1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những đóng góp, thắc mắc cần giải quyết

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi tinhbien1911, 14/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Rất hoan nghênh những ý kiến đóng góp của anh tinhbien. Thực ra em cũng đã đề cập đến chuyện box mình dạo này đi xuống rất nhiều nhưng ko nhớ là ở topic nào. Mọi người chắc đều nhận thấy một điều là box mình chỉ thực sự xôm khi có ai đó fát động offline. Khi mọi người vào chat chit về việc offline như thế nào thì lúc đó họ mới để ý đến các chủ đề khác, và nhờ đó box mới sôi nổi. Nhưng sau khi offline xong thì "box ơi ở lại người đi nhé".
    Nhiều lúc em cũng fát chán với vai trò làm mod, vì đã làm đủ trò nhưng vẫn chẳng được cái tích sự gì. Anh Hùng thì chỉ toàn spam, chị Linh thì hú hoạ mới thấy online. Các members thì chỉ khi nào thấy topic nào hay ho một tí hoặc có động chạm gì đến mình thì mới chịu lên tiếng, chẳng ai chịu nghĩ đến việc mở topic mới.
    Còn về việc YM của mọi người thì từ trước đến giờ ở box mình có thông lệ là khi đăng ký thành viên mọi người đều post luôn nick của mình ở đó. Thôi được rồi, bây giờ thay đổi ko khí em sẽ mở thêm 1 mục mới về YM của các thành viên trong box. Cái cục to tướng chỉ để ghi ngày sinh như anh tinhbien nói ấy thực ra là chỗ để cho mọi người vào chúc mừng sinh nhật thành viên, thể hiện sự quan tâm của mọi người đến nhau. Em thấy cái cục đấy nó ko phí đất đâu anh ạ.
  2. yesterday144_144

yesterday144_144 Thành viên quen thuộc

khờ khờ khờ......nói chung tại anh tại ả tại cả đôi bên.....cả mod cũng ít tinh thần trách nhiệm mà các thành viên cũng chẳng nhiều cái người ta gọi là hứng thú....cho nên....
    Nhưng mà xét cho cùng thì.....em ko có ý kiến gì cả...
  3. yesterday144_144

khờ khờ khờ......nói chung tại anh tại ả tại cả đôi bên.....cả mod cũng ít tinh thần trách nhiệm mà các thành viên cũng chẳng nhiều cái người ta gọi là hứng thú....cho nên....
    Nhưng mà xét cho cùng thì.....em ko có ý kiến gì cả...
  4. yesterday144_144

tuy nhiên....hôm nay the river đã vô đây....chẹp....pls ....hãy làm cái gì cho đời đi chứ...chậc...để xem tao có câu được bài nào ko nhé...e_r_h
  5. yesterday144_144

tuy nhiên....hôm nay the river đã vô đây....chẹp....pls ....hãy làm cái gì cho đời đi chứ...chậc...để xem tao có câu được bài nào ko nhé...e_r_h
  6. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Khá khen em Hà dạo này có tí tiến bộ , chứ hồi trước chỉ vào, sổ 1 câu "chuối" , "buồng chuối", "chán" ..v.v... đại loại thế
  7. chondauyeuthuong

chondauyeuthuong Thành viên rất tích cực

Khá khen em Hà dạo này có tí tiến bộ , chứ hồi trước chỉ vào, sổ 1 câu "chuối" , "buồng chuối", "chán" ..v.v... đại loại thế
  8. chiva

chiva Thành viên mới

He..he..he..câu bài tí
  9. chiva

chiva Thành viên mới

He..he..he..câu bài tí
  10. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

MOD box VIMARU nhà bán khoá à ?