1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những dòng thư không bao giờ gửi...viết cho ai...viết gửi ai...có khi nào bạn đi tìm lại cảm xúc của

Chủ đề trong '1981 Gà -Hà Nội' bởi Fame, 02/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. magicboulevard

magicboulevard Thành viên rất tích cực

Trình bày, lên phường!
  2. magicboulevard

3. ebunba

ebunba Thành viên mới

Mình đọc bài này của bạn từ cách đây vài tiếng nhưng không hề nghĩ nó viết về mình. Nhưng ngay 1 phút trước đây thôi thì mình nhận được mail của bạn trong hòm thư, hoá ra to someone tức là to ebunba . Mình xin nói cho bạn hiểu, hiểu cho mình và hiểu cho cả chính bạn nữa
    cái mục 1 : Thật tình mình không hề nhớ mình đã viết bài nào về bạn. Nếu bạn vẫn còn nhớ thì hãy mail lại cho mình để mình đọc lại. Ở box này, mình chỉ viết tâm sự của mình và vài dòng bâng quơ. Có lẽ chính cái dòng bâng quơ đó khiến bạn nghĩ là mình viết về bạn chăng?Bạn chưa phải là người mình chú ý đến như thế( nhưng có lẽ bây giờ sẽ chú ý hơn )
    cái mục 2: Dựa vào đâu mà bạn nhận xét vậy? Bạn đánh giá mình như vậy à? Xin trả lời bạn bằng chính cái mục 3 bạn tự viết nhé
    còn cái mục 4: cũng xin trả lại bạn chính cái mục 4 của bạn với 1 lời đề nghị lần sau nhớ to đúng địa chị cụ thể. Chứ mình thấy bạn câu trước câu sau đá nhau kinh quá, chẳng logic gì cả. kính gửi thì chung chung mà kết thúc bài viết lại bắt đối tác lần sau phải nói rõ,.Lần sau bạn không phải mail cho mình, cứ to ebunba thẳng lên diễn đàn đỡ phải mất công copy, paste. mà mình cũng đỡ phải xoá
    Thêm 1 điều nhỏ nữa( cái này mình đoán thôi) bạn bực vì đọc được những gì mình viết ở topic làm được gì sau 2 năm đi làm Mình chả thấy chỗ nào là nói xấu, tỏ thái độ không tốt với bạn cả. Thậm chí còn ngược lại. Bạn nên thoải mái đầu óc đi, dân kinh doanh nhạy cảm quá. Mà cái gì quá cũng không tốt
  4. damxuyenquadongxu

damxuyenquadongxu Thành viên mới

ặ...nhỏằ> không nhỏ** thơ Link_2me là bỏĂn rỏƠt thÂn vỏằ>i Linh_perfume chuyên bĂn nặỏằ>c hoa 'ỏằfu cho chỏằ< em trên diỏằ.n 'àn fỏÊi không nhỏằ?..
  5. girlie_berry

girlie_berry Thành viên mới

6. link_2me

link_2me Thành viên mới

7. link_2me

link_2me Thành viên mới

Đã lên phường rồi ,đã trình bày xong .Miễn bình luận
    Hi vọng bạn không chú ý đến .Cảm ơn nhiều
    @ L_Perfume: Dạonày Bạn Hiền làm ăn trúng quả hay sao , biệt tăm tích từ Tết đến giờ . Nghe thiên hạ đồn , từ vụ xì căng- đang của mấy đứa tự nhiên bạn hiền lại làm ăn ngon lành , doanh số bán ra hơn trước nhiều .Nghe đâu , sắp lấy con xế hộp đầu tháng tới hả ?Mịa...không khốn nạn như bạn , làm ăn dở hơi cá hấp quá .
    Làm ăn cũng nên lấy lại chữ TÍN đi , đừng làm PR và Marketing kiểu đó nữa. Thành công không sao , thất bại thì mãi sẽ không lên được . Sẽ call lại sau .
    Được link_2me sửa chữa / chuyển vào 22:49 ngày 22/03/2007
  8. phu_thuy_gia_cuoi_choi

phu_thuy_gia_cuoi_choi Thành viên mới

Chó sủa là chó ko cắn, thôi tất cả dừng lại tại đây. Stop right now !
  9. tinhbien1911

tinhbien1911 Thành viên rất tích cực

Nhìn cái topic này lại nhớ ra cái bài viết của anh Trạng Sư về Link 90 độ .... hay đáo để, không nhớ đứa nào box mình gửi link nhưng mà xoá mất tiếc quá, đứa nào còn lưu lại thì PM cho tau với nhá.... hố hố ... đọc cái mục này pùn cừi vãi ....ebunba lâu lâu không thấy nhô lên nhỉ, không biết cái trình pi a thế nào rồi hôm nào online lên chiến tiếp nhỉ
  10. magicboulevard