1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những câu hỏi về mọi vấn đề !

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi xml_q84, 13/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xml_q84

xml_q84 Thành viên mới Đang bị khóa

Những câu hỏi về mọi vấn đề !

Tất tần tật... !!! Từ việc hỏi mua... cái nút áo ở đâu đẹp & rẻ cho đến tìm mua con BMW 6 Series , địa chỉ các nơi bạn quan tâm..., tìm người, tìm việc, hỏi đáp các vấn đề liên quan trong phạm vi ĐN...,

Bà con chú ý...! Bà con chú ý...!
  2. nguoidungthoi

nguoidungthoi Thành viên rất tích cực

trích từ bài viết yoursake ngày 14/2/06
    SVKVgroups Dance sport ?" Khiêu Vũ Thể thao .Tôi được biết môn thể thao nghệ thuật này ở trên thế giới rất phổ biến . ở Việt Nam môn thể thao nghệ thuật này đang được nhiều người yêu thích và theo hỏc riêng trong các trường ĐH hiện nay phong trào Khiêu Vũ Thể Thao Sinh Viên cũng đang phát triển rất mạnh ,có những trường ĐH Khiêu Vũ là môn học bắt buộc của trường .Vậy tại sao chúng ta không cùng nhau xây dựng & phát triển đưa phong trào khiêu vũ SV lên một đẳng cấp và quy mô hơn .Tạo một sân chơi chung ,tiếng nói cho SV VN yêu thích môn thể thao nghệ thuật này .Tôi rất mong các bạn hãy kết nối cùng tôi .
    Cảm ơn các bạn!
    http://www.sinhvienkhieuvu.net
    Think big, think far! Act globally, act today
  3. nguoidungthoi

Chuyển từ dungkbdn qua 9h46'' ngày 03/4/06
    Mấy pác giúp em với! Em đang tìm nơi học vi o lon tại Đà Nẵng! Em cảm ơn mấy Pác!...........
  4. nguoidungthoi

chuyển từ topic của bạn boardrider84
    CHÀO CÁC BẠN, TỚ Ở HÀ NỘI..TUẦN VỪA RỒI TỚ CÓ XEM PHIM TƯ LIỆU VÀ TÌNH CỜ BIẾT TẠI ĐÀ NẴNG CÓ MỘT CÂU LẠC BỘ LƯỚT SÓNG CỦA VIỆT NAM MÌNH THÀNH LẬP TỪ NĂM 1992. TỚ RẤT MỪNG VÀ DỰ TÍNH MÙA HÈ NÀY SẼ VÀO ĐÀ NẴNG TÌM. RẤT HI VỌNG NẾU CÓ AI BIẾT ĐÔI CHÚT VỀ CÂU LẠC BỘ NÀY SẼ CHIA SẺ VỚI MÌNH.THANKS VERY MUCH!
    Gửi lúc 23:58, 17/03/06
    --------------------------------------------------------------------------
    Bạn có thể đến khu du lịch Xuân Thiều ( nhưng bên cạnh nhà Hàng đó) chúc bạn tìm được.
  5. nguoidungthoi

Chuyển từ topic bạn vuhcung đến đây
    Một mô hình học tập đầu tiên ở VN !
    Các bạn đi mua sách để học khi gặp thắc mắc có ai giải đáp cho các bạn không ? Đặc biệt là những chuyên ngành sâu như lĩnh vực CAD/CAM/CAE ?
    Điều này chỉ có ở Nhóm 3C do Thầy Nguyễn Văn Thành, giảng viên Khoa Cơ Khí Trường Đại Học Bách Khoa làm chủ trì. Tài liệu "Thiết kế sản phẩm bằng Pro/ENGINEER" do Thầy Thành viết rất dễ hiểu, có kèm theo đĩa CD hướng dẫn ở dạng file AVI rất rõ ràng các thao tác, để hiểu rõ các thông số tại sao phải chọn chức năng như vậy thì tham khảo trong tài liệu. Đã như thế mà vẫn chưa hiểu thì có thể gọi điện đến số HOT LINE 0913 89 57 98 hoặc hỏi qua email nhom3C@yahoo.com để được giải đáp.
    Tài liệu có cung cấp tại Phòng CAD/CAM Xưởng C1 Khoa Cơ Khí Đại Học Bách Khoa TP.HCM, giá rất sinh viên, chỉ 50 nghìn là bạn có trong tay một tập tài liệu 220 trang rất bổ ích, có kèm theo đĩa CD hướng dẫn và được cấp 1 account để có thể trở thành thành viên của Nhóm 3C để được giải đáp những thắc mắc. Các bạn ở xa có thể nhận được sách qua đường Bưu điện.
    Nhóm 3C mới thành lập vào ngày 1/12/2005, mỗi đầu tháng là có thêm một tài liệu mới về lĩnh vực CAD/CAM/CAE để các bạn tham khảo.
    Có thể xem thêm thông tin về Nhóm 3C tại địa chỉ sau: www.nhom3c.com
    Gửi lúc 16:46, 01/01/06
  6. nguoidungthoi

Chuyển từ topic hoaitramdn đến đây:
    NHỜ BÀN CON CHỈ GIÙM CHỔ THUÊ MẶT BẰNG
    Chuyện là dzầy, tui đang muốn tìm mặt bằng để bán cafe , nhưng tìm mãi vẫn chưa có mặt bằng tốt (một phần vì tui ko có thời gian )
    Vì vậy, rất mong pà con ai biết chỉ giúp giùm tui với, tui cám ơn nhiều (kèm hậu tạ nữa , hì hì )
    Mặt bằng bán cafe cóc
    Địa điểm : Nơi đông người qua lại , nhộn nhịp, ngã 03 hoặc ngã tư là rất tốt .
    Diện tích : >4 m mặt tiền, tổng diện tích trên 25 m2
    Giá cả : từ 02- 03 triệu ( thấp hơn nữa càng tốt ).
    Mặt bằng bán cafe hộp (tui tìm giúp đứa ban)
    địa điểm : Mặt tiền hoặc trong hẻm rộng đều được , không cần khu trung tâm .Chỉ cần có địa điểm giữ xe
    Diện tích : nhà 01-02 tầng, có vườn càng tốt.Diện tích >60m2/sàn
    Giá cả : từ 02-04 triệu
    Bà con ai biết chỉ giúp tui với nhe. Tui rất biết ơn . Mấy bữa ni tìm mãi không được , rầu quá chừng .
    D/c email của tui : hoaitram.dn@gmail.com
    ĐT: 0989 070717
    Cám ơn pà con trước nhé!
    Gửi lúc 11:10, 08/04/06
  7. shanealus

shanealus Thành viên quen thuộc

ai biết cách chèn ảnh vào chữ kí thì bày với nào bác xml bày tùm lum 1 chặp mà làm ko được
  8. mss

mss Thành viên mới

Hè này em về Đà Nẵng,em muốn đi làm cái gì đó cho vui, cho em hỏi có bác nào biết phong trào gì hay hay, hay có công việc nào ngắn hạn( khoảng 2 tháng) không ạ? Em nghĩ là về Vn mà không có gì làm chắc buồn lắm.
    Cám ơn mọi người
  9. xml_q84

Ok chưa thèng em... Do thèng em dở quá... Có gì nhắn cho anh, anh chỉ chi tiết cho !
  10. xml_q84

Nhờ bà con xíu:
    Tui đang tìm giúp thằng bạn bộ đồ nghề mở cafe cóc như bàn ghế nhựa (quan trọng), ly tách... cũ cần san lại... Ai biết ở đâu có, chỉ dùm tui, có hậu tạ hậu hĩnh...
    Cám ơn bà con trước !