1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những bông hồng trắng tinh khiết

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi chip_hoi, 31/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chip_hoi

chip_hoi Thành viên quen thuộc

Những bông hồng trắng tinh khiết

Tôi thích hoa hồng, nhưng mà nó phải là hoa hồng trắng...vì bông hồng trắng thật thuần khiết...nó nhẹ nhàng, khiêm nhường nhưng mà khi nở, nó thật là đẹp, nó nở hết cỡ luôn nhé....mọi người cứ thử ngắm nó nở mà xem....đẹp đến mê hồn...
    Từ lâu lắm rồi, tôi muốn mở một cửa hàng hoa, sẽ bán hoa hồng trắng là chủ đạo....nhưng mà chẳng biết gói hoa như thế nào cả.....bác nào có ý tưởng như tôi không?...mình thành một hội nào.....
  2. bebu10783

bebu10783 Thành viên mới

wow , chip_hoi có cùng sở thích với tớ rồi. Rất mừng là thành viên tham gia. Tớ thì không có ý đinh mở 1 cửa hành hoa ( chưa từng có tỏng suy nghĩ ) . Tớ chỉ thích những bông hồng trắng, tinh khiếp và đẹp ........ 1 cách ..... đơn giản nhưng luôn tạo cho tớ sự thoái mái và thanh thản. Sáng nay , không phải là 1 buổi sáng vui vẻ của tớ. Tâm trạng của tớ cực kì xấu, tớ không biết làm gì ngoài việc online , nhưng nhờ Chíp , tớ biết chiều này tó sẽ làm gì ? . Tớ sẽ đi mua hoa hồng trắng về cắm để trong phòng, chắc sẽ đẹp và làm cho tớ thoái mài hơn. Tớ luon ủng hộ cái hội này.
  3. esheep

esheep Thành viên mới

Hoa hồng bạch cũng là loài hoa tớ rất thích ( tớ không dám nói là thích nhất vì tớ thích .. quá nhiều loại hoa, dĩ nhiên, rất thích các loài hoa mà ủtắng..he he .
    À, thêm 1 điểm tớ thích hồng bạch vì nó rất thơm, 1 mùi thơm rấ tkhác so với các loại hồng khác..
    Tặng những người iu hoa hồng bạch 1 số cách bó hoa hồng trắcg đẹp với nguyên liệu dễ kiếm ở VN nè :
    Được esheep sửa chữa / chuyển vào 13:32 ngày 31/03/2005
  4. chip_hoi

chip_hoi Thành viên quen thuộc

hi hi,bebu làm mình cũng vui lây vì mình đã khiến tâm trạng của bạn thoải mái khi đọc topic của mình.....thanks nhìu nhìu bebu nha....
    @esheep: bạn thật là tuyệt zời nha, hoa đẹp wá trời wá đất nè.....vậy thì bây giờ mình sẽ dùng cái topic này làm nơi dừng chân của những người thích hoa hồng trắng và những bông hoa màu trắng nói chung nhé.....ai có hình nào đẹp thì post lên cho bà con cùng thưởng thức đi nào....
  5. JoannaFalconer

JoannaFalconer Thành viên mới

Hoa trắng là em thích dù em chỉ chuyên ăn mặc những tông màu tối
    Hic,em đề nghị chuyển topic này thành hội yêu hoa trắng đi,chứ em thích nào Ngọc Lan,Jasmin Orange,Nguyệt Quế,Lài,Hồng Bạch,Bạch Kim Hương,... mà chỉ nói có mỗi Hồng Bạch là ....ứ chịu vì hổng đủ.
  6. LoaKenDen

LoaKenDen Thành viên rất tích cực

Chẳng hiểu sao iem lại ko thích hoa hồng , nhất là...hồng đỏ hì hì, nhưng ko thích ko có nghĩa là ghét. iem cũng thích hồng bạch, nhưng ko thích những bông đã nở to mà chỉ thích lúc nó còn hé hé nụ thui.
    Nhân tiện, có ai thích hồng tỉ muội ko nhỉ? iem thấy loài hoa này rất dễ thương.
  7. lovesick2004

lovesick2004 Thành viên mới

Mấy bó hoa của bác esheep xinh ghê cơ!
  8. bebu10783

bebu10783 Thành viên mới

mấy bó hoa của pác Esshep đẹp quá :-* .Làm em nhớ đến những bó hoa em tặng 1 người luôn luôn là 20 bông hồng trắng. Có lẽ, em ko nên thích hoa hồng trắng đến như vậy vì ............ hoa hồng trấng không phải loài hoa mang đến cho người ta niềm vui.
    Em đang có dự định sẽ có 1 đám cưới toàn hoa hồng trắng, tất cả hoa dùng trong đám cưới hôm đó sẽ là hoa hồng trắng. Có lẽ, rất ấn tượng , rất đẹpvà rất ý nghĩa với em. Điều này em xin chắc chắn luôn. hehe, khi nào thì em cưới nhỉ?. Chắc cũng ............. lâu lắm . hic hic , chán đời, chẳng ai them lấy mà ngồi đây mơ mộng.
  9. Condor

Condor Thành viên mới

Tặng các bạn một đóa Tường Vi trắng.
  10. fotech

fotech Thành viên quen thuộc

Tặng mọi người
    Không biết ở HN có hoa hồng xanh không nhỉ ?