1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những cách giúp tình yêu thêm nồng nàn

Chủ đề trong 'Tiến tới Đại hội mạng TTVNOnline lần thứ IV' bởi thiensu123, 21/04/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thiensu123

thiensu123 Thành viên mới

Sau kết hôn, chồng cho rằng bạn không còn quan tâm tới anh ấy nữa khi lúc nào cũng bận rộn với công việc rồi con cái. Dưới đây là những cách để chứng minh tình yêu của bạn vẫn còn mặn nồng.

1. Dành thời gian bên chồng

Dù bận rộn như thế nào Làm clip tặng sinh nhật bạn cũng cần dành thời gian để chuyện trò, tâm sự hoặc hẹn hò, đi chơi cùng chồng. Việc tâm tình, vui đùa cùng “người bên gối” cũng khiến tình cảm vợ chồng trở nên thắm thiết hơn.

2. Luôn lắng nghe anh ấy

nhiều người chồng than phiền rằng vợ mình bận rộn đến mức không dành thời gian cho mình đã đành, nghe anh đấy nhắc 1 câu mỗi ngày cũng ko nổi. Thực ra việc chia sẻ và lắng nghe là rất quan trọng và mang ý nghĩa với cả hai. nếu lúc bạn bận rộn mà vẫn cố gắng lắng nghe anh ấy tâm sự về sự chán nản về công việc, về nỗi mệt mỏi với ông sếp mới thì anh ấy càng cảm thấy rằng mình quan trọng đối với bạn, rằng bạn đang quan tâm anh đấy 1 cách thực lòng. Còn bạn cũng cảm thấy gắn bó hơn với chồng và có thể tâm sự ngược lại về nỗi niềm của bản thân.

3. Nghe theo lời của chồng

gần như các bà vợ đều biết Làm video ảnh cưới con mình thích gì, muốn gì và thường lập tức làm theo cách của mình. do vậy các ông chồng thường có cảm giác bị “ngó lơ”. Cho nên thay vì luôn luôn làm toàn bộ việc theo cách của bạn, hãy xem xét ý kiến của chồng 1 cách kĩ lưỡng. Đừng để 1 ý tưởng hay ho của người mà bạn yêu bị chính bạn bỏ qua ko thương tiếc.

4. Khen ngợi anh ấy

Chồng của bạn được tăng lương, được tuyên dương hay chỉ đơn giản là trông cực kỳ đẹp trai. Đừng tiếc lời khen ngợi dành cho anh ấy. Bất cứ việc gì dù là nhỏ nhất cũng với thể là cơ hội tuyệt vời để thể hiện rằng bạn chú ý đến chồng mình rất nhiều và sẽ luôn là người chia sẻ những vui buồn cùng anh.

5. Tặng quà cho chồng

Chồng bạn đang rất thích một loại Làm video ảnh cưới loa nghe nhạc mới hoặc đã mặc cái áo sơ mi trắng đến mức sờn cả cổ, hãy mua đồ dành cho anh ấy. Hãy để những món quà dù là nhỏ bé thay lời mà bạn muốn nói và chắc hẳn chồng bạn cũng sẽ rất vui mừng.

6. Hãy nói với chồng rằng bạn yêu anh ấy

Đã lâu rồi bạn chưa nói lời yêu với chồng. Hãy bày tỏ cho anh ấy biết rằng anh có ý nghĩa thế nào đối với bạn và làm cho bạn tự hào như thế nào. Cũng đừng tiếc dành tặng cho anh những nụ hôn mỗi ngày để chồng bạn cảm thấy được yêu thương.