1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những đóng góp, thắc mắc cần giải quyết

Chủ đề trong 'ĐH Hàng Hải Việt Nam (VIMARU)' bởi tinhbien1911, 14/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Tòa pác pỏ sự bào chữa của pị cáo Ỉon Maiđen, đừng có mà kiếm cớ,có ai bắt em lên suốt ngày đâu,ai cũng thế thôi, cố gắng lên,anh cũng có vào được nhiều đâu, đi công tác một tháng rồi mới vào lại đây để pột bài được đấy thôi, vả lại ai làm mod cũng vậy thôi em ạ, quan trọng là các mem đấy chứ, cố gắng mà làm đi nhé,chúc các mod mạnh khẻo,gioải giang
  2. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Box mình dạo này èo ọt quá. Mods miếc, mem bờ rủ nhau trốn đi dâu hết rồi ấy. Mấy ngày nghỉ ở nhà ôn thi, giờ thò mặt lên thấy mọi thứ vẫn y như cũ.
    Mà sao anh tinhbien lại từ chối làm mod thế nhểy? Anh mà làm mod chắc em cũng được học hỏi nhìu nhìu, nhất là cái khoản chửi hơi bị khéo. Chịp. Về khoản này thì em thua xa một số người trong box mình.
    Mà bạn nào có nhu cầu muốn làm mod thay thế chị Linh thì xung fong nhá.
  3. em_rat_hien

Box mình dạo này èo ọt quá. Mods miếc, mem bờ rủ nhau trốn đi dâu hết rồi ấy. Mấy ngày nghỉ ở nhà ôn thi, giờ thò mặt lên thấy mọi thứ vẫn y như cũ.
    Mà sao anh tinhbien lại từ chối làm mod thế nhểy? Anh mà làm mod chắc em cũng được học hỏi nhìu nhìu, nhất là cái khoản chửi hơi bị khéo. Chịp. Về khoản này thì em thua xa một số người trong box mình.
    Mà bạn nào có nhu cầu muốn làm mod thay thế chị Linh thì xung fong nhá.
  4. tinhbien1911

Ui giời,sốt ruộtl ,làm mod để mà đi dạy chửi nhau kể cũng hay đấy chứ nhỉ,để box chúng ta trở thành vô địch về chửi nhau, người người đều biết, nhà nhà đều biết, chúng ta sẽ tổ chức những đợt tập huấn tại nhà emrathien để em nó học tập luôn, thuê một huấn luyện viên ở chợ Tam Bạc nữa thì nhất hehehe
    Mà nếu muốn tìm một box mới, chúng ta tiến hành như các box khác thôi,đầu tiên sẽ mở mọttopic trù bị các nhân vật được đề cử,sau đó vote công khai, làm gì có chuyện chỉ định, mà người làm mod phải là người thường xuyên lên mạng được,cái tiếp theo là đa số mọi người trong box đều phải biết không chỉ các bài viết mà biết cả mặt nữa,cái này thì tôi kiếu vì chẳng có buổi off nào tôi có thể có mặt cùng mọi người cả,vì thế không thể làm mod được............... đây là một số ý kiến của tớ để box ta có thể tìm được mod đấy, tớ nghĩ mod cứ lập ra một topic về chủ đề này đi, chắc chắn sẽ có nhiều đề cử, thậm chí có cả người ứng cử nữa chứ lị, người nào được vote nhiều nhất thì sẽ làm mod, box mình hình như cũng có lần làm rồi đấy thôi!!!!!!!!!!!!!
    Good luck !!!!!
  5. tinhbien1911

Ui giời,sốt ruộtl ,làm mod để mà đi dạy chửi nhau kể cũng hay đấy chứ nhỉ,để box chúng ta trở thành vô địch về chửi nhau, người người đều biết, nhà nhà đều biết, chúng ta sẽ tổ chức những đợt tập huấn tại nhà emrathien để em nó học tập luôn, thuê một huấn luyện viên ở chợ Tam Bạc nữa thì nhất hehehe
    Mà nếu muốn tìm một box mới, chúng ta tiến hành như các box khác thôi,đầu tiên sẽ mở mọttopic trù bị các nhân vật được đề cử,sau đó vote công khai, làm gì có chuyện chỉ định, mà người làm mod phải là người thường xuyên lên mạng được,cái tiếp theo là đa số mọi người trong box đều phải biết không chỉ các bài viết mà biết cả mặt nữa,cái này thì tôi kiếu vì chẳng có buổi off nào tôi có thể có mặt cùng mọi người cả,vì thế không thể làm mod được............... đây là một số ý kiến của tớ để box ta có thể tìm được mod đấy, tớ nghĩ mod cứ lập ra một topic về chủ đề này đi, chắc chắn sẽ có nhiều đề cử, thậm chí có cả người ứng cử nữa chứ lị, người nào được vote nhiều nhất thì sẽ làm mod, box mình hình như cũng có lần làm rồi đấy thôi!!!!!!!!!!!!!
    Good luck !!!!!
  6. vimaru_org

vimaru_org Thành viên mới

Tiện đây ai có thể trả lời hộ em câu này không: Em muốn làm Mod, em online 12/24 giờ một ngày, vậy em có thể hỏi ai về việc này đây????
  7. tinhbien1911

Phải hỏi ý kiên của cả box pác ạ, nhưng không biết box mình định như thế nào, dạo này mod miếc thật ra chỉ có mỗi em_rat_hien lên pam bài, còn lâu lâu rồi chưa thấy 2 mod kia thò ra... không khéo cái box mình nó tiêu đời mất, chà....... thui thủi cái mồm....
  8. em_rat_hien

Vimaru_org muốn làm mod à? Để em hỏi chị Linh xem sao? Hình như chị ấy muốn từ chức mod thì fải?
  9. vung_buoc_tien_phong

vung_buoc_tien_phong Thành viên mới

Nhờ mod khoá hộ cái nick này đến 23-12-2005 được không ạ
    lí do :
    nương nhờ cửa Phật một thời gian
    Tui có nhờ mod Bk nhưng có thù hận và mâu thuẫn từ trước nên ......hic......nhờ mod bên này , hơi kì cục nhưng tính tôi nó thế , thanks
  10. em_rat_hien

Yêu cầu đã được giải quyết. Nhưng tôi ko thể treo nick của bạn đến ngày 23-12 như yêu cầu mà chỉ có thể treo đc trong 3 ngày thôi. Mong bạn thông cảm.