1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NHỮNG KHOẢNH KHẮC ĐÁNG GHI NHỚ !!!!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi motthoang_hn02, 28/03/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BC2

BC2 Thành viên mới

Đó là ngày em gặp anh! Nhớ nhất. Nhớ như in!
  2. en_sa29

en_sa29 Thành viên mới

Có phải ngày em gặp anh là "ngày cơn gió bồi hồi" đúng không? Tớ cũng nhớ! Nhớ như in luôn!
  3. motthoang_hn02

motthoang_hn02 Thành viên mới

Mình vẫn còn nhớ như in cái ngày cuối mùa đông năm 2001 ấy,H nói muốn cùng mình đi ăn kem và đi biển nữa ! H còn nói rằng yêu mình rất nhiều và ko yêu ai vì dù sao H cũng sắp xa rời mình,xa vĩnh viễn...............thật ngốc !mình luôn coi H là 1 người bạn thân bởi bài thơ mình làm tặng H như 1 lời khước từ tình yêu nhẹ nhàng và H cũng hiểu điều ấy,là 1 học sinh lớp 11 ngày ấy mình thật vô tư chẳng nghĩ đến yêu đương vì mình coi đó là năm học....................cửa ngõ của ĐH và tương lai của mình sau này.Rồi chuyện gì đến cũng đã đến,mình thật sự bàng hoàng khi nhận được tin con bạn nói " mày ơi ! thằng H bị tai nạn giao thông mất đêm qua rồi " trời ạ ! cả đất trời như quay cuồng,mình đã ngất đi và suy sụp tinh thần thật sự,cho dù là bạn thân thôi nhưng mình cũng cảm thấy 1 cái gì đó rất gần gũi và thân thiện biết bao.Mình không tin,không muốn đó là sự thật mà dường như mình cảm thấy 1 người nào đó sắp ra đi vĩnh viễn họ hay nói những điều gở như vậy lắm !Mình đã đau thật sự,thời gian trôi đi thật nhanh nhưng ko hiểu sao mỗi lần ra biển mình lại nhớ về H bởi chính nơi đây H đã mãi mãi ra đi không trở lại,có chăng cũng chỉ là trong mơ mới gặp được thui !những kỉ niệm ấy như 1 lát cắt xót xa khiến mình không thể nào quên được,nhưng mình biết ông trời không bất công,không cho không ai cái gì và cũng không lấy đi của ai cái gì ! Tất cả những điều ấy đều phụ thuộc vào mỗi người,vào bạn,vào tôi và tất cả chúng ta !
  4. anhyeucun

anhyeucun Thành viên mới

ANH NÓI THẾ MÀ CŨNG NGÃ À CƯNG? ĐƯA TAY ĐÂY ANH KÉO DẬY NÀO! . THÊM MỘT KHOẢNG KHẮC ĐÁNG NHỚ NỮA... NẾU....
  5. haynhinthangvaosuthat

haynhinthangvaosuthat Thành viên mới

gớm các bác đong đưa nhau ghê quá cơ làm em nhớ roài đấy
  6. en_sa29

en_sa29 Thành viên mới

HÃY NHÌN THẲNG VÀO SỰ THẬT!!!!!!!!!!!!
  7. BC2

BC2 Thành viên mới

Lần này là BINH BỐP chứ không phải là OẠCH nữa đâu....
  8. en_sa29

en_sa29 Thành viên mới

Vậy là khoảnh khắc đáng ghi nhớ nhất là khi mình ngã Oạch, anh ấy dang đôi tay rắn rỏi nâng mình lên, nhưng chỉ rắn rỏi thôi chưa đủ, cần phải khỏe nữa, thế nên mình vẫn ngã oạch lần nữa. Tức mình, mình dang tay ra giáng cho anh ấy một cú trời giáng: Binh bốp!
    Hết khoảnh khắc!
  9. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Phải là đá BINH và tát Bốp chứ...
    Khoảng khắc đáng ghi nhớ: Bà Én ngồi kéo thuốc lào nghe cái Rộtttttttttttttttttt!
  10. en_sa29

en_sa29 Thành viên mới

Kéo xong đưa điếu cho gà, Én nhấp 1 ngụm trà, Én cười khà khà, Rồi Én chỉ tay vào mặt Gà, bảo là: Bà là đò con Gà, hà hà