1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

những câu nói làm cho các gái cười dành cho gà kô có khiếu hài hước khi tán

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi MitLuoc20, 29/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MitLuoc20

MitLuoc20 Thành viên mới

những câu nói làm cho các gái cười dành cho gà kô có khiếu hài hước khi tán

Hầu như em thấy trong này các cao thủ chỉ dạy cho cách cưa gái như bài anh quacker, em lại thấy nhìu gà than phiền rất nhìu vì kô có chuyện gì để nói khi đã dắt lại những chổ đông vui và nói chuyện và hỏi hết về sở thích hay những chuyện liên quan đến em ấy thì nhìu bài của các cao thủ có chỉ thì nên nói chuyện những người xung quanh, người nổi tiếng, người quen chung (nhưng không thân lắm với cả hai người)lấy một chuyện gì đó hơi buồn cười, hơi kỳ quặc, hoặc hơi lố bịch của một người ra, phóng đại lên, rồi phân tích quan trọng nhất vẫn là sự hài hước và tự tin, nhưng nhìu gà lại kô có khíu hài hước hoặc tâm lý (như em) và làm cho cuộc nói chuyện nhàm chán cứ nhìu lần như vậy sẽ làm cho gái thấy chán hoặc kô có ấn tượng gì sau này khi rủ gái đi chơi. Nên mong anh em và các cao thủ đóng góp những câu nói vui hay những câu chọc hoặc khen cho gái cười để cho các gà như em thêm phần thú vị khi tán với gái.
    Và vài câu em học đc từ các cao thủ trong này và đã áp dụng rất thành công trong việc tán và đã làm cho gái cười nhìu hơn trong mỗi lần nói chuyện.
    Khen khéo : Em có biết thủ tướng Chúc Lin của Anh hồi thế chiến thứ 2 là một người rất được các quí bà quí cô ưa thích mặc dù ông ấy là người hình thức rất bình thường. Nhưng bởi vì ông ấy có tài nói chuyện ru tai người nghe, ai nghe cũng thích.."Tuy nhiên mọi người thường nói về thủ tướng huyền thoại nước Áo cùng thời với Chúc Lin. Ông là người có khả năng khi trò chuyện với ai thì dù có ngô nghê đến mấy người nói với ông cũng có cảm hứng nói chuyện và cảm giác mình nói rất uyên thâm. người ta gọi ông là huyền thoại về Good listener. Thường ngày anh cảm thấy ít khi nói được thoải mái như hôm nay, hôm nay em thành công hơn anh rồi đó, em đúng là một good listener.

+Anh thấy ảnh của em như thế nào
    +Anh thấy cái ảnh của em giống hệt em
    + Anh này, em hỏi thiệt mà
    +Đây là một câu anh ko muốn trả lời, bởi vì anh quen trả lời đúng theo suy nghĩ của mình nhưng nếu anh trả lời câu hỏi này em sẽ bảo anh nịnh em.

+ Em sao thế
    + Em đang buồn
    + Buồn gì nói với anh với 2 đứa cùng buồn cho vui
    Nhờ em học đc 3 câu này của anh quacker mà em đã áp dụng rất thành công làm cho gái cười tít cả mắt
    Bắt đầu là vậy, các cao thủ vào đây thể hiện luôn cho những ai kô bít hài hước như gà tụi em đc học hửi nào
  2. langtu37

langtu37 Thành viên mới

Anh thật chú, có lấy của ai cũng hỏi người ta một tiếng, chưa nói chú lấy cắp của anh Vietnamman mà chú phá hoại thế này cũng đáng bị đập rồi.
  3. chanquayxoan

chanquayxoan Thành viên mới Đang bị khóa

Học được từ các cao thủ thì tốt. Nhưng cái câu vàng vàng ở trên, chỉ cần những ai chịu khó đọc ttvn đều biết đó là của VietNamMan.
    Chú chịu khó sáng tạo ra những câu mới hay ho cho mọi người học thì mới hay ho chứ sao đi chép lại ( mà diễn giải lại còn nhạt hơn ) hỏi tán gái sao được.
  4. revenant

revenant Thành viên mới

Ý tưởng nói chung là được. Nx người có kinh nghiệm rồi thì ko nói, nói cái gì mà chả hài, song gà bỡ ngỡ lần đầu thì cứ thủ sẵn vài câu cho đỡ run, mà để áp dụng khéo léo, uyển chuyển cũng cần sự tinh tế đấy.
    Ai có cái gì hay thì đóng góp đi nào :D.
  5. ngocanh0909

ngocanh0909 Thành viên mới

Hồi trc đọc đc bài này thấy buồn cười quá ! Post lên cho những ai chưa đọc .
    Bí kíp tán gái
    AT - Con gái thường hỏi những câu .. khó trả lời. Nhưng nếu bạn trả lời được, 100% chiến thắng trong tay bạn. Dưới đây là gợi ý?
    Hỏi: Em là mối tình thứ mấy của anh?
    Đáp: Không phải là đầu tiên, chưa chắc là cuối cùng, và dĩ nhiên không phải là ?oduy nhất?. Nhưng là mãi mãi.
    H: Tại sao anh yêu em?
    Đ: Nếu biết tại sao thì anh đã biết cách ngừng yêu em rồi.
    H: Anh có phải là người chung thủy không?
    Đ: Không. Nếu chung thủy anh đã không phản bội lại người phụ nữ từng là duy nhất của đời anh để quay sang yêu em.
    H: (nghẹn ngào)
    Đ: Mẹ anh.
    H: Nếu em không xinh/ giỏi?. như bây giờ liệu anh có yêu em không?
    Đ: Không. Lúc đó em đâu còn là em nữa.
    H: Em sẽ nhận lời yêu anh nếu anh dám nhảy xuống hồ này vì em?
    Đ: Không. Anh đâu có muốn em yêu một thằng ngu.
    H: Không biết sau này anh hay em chết trước nhỉ?!
    Đ: Hy vọng là em. Anh không muốn em phải chịu đựng cảm giác đau khổ khi phải sống một mình trên đời này.
    H: Bạn bè anh có ủng hộ chúng ta quen nhau không?
    Đ: Dĩ nhiên là không. Yêu em, anh không còn tâm trí và thời gian để dành cho bạn bè nữa.
    H: Trước đây anh có từng nghĩ sẽ yêu một người như em không?
    Đ: Không. Anh thậm chí không dám nghĩ đến điều cao xa như thế.
    H: Anh ghét đi shopping với em lắm đúng không?
    Đ: Ừ, rất ghét. Cùng một quãng thời gian đó, nếu ta vào quán café, anh sẽ nói được một ngàn lần câu ?oanh yêu em?.
    H: Khi nói ?oanh yêu em?, anh có lừa dối em không?
    Đ: Có. Thật ra là ?oanh yêu em rất nhiều?
    H: Anh có nhớ em khoảng 10 phút một lần không?
    Đ: Vậy trong 10 phút đó anh biết làm gì khác?
    Nghĩ tới đây thì bèn không nghĩ nữa. Mình đổ ... mình mất thôi!
  6. yurina26

yurina26 Thành viên mới

Khiếp 2 cái bạn langtu va chân xoắn quẩy đến là duyên, đọc topic của người ta, chả thèm đọc cho kỹ đã vội vội vã vã bôi vàng vàng.
    Rõ là từ đầu chí cuối, bạn chủ topic đều bẩu, những thứ này là bạn học của các "cao thủ" trên này còn gì, chứ có nói là bạn tự phát minh, sáng tạo ra đâu.
    Và vài câu em học đc từ các cao thủ trong này và đã áp dụng rất thành công trong việc tán và đã làm cho gái cười nhìu hơn trong mỗi lần nói chuyện
    Nhờ em học đc 3 câu này của anh quacker mà em đã áp dụng rất thành công làm cho gái cười tít cả mắt
    Đấy, tìm lại đi, người ta có chừng này chỗ khẳng định, chỉ là học hỏi thôi mà.
  7. kohieutaisao

kohieutaisao Thành viên mới

.
    Cao thủ ghê gớm
    Em biết hết mấy cái bí kíp hết trơn mà ai kưa lại kiểu này chắc cũng đổ ^ ^
  8. annie_tm

annie_tm Thành viên mới

_em ơi anh buồn quá
    _ủa....vậy toa let nhà anh đã bị tắc chưa
  9. xctbt

xctbt Thành viên quen thuộc

Cái này thuộc về bản năng là nhìu .Có học đc mà diễn đạt lớ ngớ thì lại .... sến nặng !
    Tuỳ hoàn cảnh , tình huống , con người .... nói chung tuỳ cơ ứng biến ( Nói đi nói lại vẫn chỉ câu này .... Đúng )
  10. chanquayxoan

chanquayxoan Thành viên mới Đang bị khóa

Mấy câu trên cách trả lời rất hay.
    Tuy nhiên, gái đi hỏi những câu trên chí ít gái đã thích giai roài.
    Đang làm bạn bè, chưa có tính tình cảm gì thì còn lâu nó mới hỏi mấy câu trên.
    Có cao thủ nào vào trả lời giúp mấy câu sau, em xin VOTE sao liền.
    Vừa đến nhà gái ( hoặc gọi điện cho gái ), gái phủ luôn : Anh đến đây làm gì ? Có việc gì không mà gọi ?
    Nói thật nhìn kĩ trông ông ( không phải anh nhé ), như thằng nhà quê .
    Anh đừng nói thế nghe phản cảm lắm.
    Người đâu mà cứ nhằng nhẵng đi theo người ta hoài

Đại loại là những câu nói thẳng nói thật của gái mà ai bật lại được, chuyển thái độ từ khó chịu sang thân thiết, thì em công nhận ngưòi ấy rất tài năng trong giao tế.