1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những con trâu vàng nhà Taurus ( 21-4 đến 21-5 ). OFFLINE đầu xuân, 9h sáng 12-2 tập trung trước cổn

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi nhoc_hot_chilly, 02/12/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cowboy_hanoi

cowboy_hanoi Thành viên mới

10. e Thủy, chưa có nick, mà bị bác cowboy rủ rê và dụ dỗ đi cùng nhà mình, e này ko thuộc cung Kim Ngưu, nhưng cũng sinh năm Trâu, duyên với nhà mình phết nhở ....
    chết không cơ chứ chính em dụ dỗ lại còn đổ oan cho anh, từ hồi về VN đến giờ gần như tối nào cũng phải ngồi nhà xem ti vi 1 mình thế mà hết bị đồn là cặp kè em này lại bị kêu là tà lưa em kia, đề nghị mọi người không được đồn thổi nhưng thông tin thiếu chính xác để em còn đường làm ăn nhá, còn tiếp tục nà iem dỗi sang TQ hẳn hông vìa lữa ....
  2. huyenanh174

huyenanh174 Thành viên mới

Cha mẹ ơi !! cho đính chính lại nhé, Bác trai sinh năm 81, bác gái sinh năm 82 . Hôm qua off vui thật thanks cả nhà đã tiếp đón, Chỉ ghét ông xã mặt đỏ như vừa đi vật nhau.
    Mà sao chưa thấy ai post ảnh lên nhỉ !! ?
  3. lesbian_8283

lesbian_8283 Thành viên mới

Đành lòng sao anh? Còn em , anh định tính sao đây ?
  4. nhoc_hot_chilly

nhoc_hot_chilly Thành viên mới

Ặc ! Em đính chính nhé. Mọi người quan tâm nhưng không ai nói ra như Nhóc! ===> nghe hợp lý hơn. Nói thế kia dễ gây hiểu lầm. Ực! .
    Hơ hơ. Cảm nghĩ đầu tiên của "Thằng _đen _đủi "====> Em làm được rùi các bác nhẻy.
  5. nhoc_hot_chilly

nhoc_hot_chilly Thành viên mới

Hehhe! Vui thế ! Sáng nay lại có người mời ăn tất niên . Ực! No quá! .
    @ haengbok: Chị chỉ điều trị được những người biết nói mà không chịu nói .Còn những người không biết có biết nói không thì chịu
    @ Hoang_viet_linh :Em không lừa bác. Hức! Đấy là do hoàn cảnh nó đưa con đẩy đến nên em fải trôi theo. ...Em vô tội . Dù sao cũng fải xin lỗi bác chứ nhỉ. ..
    @ naga: Lần sau .Nhớ thảo luận với mama ,bà bà hoặc là gì gì đấy trước khi có vụ off nghe chưa. Chuẩn bị cho cả nhà vui chơi đi nào.
    Ai bảo sáng dắt cho đi ...để chiều chó nó đuổi ...không cho ăn thit...
    @ sathukhongvotinh: Chia buồn cho bác Híc híc.,chúc mừng cho con virut cảm cúm trong bác. ..hehhee.
    @ Nvykop: Thanks chị....be funny,be happy!
    Tên chị đỉnh .Híc không ai ngờ là người cũng đỉnh. Ực!
    @ Cowboy_hn: Ức chế hả bác. hehhee. Vợ bỏ thì nói là bỏ vợ có sao đâu. Để em tìm hỉu xem bác gái cũ nhà bác có ở cùng khu nhà em không mới được . Tò ...mò....Rùi em chụp ảnh...rao b án ...
    @ lessbian: Đằng ấy gây thắc mắc khủng khíp . Hức. ...
    @nôi_loạn: Sao không thấy lên tiếng nhỉ. Chị đâu roài ...Cô giáo Sử...
    @ thứ _6 :bài tường thuật và ảnh bác ui!
    Hồi ...hộp .....
    Được nhoc_hot_chilly sửa chữa / chuyển vào 14:01 ngày 21/01/2006
    Được nhoc_hot_chilly sửa chữa / chuyển vào 14:08 ngày 21/01/2006
  6. thomo

thomo Thành viên mới

Hic, nghe vui nhỉ... Ai chịu trách nhiệm post ảnh thế? Nhanh lên nào
  7. nvykop

nvykop Thành viên mới

Lần đầu tiên thấy nhà mình post bài khủng thế. hí hí.
    @ HT đố_em_bít_anh_là_ái : 1 phút cũng là muộn roài a
    @ nhóc: khéo ăn nói nhờ
    @ bác huyenanh174: E chả bít, e thí lúc đầu bác giới thiệu thế mà. À, mà hôm qua e thí nhìu a đỏ mặt lắm, thế a nào là a xã của bác nhở?
  8. nikocavn

nikocavn Thành viên mới

Hik, chao bà kon Taurus. Tình hình là tối qua no say quá nên sáng nay iem dậy muộn. Kết quả là đến lớp bị lỡ mất bài kiểm tra, . Buồn suốt từ sáng đến giờ nên bi giờ mới mò vào post bài được..
    Alô, alô, bà kon chú ý. Sau đây là buổi tường thuật vụ ọp nai hoành tráng của những con trâu vàng tối qua :
    Vào hồi 18h chiều thứ 6 ngày 20-1-2006 tại quán Thịt chó Lá Cọ 373 Nguyễn Khang đã diễn ra cuộc gặp gỡ hoành tráng của những con trâu vàng nhà Taurus. Tại đây, những con trâu vàng mới và cũ đã bắt tay nhau vô cùng thắm thiết, đặc biệt còn có các vị khách mời yêu quý của nhà Taurus cũng nhiệt tình tham gia khiến cho không khí buổi off càng thêm phần long trọng.
    Cuộc gặp gỡ diễn ra hết sức vui vẻ. Nvykop, cowboy, noiloan84, clearview, icy141181... hóa ra lại là những nam thanh nữ tú vô cùng dễ mến. Cowboy chuẩn bị tinh thần về nước với buổi ọp nai đầu tiên của nhà Kim Ngưu đã tỏ ra vô cùng galăng với các mem nữ. Điều này khiến cho hai bác gà là HT và bác Hoang_viet_linh nhà mình muôn phần khó chịu ( cái này chỉ để trong lòng thui, nhưng không lọt khỏi con mắt tinh tế của nikoca nhé, keke )..
    Noiloan84nvykop đã gây sốc cho mọi người khi ra mắt cả nhà với mái tóc dài thướt tha và anh mắt dịu dàng đằm thắm. Tất cả đều há hốc mồm khi hai nàng bước vào quán. Mấy bác trâu vàng nhà ta choáng mất vài giây trước khi được đưa về trạng thái bình thường.
    Sau khi đã yên vị, HT nhà ta dõng dạc tuyên bố mục đích buổi ọp nai vô cùng long trọng này. HT nhiệt liệt hoan nghênh tinh thần các mem mới và phần thưởng cho các iem Taurus nữ là mấy chiếc bánh đa, hehe... Để lấy khí thế hào hứng cho buổi off, HT dõng dạc gọi đồ ăn : 2 đĩa thịt hấp, 2 đĩa chả, dồi, rượu mận, 2 đĩa xào lăn, bánh đa, dưa chuột và hai chai rượu Volka lần lượt được mang ra...
    Rượu được đưa ra, nhà Kim Ngưu bừng bừng khí thế. Những tiếng "1,2,3... dô" cứ tiếp nối. HT, hoang_viet_linh, cowboy... tỏ ra là những tay diệt mồi chuyên nghiệp. Rượu cứ đầy lại vơi, mấy đĩa thịt chó gần các bác này cứ dần dần biến mất . Clearview, thangdendui - tuy là khách mời nhưng phần hào hứng cũng không kém so với các mem Taurus, những chai rượu cứ giơ lên lại hạ xuống và cứ dần vơi đi theo tiếng hò dô của mọi người. Lúc này, iem để ý thấy khuôn mặt của một số bác Taurus nhà ta ửng đỏ, nhưng mừ, không hỉu các bác đỏ mặt vì rượu hay vì những iem taurus duyên dáng, xinh đẹp đang ngồi cạnh mình kia...? Icy141181 - vị khách mời đến muộn nhất của nikoca ( cũng là nguyên nhân làm nikoca đến muộn buổi off với mọi người ) có phần trầm lặng hơn cả. Suốt từ đầu đến cuối bữa ăn, bác ấy không nói nhiều, không uống nhiều, nhưng lại cứ tủm tỉm cười ( sau này iem tìm hiểu được nguyên nhân là do bác ấy đang trục trặc cơ quan phát ngôn ( nhổ cái răng khôn vì nó mọc không đúng trật tự ý mà ) nên hạn chế nói chuyện - phí thật, hihi )...
    Bên này, chẳng bù cho mấy chị em KN e lệ, thẹn thùng nên ăn uống không được hào hứng, nhưng bù lại, khả năng bắn tỉa và soi mói đang được thể hiện hết mình bởi Nhoc_hot, nvykop,noiloan... Nvykop còn hào hứng với vụ tạo chữ ký hội Taurus và đặt biệt danh cho mọi người. Nick HT rõ là đầy ý nghĩa thế mà nàng ta xuyên tạc thành Đọ em biết ảnh là ái...keke, khiến cho HT nhà ta buồn mất mấy giây... còn nikocahaengbok thì âm thầm làm nhiệm vụ săn ảnh, chụp những tấm ảnh có ý nghĩa và "buồn cười đến đau bụng" để có thể tống xiền mấy bác KN tham ăn, và quan trọng hơn là để lại cho các mem đã đăng ký mà không đi bao nhiêu sự thèm thuồng tiếc nuối ( naga, dothikimngan, vẹt, satthu, thomo... ) ( Ghi chú là các mem đã đăng ký mà không đi sẽ bị nhà Taurus phạt nặng, riêng án phạt có thể giảm nhẹ cho dothikimngan vì chị ấy đã nhắn tin thông báo và tỏ lòng tiếc nuối đã không tham gia được với mọi người.. ).
    20h30 cùng ngày...
    Bỏ lại những đĩa thịt chó, rượu mận, bánh đa vẫn còn đầy do mấy chị em Kim Ngưu lười ăn ( tại vì nói nhiều quá không kịp ăn ấy mà ), mọi người hừng hực khí thế tiến về quán Karaoke Thành Công theo sự gợi ý của Icy141181. Mặc cho mấy quán Karaoke Thành Công hết chỗ, Hoang_Viet_linh tỏ ra khá thông thạo trong vấn đề này khi lùng sục tất cả các quán hát ở Thành Công để tìm cho nhà Taurus một chỗ trú chân.
    Trong phòng hát, dưới ánh điện xanh đỏ mập mờ, các Mem nhà ta lại Volka cụng nhau côm cốp chúc mừng buổi ọp nai thành công hơn sức tưởng tượng. Mọi người tay trong tay, ngả ngả ngón ngón.. cùng nhau cất tiếng hát. Lời ca "Lời của gió" của song ca cowboyhuyenanh174 dặt dìu, uốn lượn hứa hẹn những buổi off sẽ liên tiếp ra đời nay mai...
    10h30, mọi người luyến tiếc đưa nhau ra về. Một số kẻ bí mật đi off đôi, hehe...
    Được nikocavn sửa chữa / chuyển vào 15:59 ngày 21/01/2006
  9. noiloan84

noiloan84 Thành viên quen thuộc

Oạch, em điểm danh có mặt phát. Vui nhờ, hội mình tuy là Trâu nhưng ăn ít như mèo vậy. CHỉ tổ béo bở mấy người máu me dogmeat. Thể nào cũng bị chó đuổi, ke ke.
    @ nhóc: em siêu thật đó, thắng lợi thế rùi còn gì, làm cho cái anh in tít nói kia cũng đã he hé được đôi ba lời tâm sự rùi. Mở đầu bằng câu "sao" và kết thúc = việc post bài. Vỗ tay hoan ngênh cái nhể. . À mà quên mất, khi nào xem phim rủ chị nhá em gái, ke ke. CÓ người đi xem cùng rùi. . Mà này đừng có hô hoán nghề nghiệp của chị lên như vậy chứ. Ngượng lém
    @nvykop: CHị à, đi về bình an nhỉ, có bị chết đơ giữa đường ko chị. Hay anh nào đạp xe hộ chị vậy hả. He he
    @ haengbok: em gái dễ xương ghê nhá. Iu em chụt chụt. Lại còn chăm chỉ nữa chớ, vừa về đã post luôn thông tin.
    @nâg: iem là iem cũng hồi hộp vì bác này lém cơ. Ba hồn bảy vía bác đâu nhỉ, xuất đầu lộ diện cái để cho chị em chúng em được chiêm ngưỡng cái nhể, chị nvykop nhỉ.
  10. nvykop

nvykop Thành viên mới

Hí hí thứ 6,
    Hí hí ánh mắt dịu dàng đằm thắm,
    Hí hí điêu ná thở thứ 6 ạ
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa