1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những game hay về đề tài chiến tranh quân sự

Chủ đề trong 'Kỹ thuật quân sự nước ngoài' bởi ngheden, 15/09/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cafethuocla

cafethuocla Thành viên mới

giờ nhìu game hay nhỉ1 thời đam mê quên ăn quên ngủ của mìnhtừ khi chuyển chơi game online bỏ hẳn chơi mấy trò này,mình chơi lâu qua rùi,rất ấn tượng với sudden strike và call of duti,hôm trước ấn tượng quá định tậu mấy cái game này về chơi lại trong giờ làm việc thì chỗ làm nó lại vừa lắp camera để soi,khốn nổi camera lại ngay trên đầu mình
  2. jsf

jsf Thành viên mới

bạn rongxanhpmu1 biết download FFUR 2006 ở đâu làm ơn chỉ tui với.tui lên net kiếm chỉ gặp toàn link chết. thanks
  3. khanhhung1220

khanhhung1220 Thành viên mới

Bạn nhoccongsan cho mình hỏi game bạn đưa lên tên gì vậy? Có thể kiếm được ở đâu? Mình chơi game chiến tranh nhiều rồi mà chưa thấy game của bạn. Bạn nhoccongsan chỉ giúp mình nhá. Thanks.
  4. P20

P20 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nhưng hầu như quân ta bao giờ cũng ít hoặc ngang bằng quân địch. Chơi kiểu đó, diệt xong pháo, ta cũng te tua.
    Pháo 152 nó hay đặt chỗ trống, có thể diệt. Chứ mấy khẩu 105mm, vừa nhiều, bắn chính xác, lại chuyên đặt giữa căn cứ, xung quanh đầy lính với tank địch. ---->pó tay lun.
    Bác có COD 4 à, bác cóp cho em với, cả crack nữa. Hôm qua bùn, cài lại COD 2 chơi, cài lên laptop Vista, vẫn cài như cũ. Sao lúc vào Single player chơi, nó hiện tất cả là cái erro gì ấy, ko chơi dc, chả hiểu.
    [/quote]
    Trò SS em chơi lâu lắm rồi, cũng chả nhớ hết được bác ạ! Phần quân LX là đi được xa nhất, nhưng sau này có nhiều trò hay quá nên bỏ luôn.
    Em có COD 4, với crack, để em lấy lại cái đĩa thì sẽ PM cho bác.
    còn vụ CoD2, em chưa gặp bao h, bên box cod của Gamevn cũng có người hỏi rồi, nhưng em kô để ý lắm, hình như cũng chả giải quyết được cái j đâu bác ạ
  5. rongxanhpmu1

rongxanhpmu1 Thành viên mới

Bác thử cái này xem.
    http://operationflashpoint.filefront.com/file/FFUR_2006;58223
  6. nhoccongsan

nhoccongsan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cold War Crisis bác ạh, bác vô đây để bit thêm chi tiết http://vndefence.info/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=289&postdays=0&postorder=asc&start=90
    Tiện thể làm thêm vài quả ảnh nữa :
  7. cafethuocla

cafethuocla Thành viên mới

topic này hay,lên đi cho anh em còn biết để bàn luận nàođánh nhau ảo cho quen đi để khi có chiến tranh ko còn bỡ ngỡ
  8. P20

P20 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Nếu có 1 game để thoả mãn hầu hết mọi người ở đây: thì kô cái nào khác ngoài Battlefield 2
    Các bác thích kiểu RTS thì có thể nằm ở căn cứ làm Commander nhưng cũng phải chú ý di chuyển đề phòng né tránh bọn biệt kích đối phương nhảy vào thịt.
    Bác nào muốn cả chỉ huy lẫn lăn lộn xa trường thì có thể làm Squad-leader chỉ huy vài tên lính quèn đánh đấm, có thể gọi Pháo chi viện lẫn air-strike.
    Mấy bác Rambo thì có thể làm lính vác súng càn quét hoặc làm lính đặc nhiệm nhảy vào sau chiến tuyến địch săn chỉ huy đối phương, phá huỷ các mục tiêu như Rađa, pháo, đài chỉ huy,etc
    Chán các thể loại trên, hoặc mê mô phỏng thì leo phứa lên 1 con hammer hoặc M1 đi càn, ngoài ra bạn còn có thể lái các loại trực thăng có sẵn như Cobra, Black-howk, dog-fight+ném bom đối phương. nếu gét đám bay lượn thì có thể kiếm con Tunguska làm sạch bầu trời luôn, nếu kô ai dám bay nữa mang con này đi càn cũng đã lắm.
    Nói chung xét tổng thể Cái Batlefield 2 này được cái đáp ứng nhiều thể loại người chơi, nếu nhà mà có mạng ngon nữa thì có thể dùng micro hò hét cùng đồng đội.
    Nếu thích chơi quân Ngố thì các bác lên trang chủ của nhóm project reality lấy bản mod của họ về, bọn này là nhất đấy. Các bản mod cung cấp thêm nhiều hàng khủng như AH-64, F-22, Shilka,etc.
    http://osn.vn/status/
  9. Excocet

Excocet Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trong khi ngồi vắt chân lên trán chờ bác gửi COD4, thì có lẽ bác đừng làm em thèm khi nghe đến Batlefield 2, trừ khi bác cũng gửi nốt cho em.
  10. nhoccongsan

nhoccongsan Thành viên gắn bó với ttvnol.com

sao em click vào cái link ko đc thế bác ?
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa