1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những chuyện bây giờ mới kể !!!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tháng Năm' bởi NhatKy, 02/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. NhatKy

NhatKy Thành viên mới

Những chuyện bây giờ mới kể !!!

Lâu lắm rồi chị mới có điều kiện online , chả thấy đứa nào ở Tháng Năm nhắc đến chị cả , chắc quên chị hết rồi

Dạo này chị cũng bận bịu quá , nhiều khi vào mạng chỉ kịp lướt qua đọc bài của mấy đứa mà ko có thời gian post bài . Hôm nay rỗi rãi chị mở 1 quả topic Đầu Năm coi như Khai Xuân ...

Chuyện thứ nhất

Đêm giao thừa , chị và bạn trai chị đi lễ chùa , eo ơi , đúng là đêm giao thừa có khác , đông và đông thế ko biết , đụng đâu cũng thế thịt là thịt .

Cuối cùng chị và bạn chị cũng dắt nhau vào được chùa Quán Sứ để lễ .

Chả hiểu bạn của chị lễ bái gì mà chăm chú - tập trung lắm , chị thì chỉ biết tha thẩn đi đi lại lại ngắm nghía và nhét tiền công quả thôi .

Không khí Đêm Giao Thừa thích thật , rét mà vẫn thấy ấm cúng , chị im lặng nhắm mắt lại tận hưởng không khí Xuân .

Ngay lúc đó , chị nghe văng vẳng bên tai

- Người yêu ơi có biết ,,, anh nhớ em nhiều lắm ,,,

Lúc đầu chị nghĩ chắc do chị đang tập trung nghĩ về người ấy nên giọng hát đó tự vang lên , nhưng sau giọng đó lớn dần lên và nó ở ngay bên cạnh chị .

Chị khẽ mở mắt ra nhìn quanh , eo ơi , bên cạnh chị có 1 chú tiểu . chú ý đang nhìn chị , chú ý chúm chím cười với chị 1 cái rồi quay lưng đi , chị lại nghe thấy :

- Hỡi người yêu nhỏ bé , anh mong cùng với em , bây đi tìm tổ ấm ,,,

Chị THỀ với mấy đứa truyện của chị là truyện có thật !!!
  2. Cauvongdemmua112

Cauvongdemmua112 Thành viên mới

Hihi có một điều ấy không biết nhưng hôm nay ấy sẽ zinh zự được biết và sau đó đừng hỏi nữa nhá toàn lừa để tớ trả lời và giờ thì nói đây đấy là lần đầu gặp ấy tớ rất ấn tượng và ... bị ... thu .... hút nữa vì ấy quá thông minh, khả năng hiểu biết thì quá đỉnh đặc biệt là ấy ... có một khả năng lập luận siêu logic và tớ " khoái" những kẻ kiêu " một chút " như ấy Kỉ niệm ngày tớ và ấy quen nhau ! Tớ tặng ấy điều bí mật này thay cho món quà thân mật Mong rằng ấy đừng " kiêu chút nữa " không là tớ " chả thèm" là bạn ấy đâu Ngố ạh
    P/s : Lạy chúa thế mà con phải chịu đựng một đứa kiêu như nó 3 năm rồi ... chỉ có chúa mới hiểu con khổ thế lào nhưng được cái học hỏi được từ nó nhiều ra phết thế là tớ không lỗ lắm ấy nhề Thế nhá tớ đi làm việc đây pái pai con ếch ngố CTAĐKVQT
    Được cauvongdemmua112 sửa chữa / chuyển vào 23:42 ngày 05/03/2005
    Được cauvongdemmua112 sửa chữa / chuyển vào 23:45 ngày 05/03/2005
  3. thefirstmoonlight

thefirstmoonlight Thành viên mới

ngày đầu tiên đi Tháng 5 hả !!
    vui lắm nhưng để sau kể vậy !
  4. robinsonsvn81

robinsonsvn81 Thành viên rất tích cực

Mọi người nên post bài vào các topic đã có sẵn, phù hợp với mục đích của mình, ví dụ:
    [topic]92553[/topic]
    [topic]169324[/topic]
    để tập trung, đỡ mất các bài viết hay .
  5. NhatKy

NhatKy Thành viên mới

Chị lại bắt đầu ghét cái Thằng cu ROBIN rồi đấy , những chuyện của chị là ko phải Nhật Ký cũng ko phải viết về ai cả . Đây là chị học tập cái tờ báo AN NINH NHÂN DÂN có trang : Những bí mật bây giờ mới kể
    Chị hứa với cu là chị sẽ mắng những đứa nào có ý định làm xấu đi cái mục đích của chị