1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những điều con muốn gửi tới Bố ,Mẹ

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi congaixulang, 08/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. congaixulang

congaixulang Thành viên mới

Những điều con muốn gửi tới Bố ,Mẹ

mình nhìn thấy những đứa bạn mình nó được bố mẹ quan tâm thật hạnh phúc , mình và em mình cũng rất ao uớc rằng được cả bố mẹ quan tâm đầy đủ nhưng mà mình và em mình thì không được như thế , từ bé chỉ được sự quan tâm của mẹ thôi , mỗi làn ốm nhiều khi muốn phát khóc lên được vì muốn nghe lời hỏi thăm của bố nhưng mà mình cũng nhận thức được rằng điều đấy không như mình mong đợi.
    bố, mẹ ạh những gì mà bố, mẹ làm nó đã có kết quả rồi . con thì đã nhận thứ được cái gì nên dừng nhưng mà em con thì nó không biét vì nó còn bé ,mà kết quả của bố mẹ để lại thật đau .nhiều khi con khóc một mình chỉ vì thương em con nó còn bé mà phải xa gia đình, bạn bè ,để bước vào một cuộc sống khổ cực, không người thân thích, khi mà nó vẫn con quá bé .chuyện gì không hay sẩy ra thì nó đã sẩy ra rồi. bây giời điều con mong muốn nhất là tình cảm của bố chứ không phải là những đồng tiền chách nhiệm mà bố gửi về cho con đâu. bố ạh , con không chách gì bố vì bố có thêm một người phụ nữ nữa vì cô ấy rất tốt với gia đình mình với con và em .con cũng coi cô ấy như là một người mẹ thứ hai của con và con rất tôn trọng cô ấy , thật sự ai nói gì về bố,mẹ còn đều bỏ ngoài tai trong lòng con bố,mẹ lúc nào cũng là người đáng kính.
  2. abhor910

abhor910 Thành viên quen thuộc

Có chủ đề tương tự rùi congaixulang ơi. Post tiếp vào chủ đề kia nhé! Đây này:
    Cảm xúc về cha, mẹ!
    xem trong mục lục ở ngay phần đầu: Những chủ đề cần chú ý nhé!
    MỤC LỤC CÁC CHỦ ĐỀ TRONG BOX LẠNG SƠN (Nếu bạn muốn tạo chủ đề mới hãy vào đây để xem đã có chủ đề ấy trong Box Lạng Sơn chưa!) update mỗi ngày
    Box mình nhiều chủ đề rơi rớt khắp nơi lắm nên mọi người trước khi post chủ đề mới thì nhớ xem mục lục.. còn khi nào thấy khó viết thì cứ mở mục lục ra mà tia.. thể nào cũng thấy cả đống chủ đề để viết đấy!

3. Nguyenthiquynhnga

Nguyenthiquynhnga Thành viên mới

CONGAIXULANG! Chuyển bài sang Topic đã có sẵn đi. Tuần sau chị sẽ xoá topic này nhé!