1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NHỮNG CHUYỆN VỀ LỚP TÔI

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi phuonganh_nb, 23/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuonganh_nb

phuonganh_nb Thành viên rất tích cực

NHỮNG CHUYỆN VỀ LỚP TÔI

Chào các bạn sở dĩ hôm nay mình đưa ra chủ đề này là mình muốn chúng ta có mội trang nói chuyện trong lớp với nhau. Mong mọi người cùng tham gia viết bài với mình nhé!

phuonganh_nb
  2. phuonganh_nb

Các bạn biết đấy hiện bây giờ mình đang học lớp 12 và cái lớp mình đang học ngày càng đoàn kết và vui vẻ khi bây giờ ai cũng hiểu nhau hơn khi trong 3 năm học cùng sống và vui chơi cùng nhau . Và trong thời gian wa thì những nhạc sĩ bất đắc dí trong lớp mình dã cho ra 1 sản fẩm đó là bài hát về lớp mình đấy mình port lên để mọi người cùng đọc và nhận xét nó nhé.
    A1K5

Thoáng trông thấy phượng , sao phượng vĩ mau nở rộ.Rồi mùa hè xa vắng chúng ta fải xa nhau, xa mãi xa.Chắc ai cũng buồn,mong ngồi cùng nhau hát,kỉ niệm cấp 3 đã vội xa.
    Nhớ mới năm nào trông bạn mới ai cũng lạ rồi ngày càng thân thiết , xoá tan khoảng cách mỗi chúng ta. Hỹa ghi nhớ rằng gia đình ta luôn luôn đoàn kết , bạn bè cùng sánh vai ,cùng thân ái.
    Đời tôi chỉ có A1 mà thôi, lòng luôn ghi dấu các bạn của tôi nét tươi vui trong mỗi người và trong tim tôi mãi nhớ.Bạn có thể chăng tháng năm ngày thơ 1 thời những khi bên nhau vui cười đã chia chung bao vui buồn, còn đâu nữa.
    Gạt đi nước mắt chia tay biệt li,tình bạn thắm thiết trong tim còn ghi lúc ta luôn nhớ về trường ĐINH nuôi ta khôn lớn đèn sách 3 năm.đến nay sắp chia tay rồi,nhớ nhung vấn vương ngôi trường cách xa tháng năm học đường các bạn ơi.

A1K5 ĐINH TIIÊN HOÀNG
    phuonganh_nb
  3. phuonganh_nb

Hôm nay là 30/4 lớp mình đi TAM ĐIỆP vui thật thế mà sáng nay mình fải đi học , và 1 lý do nữa mâm ko cho đi chơi .Chán thật và mình đi ra 48 ngồi cùng bư , Bư rủ mình đi TĐ nhưng mình ko đi và cũng bắt nó ở nhà luôn . Lớp mình ơi chúc mọi người chơi vui vẻ nha cũng ko con lần nào nữa đâu và các bạn con nhớ hồi lớp mình đi TAM DẢO ko vui nhẩy mình chỉ muốn lớp mình ngày nào cũng doàn kết và chơi vui như thế . Mọi người con nhớ hôm đó tụi mình chién với bọn HN ko? lúc đó có lẽ là lần đầu tụi mình tiếp xúc với dân Hn và cũng đã biết tụi nó tốt đẹp thế nào nhỉ ," kiêu" lớp mình đứa nào cũng nhận xét thế . Gì mà cùng dân tuổi "trâu" cả mà kiêu kinh khủng , nhớ tối đó lúc mất diện ý tụi mình sang bên cạnh phòng chúng nó trêu sướng nhỉ hehe.......... toàn lũ dát ma ( chúng nó sợ chết khiếp ) sướng......
    nói thế nhưng mà có 1 đứa mình rất có cảm tình chắc ko ai biết mình dã dứng nói chuyẹn với nó trong lúc trời mưa ý lúc đó mọi người đang đánh bài .
    mình chỉ nói đc với người ta chỉ vài câu xã giao thui nhưng có cảm tình với bạn đó .
    lớp mình ah tui biết mọi người vẫn vào box ninh bình mà nhưng sao ko thấy ai viết bài dzậy , cứ tự đo ngôn luận ko ngại đâu
    hi` .... như mình nè nói toàn những chuyện lung tung hê` chẳng ai nói gì có sao đâu . Nhớ nhé mình đã mời nhiệt tình rùi đó nhớ vào mà port bài nha.
    TO: con BƯ kia mày có vào viết bài ko ha
  4. phuonganh_nb

Sao tao chán tụi mày thế đi TĐ về mà để cho BHA biết để sáng nay cả lớp bị nghe ca nhạc . không ai như tụi mày cuối năm rùi có đi đâu thì kín đáo vào nhé
  5. tam_hon_cua_da

tam_hon_cua_da Thành viên mới

Nghe lại mấy chuyện này lại nhớ về thời cấp 3 của mình.Những năm cấp 3 trôi thật nhanh chẳng mấy chốc mà đi qua!Tiếc thật!

ĐỪNG HOÁ THÂN THÀNH ĐÁ!
    VÌ TÂM HỒN ĐÁ GIÁ BĂNG...!!!
  6. phuonganh_nb

Sáng nay vui đúng ko mọi người nghe BHA ngồi nói cứ thao thao bất tuyệt cha ai có ý kiến gì cả hỏi cũng ko thèm nói BHA tức lắm nhưng làm gì đc nhau nào
  7. phuonganh_nb

cái này mình ko dám chắc mấy ông mấy bà lớp mình dạo này là hay lắm đó nha ( ***) hi hi chỉ có khỉ đọt ovà luyện biết thui và cả ông cậu của mình nữa chứ dám ngăm nghe cô tổ trưởng tổ 3 mứi chít chứ