. Chuyện tình sẽ đi về đâu? Tình yêu có tồn tại ở tuổi 17?
    Xem Tình yêu vô vọng vietsub tại đây.