1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những dấu hiệu nào khi tiếp xúc cho thấy người con gái ấy thích mình hay không?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi J0hN13w4lk3r, 05/02/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. J0hN13w4lk3r

J0hN13w4lk3r Thành viên rất tích cực

Những dấu hiệu nào khi tiếp xúc cho thấy người con gái ấy thích mình hay không?

Rất dễ mà lại rất khó phải không bác bác. Cho dù đã đọc khá nhiều sách rồi nhưng em vẫn thấy khi đối diện với thực tế mới thấy nhiều điều phức tạp đan xem, quả là "lí thuyết là một thực tế xa vời, chỉ có cây đời là mãi xinh tươi", mời các chị em thương hại mà nói cho biết các dấu hiệu ạ
  2. ffvn

ffvn Thành viên quen thuộc

Dấu hiệu rõ ràng, ai cũng thấy, chỉ có thằng iu ko thấy, hay chính xác là thấy những gì mình muốn thấy Muốn thấy rõ, về đập đầu vô tường, hết ngu thì thấy sao thôi
  3. grasshoper

grasshoper Thành viên mới

Nhu minh thi: it khi dam nhin thang vao mat, hay nguong ngung, noi chuyen voi nguoi ma minh thich thi minh lai rat chan, con noi chuyen voi nguoi minh khong thich thi minh rat thoai mai, hai huoc. :(
  4. L_hoangphihong88

L_hoangphihong88 Thành viên mới

rõ ràng thế mà bác không nhận ra ah????
    nói chung là sẽ tỏ ra vẻ hiền dịu, gái ngoan , lễ phép hơn keke..
    ví dụ : như em này, có con bạn thân gọi điện, quen mồm định chửi "con chó , sao lâu chả gọi điện cho tao gì cả " chợt nhớ ra zai bên cạnh liên bảo :" ôi sao lâu rùi cậu ko gọi điện cho mình " nói xong thấy thối quá
  5. L_hoangphihong88

L_hoangphihong88 Thành viên mới

chị này giống em thế? nói chuyện với ngưòi em thik, em cũng tự cảm thấy mình tẻ nhạt đi bao nhiêu..chứ bình thường em đâu đến nỗi nhạt lắm hì hì
  6. grasshoper

grasshoper Thành viên mới

Chi ma noi chuyen voi nguoi yeu cung the, te hon ca noi chuyen voi ban be thong thuong. nguoi minh khong yeu thuong gi ca thi minh hot rat hay, con voi ban trai thi minh suot ngay noi duoc co vai cau.
  7. ffvn

ffvn Thành viên quen thuộc

^^^^ có cách nào thay đổi ko mấy chị? em ko phải là con gái ko biết. Con trai cũng sợ lắm, nhất là con gái khi thích thì chuyên gia "hỏi 1 câu đáp 1 câu", ko hỏi thì ngắm trời. Làm trai tốn não vắt óc tìm câu hỏi... (ko hiểu có phải chị em thấy con trai ngu quá có lòng tốt tìm cách tăng IQ dùm ko nữa )
  8. Mybach62

Mybach62 Thành viên mới

Ah thế mình với gái đi uống nước lần đầu,nói chuyện thì cũng bình thường nhưng thấy luôn bắt gặp ánh mắt của gái nhìn mình mỗi khi mình nhìn gái,mình có cảm giác là gái mình nhìn mình nhiều trong buổi gặp đó nghĩa là sao các bồ ?
  9. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

nhìn để xem có nên tiếp tục đi lần 2 không thôi mà. Chưa có gì.
    mình mà thích ai,mình càng chém gió tợn. thế mới đểu. mồm năm miệng mười để tránh sự bối rối
  10. honeyNclover

honeyNclover Thành viên rất tích cực

Ko thik thì ko thèm nhìn or nhìn thẳng mắt đến mức... chòng chọc. Thik thì nhìn ng` ta chăm chú, nhưng khi ng` ta nhìn lại lại phản xạ cụp mắt xuống.
    Ko thik thì nói chuyện vô tư vui vẻ, nói chung rất cuốn hút. Còn thik thì lại... chẳng biết phải nói j
    Ko thik thì ko bao giờ đứng gần. Còn thik thì ko bao giờ muốn... quá xa.
    Ko thik thì đi thẳng. Thik thì đi khép nép vì... ngại.
    Ko thik thì tự tin. Thik thì... tự ti.
    Ko thik thì tự nhiên. Thik thì bối rối, vụng về, rụt rè...
    >>> Lý do vì sao mình luôn ko cưa được những ng` mình thik, chẹp