1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những bức ảnh về Lực lượng Công An Nhân Dân Việt Nam

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi hanuman2008, 04/10/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. boysvietnam

boysvietnam Thành viên mới

Thằng bạn em nó bảo là bên CSCĐ giờ trang bị tận răng.có kính mà mũ nữa.MP5 chính hiệu con nai vàng.hàng Gẻ cả.bác nào có ảnh post đi.hic.thèm được nhìn quá
  2. terminaterx300

terminaterx300 Thành viên rất tích cực

bác tìm lại đi,đã có post hình MP5 full option roài đó
  3. nobita1102

nobita1102 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Hê hê, cái khiên thì cầm vững rồi nhưng nó không gắn liền với thân như giáp, vẫn có thể rời khỏi tay, lúc ấy thì lại " em tưởng " à
    Cứ trang bị đầy đủ, ng ta đủ ta bớt cũng để làm gì đâu.
    Riêng cái gậy cao su với cái chụp trong ảnh cùng cái khiên thì em không nói, em thắc mắc là cái gậy dài các chú cơ động vẫn vác đi lượn lờ buổi tối cơ, bác nào trong ngành trả lời dùm em với
  4. P20

P20 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bác nhìn vậy mà sao rơi khiên được, chỉ trừ khi tứ thân bất toại mới không nắm được, còn gậy rube chỉ có 60cm àh
    [/quote]
    Hê hê, cái khiên thì cầm vững rồi nhưng nó không gắn liền với thân như giáp, vẫn có thể rời khỏi tay, lúc ấy thì lại " em tưởng " à
    Cứ trang bị đầy đủ, ng ta đủ ta bớt cũng để làm gì đâu.
    Riêng cái gậy cao su với cái chụp trong ảnh cùng cái khiên thì em không nói, em thắc mắc là cái gậy dài các chú cơ động vẫn vác đi lượn lờ buổi tối cơ, bác nào trong ngành trả lời dùm em với
    [/quote]
    Xin lỗi các bác, em so sánh vớ vẩn!
    Khiên trong game là khiên chống đạn, còn khiên nhà mình chắc là nhẹ hơn nhiều, bọc vai và cánh tay trong game chắc cũng ngang mũ sắt, nên nó cho mình lựa chọn đeo 1 trong 2 bên để giảm tải, tăng tính cơ động, còn đồ nhà mình chắc chỉ đỡ được gậy và dao là cùng, cũng không nặng lắm, nhưng mà đeo vào thì cầm khiên chắc là cũng vướng, và nhanh mỏi tay
  5. Triumf

Triumf GDQP Moderator

6. Triumf

Triumf GDQP Moderator

7. dodien1305

dodien1305 Thành viên rất tích cực

xe vòi rồng chống bạo loạn - con này tôi thấy rất nhiều tại đức - bỉ và đan mạch - chỉ có điều bộ lốp xe nhà mình không đặc biệt như những nước kia - trông như lốp thường còn nhứng cái tôi nhìn thấy ngoài bộ phận chống cháy bảo vệ lốp trước các cuộc tấn công bằng bom xăng ( chai xăng ) thì nó trông rất khủng từ độ dày ta lông, vành .... tóm tại trông khủng và chắc chắn hon con này nhiều , còn về công năng thì chịu
  8. loxg5869

loxg5869 Thành viên mới

Cảnh sát Daklak cũng có 3-4 chiếc loại này , nhưng sơn rằn ri rất đẹp nhưng thấy đa số là lấy vòi rồng đi PCCC
    vừa rồi có vụ vài trăm người chống đối người thi hành công vụ , không thấy đài báo đưa tin , vậy không biết em có nên kể ra đây ko ?
  9. kiet_xu

kiet_xu Thành viên mới

Có 1 số bức ảnh tặng anh em

10. 1stAceVN

1stAceVN Thành viên mới

Hehe, mấy cái ảnh kiểu này không đính watermark "diễn tập" thì mấy chả "ở bển" lại có cái để be be ... Như kiểu mấy cái ảnh xe lội nước QĐ đi cứu lụt với em Toyota chết máy giữa lòng HN lại thành ra "sĩ quan TC2 đảo chính" á
    Mà hình như cái ảnh này bác PVND cũng làm được một bài báo rồi thì fải
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa