1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG GHI NHỚ !!!!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi motthoang_hn02, 28/03/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG GHI NHỚ !!!!

Trong cuộc sống ai cũng đã từng trải qua những giây phút hạnh phúc , những kỉ niệm ko thể nào quên ......................vậy thì tại sao chúng ta ko vào đây viết cho mình , viết cho 1 ai đó , hay cho tất cả mọi người để ghi lại những khoảnh khắc ấy
    Linh muốn topic này ko chỉ ghi lại những phút vui buồn hàng ngày của các mem mà còn là nơi để tất cả chúng ta vào đây chia sẻ, tâm sự , hờn giận,..................................sau mỗi lần ọp ẹp của box
  2. cocsui

cocsui Thành viên mới

Không thể không nhớ chiều hôm ấy... bên cạnh những tuyệt vong và đớn đau, em được ngồi gục đầu vào anh bình yên và sẻ chia...khoảnh khắc ấy luôn luôn trong lòng em ... cảm ơn đã ở bên cạnh em lúc ấy Anh Kết Nghĩa!
  3. anhyeucun

anhyeucun Thành viên mới

Đáng nhớ nhất là nhìn thấy tấm ảnh của em Bc2 ở ngay KBC, choáng luôn... và chắc cả đời vẫn choáng.
  4. motthoang_hn02

Mình làm sao có thể quên được những giây phút thật đáng nhớ trong lần đi tình nguyện đến với các em bị nhiễm chất độc da cam.Mình không khỏi chạnh lòng khi nhìn thấy những khuôn mặt ngây ngô kia mang dấu vết của tội ác chiến tranh.Có những em còn không hiểu cả những câu nói đơn giản nhất - thực sự các em muốn gì?mình cũng ko biết nữa ! có thể các em muốn có 1 ngôi nhà hạnh phúc,1 cơ thể lành lặn như bao đứa trẻ khác.............nhưng mình thì không thể cho các em có được những điều ấy,chỉ biết gửi tấm lòng cảm thông,chia sẻ đến các em và hi vọng sẽ làm được nhiều hơn thế nữa để các em không mặc cảm về những thiệt thòi của mình,để thấy tiếng cười vô tư hồn nhiên như chính tuổi thơ của các em vậy !
  5. en_sa29

en_sa29 Thành viên mới

Đáng nhớ nhất là lang thang sang Box nào cũng thấy những cái đáng nhớ giống nhau của bạn.
  6. BC2

BC2 Thành viên mới

OẠCH! <-- đấy! đấy! khoảng khắc đáng nhớ đấy!
  7. dinh_tien

dinh_tien Thành viên mới

Đáng nhớ nhất là nhìn thấy người yêu mình trong tay thằng khác..............Người yêu cũ
  8. thanchettc

thanchettc Guest

Hờ hờ, nhớ nhiều lắm chứ,khoảnh khacứ thì làm sao mà hết được
    Cơ mà như thế thì dâud gọi là khoảng khắc chứ nhỉ
  9. motthoang_hn02

Nhớ lắm cái cảm giác lần đầu tiên nhìn thấy con bạn thân vật vã trong cơn đau vì thiếu thuốc.Nó nghiện thật rồi ! Mình muốn làm nhiều....................thật nhiều cái để có thể lôi nó lên khỏi vũng bùn ấy nhưng lúc đó mình còn trẻ con quá nên dù sao mọi việc cũng còn nông nổi.Nhưng cuối cùng thì nó cũng thoát khỏi được bàn tay của tử thần bởi bên cạnh nó luôn có mình,có ông bác sĩ ở trung tâm cai nghiện tốt quá!Mình thầm cảm ơn ông ấy,cảm ơn nó đã biết vượt qua tất cả để chiến thắng số phận.Vậy mà đã 6 năm trôi qua nhưng mình vẫn ko thể nào quên được những giọt nước mắt nó nhìn mình cầu kíu đến mức mình ko thể kìm lòng được và còn khóc nhiều hơn nó,rồi nụ cười hạnh phúc trong ánh mắt của nó khi thoát khỏi lưỡi hái của tử thần để trở về cuộc sống vốn đang rất tốt đẹp mà chỉ chút xíu nữa nó đã vĩnh viễn ko có được !
  10. doan_truong_nhan

doan_truong_nhan Thành viên mới

Nhiều đứa sinh ra bởi cha mẹ nhưng lại tự biến mình thành trò chơi của đứa khác. Chứng kiến nhiều nên đôi lúc làm cho người ta kinh tởm nhưng lại lo sợ xảy ra với những người mình yêu thương. Phần lớn cuộc đời do chính mình nặn ra, số phận jì đâu.