1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những câu chửi hay, có vần có điệu.

Chủ đề trong 'Những người thích đùa' bởi Han2006, 12/10/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Han2006

Han2006 Thành viên mới

Những câu chửi hay, có vần có điệu.

Chuyện kể rằng, ở một làng quê nọ, có một chị đi hái rau muống về để nấu bữa cơm trưa. Ra đến ruộng, thôi ôi, cả ruộng rau muống non mơn mởn nay chỉ còn toàn là gốc. Ức quá, chị mới cất cao giọng chửi:

"Cha tiên sư bố đứa nào ăn cắp rau muống nhà tao, mày rửa nước ao, mày xào nước giếng, mày ăn không ngon mày cho thêm tí bột nêm vào".

Lại một chuyện khác, có một cụ đã có tuổi đi đơm đó ngoài đồng. Sau khi bỏ đó xong, cụ về nhà ăn cơm và nghỉ ngơi. Đã đến lúc ra kiểm tra và nhấc đó, thì chẳng thấy còn dù chỉ là một cái, cụ điên tiết cụ chửi:

"Trời mưa trời gió,
    Vác đó đi đơm
    Quay về ăn cơm
    Quay ra mất đó.
    ***** bố nó
    Đứa nào lấy đó.
    Của ông!"
    -----------------------------------------------------------------------------------
    Có ai chửi hay, mời chửi cho mọi người cùng nghe!
  2. ksktmlt

ksktmlt Thành viên mới

3. jupiterboy9c

jupiterboy9c Thành viên mới

Ở đây có mỗi Bác Han (han2006)
    Chửi hay hơn hát nào ai dám bằng
    Thôi thì bác cứ chửi đi
    Em xin nhường bác vì em ko tài