1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những địa điểm thú vị ở HL

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hạ Long' bởi bi_tet, 01/11/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. goodbye_yellow

goodbye_yellow Thành viên mới

Sửa lại cho bà con đọc dễ hiẻu
    Được goodbye_yellow sửa chữa / chuyển vào 16:39 ngày 05/04/2006
  2. poq

poq Thành viên mới Đang bị khóa

Ơ thế Bác ấy có bán ở đấy hông ạ? Mai iêm đến mua - khuyến mãi giảm giá cho iêm nhá. Đấy nhắc đến nó lại ngáp dài ngáp ngắn rùi đây này Ơ hình như mình hết xiền thì phải!
  3. poq

poq Thành viên mới Đang bị khóa

Hề! HÔm trước đến mua. được mấy anh khuyến mãi cho một bi - mấy anh bảo lần đầu chú đừng cố . Hề. em ngựa non háu đá chơi phát hết 4 bi. hê hê. chẳng seo cả. hôm nay vẫn đang post bài được.
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
    Đấy lại thèm rùi đấy các pác ạ..
  4. thubeo88

thubeo88 Thành viên mới Đang bị khóa

Một khi đã thèm thì bác ko thể ngồi post bài được như thế này đâu bác poq ạ
  5. doanhongchinh

doanhongchinh Thành viên quen thuộc

ở Hạ Long có dance club nào ko nhi? 30-4 về còn có chỗ mà đi chơi....
  6. thubeo88

thubeo88 Thành viên mới Đang bị khóa

E cũng chưa bao giờ đi nên cũng ko bít nhìu.Chỉ bít bên HG thì có Hoàn Mỹ ( ở chỗ cung văn hoá thiếu nhi ý ) và bên BC thì có Disco2000 ở Hoàng Gia......
    Còn chỗ nào nữa ko các bác ?????/
  7. phuongngocmai

phuongngocmai Thành viên mới

Tình hình các sàn nhà mình đang ảm đạm khiếp.Disco thì sau mấy vụ "bung biêng" đóng cửa lâu lắm rồi.(mất chỗ cho các chú thợ xây lố nhố ngó nghiêng buổi tối)
    Hoàn Mỹ thì mãi đến Tết vừa rồi mới mở cửa trở lại,không biết đến tầm này thế nào rồi. Mà nói chung chất lượng và tốc độ tiêu tiền vẫn kém Thủ đô xa lắm.Cứ " Năm anh em.." với" Em đi Chùa Hương.." cười đau hết cả bụng.
    To Ban chinhhalong: Liên lạc với tớ nếu muốn,tớ chỉ cho một chỗ còn chất hơn mấy cái sàn chỗ mình nhiều,tha hồ tiêu tiền!
    Được phuongngocmai sửa chữa / chuyển vào 21:38 ngày 25/04/2006
  8. vuonxuan

vuonxuan Thành viên mới

Cuối tuần vuonxuan ra Hạ Long chơi 2 ngày.Ngày xưa vuonxuan rất ấn tượng với quán Nỗi Nhớ đầu tiên được mở,khá lãng mạn...nhưng bây giờ quán ấy đóng cửa rồi,quán Nỗi Nhớ gần bến phà bây giờ tạp nham quá.Cả nhà giới thiệu giùm tớ một quán nhìn đẹp đẹp,lịch sự,và yên tĩnh một chút nhé!Cảm ơn nhiều và vote * nữa
  9. bi_tet

bi_tet Thành viên mới

Bạn có thể vào quán nỗi nhớ đối diện VOSA bên Hạ Long, quán đẹp, yên tĩnh, trên tầng 3 có sàn nhẩy. Chán yên tĩnh có thể lên giật giật lắc lắc tí cho thư giãn.
  10. ChenWenQiang

ChenWenQiang Thành viên mới

Up
    1.Ở gần bến phà có mở quán mới BLUE PARADISE , Thiên đường xanh. Không biết phí đến được "Thiên đường" có đắt không, nhưng nhìn vẻ ngoài của TĐ thì cũng khá "óng ả".
    2.Một quán ĐỘC kem tươi đầu tiên mọc lên ở bên BC, gần ngân hàng Công thương, gọi là "độc" vì chỉ bán kem, không như những quán khác, kem kèm giải khát. Chắc cũng vì nó "độc" như vậy nên hôm nào mình đi qua cũng thấy già trẻ gái trai chen chúc.... Giá cả cũng vừa phải, 10~12k một ly kem.
    Chờ đến khi nào bên cạnh đó mọc thêm một hiệu kem nữa để chậm dứt độc quyền, mình sẽ đi ăn.