1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những câu nói hay nhất box LHP!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi cobengangtang, 17/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VKDN

VKDN Thành viên mới

Mình đề nghị đã đến lúc bầu chọn dần dần rồi, mình bỏ 1 phiếu cho mình (hihi, hehe). Nhớ ủng hộ mình nhe!
    Tôi yêu bóng đá hơn bất kỳ ai trên đời này.
    Tôi thích đá bóng hơn bất kỳ mọi thứ trên đời này.
    ILFB, AFFB, FBIML, TBIMH.
  2. Crazymouse

Crazymouse Thành viên mới

Anh thương ,
    Năm nay mùa đông kéo dài hơn mọi năm, tuyết rơi đợt cuối cùng trước khi mùa xuân tươi xinh lướt tới. Những đám mây u ám cũng đã nhe trôi đi, nhường chỗ cho những tia nắng mặt trời ấm áp khẽ đậu lên mái tóc em, mái tóc ngày xưa anh hay vuốt ve mỗi khi ôm em vào lòng.GIờ đây em đã xuống tóc(cắt ngắn thui, chứ 0 có cạo đâu nha, đừng hiểu lầm), nghĩ lại thấy tiếc wá. NHưng để dài làm gì khi chúng ta đã 0 còn nhau. Chẳng lẽ để em tự vuốt tóc mình. Mà càng nghĩ càng thấy, việc chia tay của tụi mình rất hợp lí. Em đi du học, anh ở lại. 0 chia tay để giải thoát cho nhau thì làm sao tụi mình có thể có cơ hội để quen người mới được chứ. Còn bao nhiêu chàng trai phong độ khác chờ em tấn công, còn bao cô gái khác xinh tươi khác chờ anh hạ gục. THôi thì chúng ta hãy bắt tay nhau, 0 yêu xin làm bạn, để sua này gặp lại ta cùng ôn lại những chiến tích trên tình trường .Cùng nhau thực hiện tốt phương châm: Giải quyết nhanh, tiêu diệt gọn anh nhé. Dô cái trăm phần trăm nào.
    Em ngày xưa của anh.
  3. Crazymouse

Crazymouse Thành viên mới

Anh thương ,
    Năm nay mùa đông kéo dài hơn mọi năm, tuyết rơi đợt cuối cùng trước khi mùa xuân tươi xinh lướt tới. Những đám mây u ám cũng đã nhe trôi đi, nhường chỗ cho những tia nắng mặt trời ấm áp khẽ đậu lên mái tóc em, mái tóc ngày xưa anh hay vuốt ve mỗi khi ôm em vào lòng.GIờ đây em đã xuống tóc(cắt ngắn thui, chứ 0 có cạo đâu nha, đừng hiểu lầm), nghĩ lại thấy tiếc wá. NHưng để dài làm gì khi chúng ta đã 0 còn nhau. Chẳng lẽ để em tự vuốt tóc mình. Mà càng nghĩ càng thấy, việc chia tay của tụi mình rất hợp lí. Em đi du học, anh ở lại. 0 chia tay để giải thoát cho nhau thì làm sao tụi mình có thể có cơ hội để quen người mới được chứ. Còn bao nhiêu chàng trai phong độ khác chờ em tấn công, còn bao cô gái khác xinh tươi khác chờ anh hạ gục. THôi thì chúng ta hãy bắt tay nhau, 0 yêu xin làm bạn, để sua này gặp lại ta cùng ôn lại những chiến tích trên tình trường .Cùng nhau thực hiện tốt phương châm: Giải quyết nhanh, tiêu diệt gọn anh nhé. Dô cái trăm phần trăm nào.
    Em ngày xưa của anh.
  4. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Em yêu, hôm nay trời nắng đẹp, anh nhớ em, thèm ăn bánh kem.
    Phong tiêu tiêu hề, Dịch thủy hàn,
    Tráng sĩ nhất khứ hề, bất phục hoàn.
  5. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Em yêu, hôm nay trời nắng đẹp, anh nhớ em, thèm ăn bánh kem.
    Phong tiêu tiêu hề, Dịch thủy hàn,
    Tráng sĩ nhất khứ hề, bất phục hoàn.
  6. cobengangtang

cobengangtang Thành viên mới

Waooooooooo.......... Thư "tình" của Crazymouse tiệt dzời wé! Hic, Koi bộ cơ hội đậu hơi bị cao
    Chẳng còn gì bí ẩn nữa đâu anh
    Em khờ dại vì em trong trẻo quá
    Nếu biết trước tình yêu ưa tìm lạ
    Em chẳng bao giờ dám bước vào yêu
  7. cobengangtang

cobengangtang Thành viên mới

Waooooooooo.......... Thư "tình" của Crazymouse tiệt dzời wé! Hic, Koi bộ cơ hội đậu hơi bị cao
    Chẳng còn gì bí ẩn nữa đâu anh
    Em khờ dại vì em trong trẻo quá
    Nếu biết trước tình yêu ưa tìm lạ
    Em chẳng bao giờ dám bước vào yêu
  8. roxygirl

roxygirl Thành viên quen thuộc

Tức cười chết mất thôi !!!
    Sao đoạn đầu tình củm quá tự nhiên đến đoạn sau....tàn nhẫn vậy ? Có điều đề nghị tác giả giải thích lại cho Roxy hiểu cái phương châm : "giải quyết nhanh, tiêu diệt gọn" là thế nào vậy ? Còn trẻ mà sao nghe có vẻ hơi yêu cuồng sống vội !!!!
    Anyway, phải vote 5* cho bản lĩnh phụ nữ thời nay !!!
  9. roxygirl

roxygirl Thành viên quen thuộc

Tức cười chết mất thôi !!!
    Sao đoạn đầu tình củm quá tự nhiên đến đoạn sau....tàn nhẫn vậy ? Có điều đề nghị tác giả giải thích lại cho Roxy hiểu cái phương châm : "giải quyết nhanh, tiêu diệt gọn" là thế nào vậy ? Còn trẻ mà sao nghe có vẻ hơi yêu cuồng sống vội !!!!
    Anyway, phải vote 5* cho bản lĩnh phụ nữ thời nay !!!
  10. heowaymap

heowaymap Thành viên mới

Anh...chờ anh mãi...cho đến khi nào...anh lấy vợ !

Nhất phiến tài tình thiên cổ luỵ
           Thanh tân tự cổ vị thuỳ hương