1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những câu nói hay nhất box LHP!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi cobengangtang, 17/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. VKDN

VKDN Thành viên mới

Anh yêu,
    Lần đầu tiên kể từ ngày quen nhau đến nay em giận anh. Và thật nực cười, càng giận anh thì em càng nhớ anh nhiều hơn. Vì giận anh nên em không gặp anh, anh có biết em nhớ anh nhiều đến thế nào không?
    Nhưng lần này quả thực đó không phải là lỗi của em. Em biết anh cũng lo lắng cho em. Anh không muốn em thức trắng đêm như thế vì sợ ảnh hưởng đến sức khoẻ của em. Nhưng anh ơi, quen em lâu đến thế chẳng lẽ anh không hiểu sao? Em có thể sống thiếu anh, thiếu bạn bè ... nhưng không thể sống thiếu bóng đá. Và em cũng không phải là đứa trẻ con mà không biết giữ gìn sức khoẻ của mình. Nhưng em cũng không phải giận anh vì sự quan tâm đó, vì em cũng rất vui đón nhận sự quan tâm nghiêm khắc của anh. Nhưng anh có cần chọc tức em như vậy không? Em cũng là con người, cũng có cái giới hạn chịu đựng của nó chứ, anh không hiểu sao?
    Tại sao lúc nào anh cũng suy nghĩ trên suy nghĩ của anh, anh đã bao giờ đứng trên phương diện của em mà suy nghĩ chưa? Nếu chưa thì đừng như thế!!! Anh đã hiểu em như thế nào mà làm thế?
    Giận anh lắm, em hi vọng mình đừng bao giờ phải giận nhau như thế nữa. Vẫn yêu anh và nhớ anh nhiều
    V.K.D.N
    ***V/s: tới giờ em đi ăn cơm rồi, ăn xong sẽ điện ... thăm mẹ của anh. Đừng có ở nhà mà bắt máy đó, mắc công nghe giọng nói của anh rồi lại ... nhớ nữa
  2. Crazymouse

Crazymouse Thành viên mới

VKDn tính 1 mình lãnh giải hay sao mà liên tiếp dội bom thư tình thía này. CÒn đâu cho người khác làm en nữa choài.
  3. Crazymouse

VKDn tính 1 mình lãnh giải hay sao mà liên tiếp dội bom thư tình thía này. CÒn đâu cho người khác làm en nữa choài.
  4. VKDN

VKDN Thành viên mới

Hic, đừng khóc mà, cho cục kẹo nè, nín đi. Cho mình làm vài bài nữa nhe?
    Anh thương nhớ,
    Đêm qua lại nằm mơ thấy anh. Chẳng lẽ em nhớ anh đến vậy sao? Dù mình chỉ mới gặp nhau sáng nay mà chẳng bao lâu em lại nhớ đến anh nữa rồi. Tại sao vậy nhỉ? Có phải đó là ... ??? !!!
    Rồi sau những ngày giận nhau, cuối cùng bọn mình cũng có những giờ phút vui vẻ bên nhau dù nó bị đe doạ bởi ... 1 cô gái khác và .... bóng đá. Anh cứ bảo em yêu bóng đá thế thì trong tim em làm sao còn chỗ cho anh? Em chỉ biết mỉm cười vì em biết cứ mỗi lần tranh luận chuyện này thì thế nào em và anh cũng sẽ giận nhau.
    Nhưng tại sao lại thế hả anh? Anh cũng yêu bóng đá mà, tại sao lại phải bắt em đừng nhắc đến bóng đá trước mặt anh? Trong khi bóng đá đã thấm sâu vào da thịt của em và em không thể nói chuyện mà không nhắc đến. Anh cũng yêu thì anh phải hiểu cho em chứ?
    Rồi hôm nay anh lại bên cạnh người ta, em đã tự dặn lòng dù anh có ở cùng ai cũng không quan trọng, quan trọng là trong lòng anh có hình bóng của em không. Nhưng nhìn anh đùa giỡn với người em cảm thấy buồn lắm, buồn như lúc Juve thua Inter Milan vậy. Hic, anh ơi, anh hãy chịu khó đoán lòng em đi, em cũng là 1 người con gái bình thường thôi mà.
    Ngày hôm qua
    Gió không hát nên biển không có sóng
    Nặng một màu rất lạ, rất hoang mang
    Giật mình ngơ ngẩn câu dã tràng
    Cho em xây những tàn hoang của tình
    Được VKDN sửa chữa / chuyển vào 15:00 ngày 15/04/2004
  5. VKDN

VKDN Thành viên mới

Hic, đừng khóc mà, cho cục kẹo nè, nín đi. Cho mình làm vài bài nữa nhe?
    Anh thương nhớ,
    Đêm qua lại nằm mơ thấy anh. Chẳng lẽ em nhớ anh đến vậy sao? Dù mình chỉ mới gặp nhau sáng nay mà chẳng bao lâu em lại nhớ đến anh nữa rồi. Tại sao vậy nhỉ? Có phải đó là ... ??? !!!
    Rồi sau những ngày giận nhau, cuối cùng bọn mình cũng có những giờ phút vui vẻ bên nhau dù nó bị đe doạ bởi ... 1 cô gái khác và .... bóng đá. Anh cứ bảo em yêu bóng đá thế thì trong tim em làm sao còn chỗ cho anh? Em chỉ biết mỉm cười vì em biết cứ mỗi lần tranh luận chuyện này thì thế nào em và anh cũng sẽ giận nhau.
    Nhưng tại sao lại thế hả anh? Anh cũng yêu bóng đá mà, tại sao lại phải bắt em đừng nhắc đến bóng đá trước mặt anh? Trong khi bóng đá đã thấm sâu vào da thịt của em và em không thể nói chuyện mà không nhắc đến. Anh cũng yêu thì anh phải hiểu cho em chứ?
    Rồi hôm nay anh lại bên cạnh người ta, em đã tự dặn lòng dù anh có ở cùng ai cũng không quan trọng, quan trọng là trong lòng anh có hình bóng của em không. Nhưng nhìn anh đùa giỡn với người em cảm thấy buồn lắm, buồn như lúc Juve thua Inter Milan vậy. Hic, anh ơi, anh hãy chịu khó đoán lòng em đi, em cũng là 1 người con gái bình thường thôi mà.
    Ngày hôm qua
    Gió không hát nên biển không có sóng
    Nặng một màu rất lạ, rất hoang mang
    Giật mình ngơ ngẩn câu dã tràng
    Cho em xây những tàn hoang của tình
    Được VKDN sửa chữa / chuyển vào 15:00 ngày 15/04/2004
  6. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

VKDN viết bao nhiêu lá thư dạt dào cảm xúc thế này, chắc là lấy cảm hứng từ...hiện thực khách quan đấy nhỉ. Cứ bom thư liên miên thế này thì anh chàng kia chắc toi mất.
    Đùa vậy thôi chứ VKDN cứ tiếp tục dội bom đi nhé, cho cái diễn đàn này thêm sinh động 1 chút, sau này tập hợp lại in sách cũng được đó.
  7. kimikamo

kimikamo Thành viên mới

VKDN viết bao nhiêu lá thư dạt dào cảm xúc thế này, chắc là lấy cảm hứng từ...hiện thực khách quan đấy nhỉ. Cứ bom thư liên miên thế này thì anh chàng kia chắc toi mất.
    Đùa vậy thôi chứ VKDN cứ tiếp tục dội bom đi nhé, cho cái diễn đàn này thêm sinh động 1 chút, sau này tập hợp lại in sách cũng được đó.
  8. heowaymap

heowaymap Thành viên mới

Sao có mình VKDN đóng góp bài vở thui vậy, mọi người khác đâu hít gòi ???
    1 con chim én đâu có làm nên mùa xuân đâu....
  9. heowaymap

heowaymap Thành viên mới

Sao có mình VKDN đóng góp bài vở thui vậy, mọi người khác đâu hít gòi ???
    1 con chim én đâu có làm nên mùa xuân đâu....
  10. Crazymouse

Những người khác đang say mê theo dõi những bức thư tình tuyệt tác của VKDn đó mừ.