1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Nhưng khoảnh khắc khó quên

Chủ đề trong '7X - Chi hội Hà Nội' bởi vari_ty_xyz_new, 15/10/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. HOACUCXANH22

HOACUCXANH22 Thành viên rất tích cực

Lần đầu lôi bạn đi lang thang , đến giờ mình vẫn còn lạ lùng là sao mình lại lôi bạn đi chứ không phải ai khác đang ở rất gần đó.
    Gần như cả box mình đều ở chỗ đó đúng không bạn ? vậy mà mình gọi bạn , giọng điện thoại của mình thế nào ?
    Lúc mình mượn bàn tay của bạn , bạn nghĩ thế nào? Bạn có lạ không với hành động của một người bạn gái như thế ? NHưng bàn tay bạn cảm thông và chia sẻ biết bao , khi mình yêu cầu bạn đừng nhớ gì về hôm nay , bạn đã cười , và hôm sau bạn nói rằng bạn không nhớ gì cả
    Mình cười , cảm ơn bạn nhiều lắm , cái ánh trong trẻo , cái vẻ ngây thơ như không nhớ gì đó , sao mà mình cứ như một kẻ ngốc hôm đó , để hôm nay bàn tay mình vẫn ấm áp cái nắm tay , cái bài thơ có câu
    Mong thắt ruột bàn tay quen
    Nỗi đau_ như là vô nghĩa
    Khắc khoải nghi ngờ cả nỗi nhớ
    Một chiều đá vọng người xa
    Bạn biết không? , là dành cho bạn đấy , và không chỉ có thế đâu!!!!!!!!!!!!
    Cái ngày hôm đó , đã cho mình biết nhiều điều , cảm ơn bạn vô cùng nhưng mà nếu để đi xa hơn nữa thì mình không đủ can đảm !!!!!!!!!!!!!!Mình mong rằng những linh cảm về những gì bạn dành cho mình là không đúng , như vậy sẽ tốt hơn cho bạn và cho cả mình nữa !!!!!!!!!!!!!!Mình sợ .......à!!!!!!!!!!!!Mình hèn nhát trong vấn đề này quá !!!!!!!!!!!đến tên chữ cái của bạn mình cũng không dám type ra đây nữa!!!!!!!!!!!!
  2. quyen_my

quyen_my Thành viên quen thuộc

Những khoảnh khắc khó quên ư?
    1- Nghe trộm thấy bố nói với mẹ là: Con Quyên nó nói lâu rồi không đuợc ăn canh ốc tôi nấu, ****** đi chợ nếu thấy ốc thì mua nhé!
    2 - Tay trong tay với một cậu nhóc kém mỗi 1 tuổi để chen lấn trong đêm Noel buốt giá mà cả 2 chẳng e ngại, nghĩ ngợi gì
    3 - Ngồi sau xe người yêu sau khi đã nói lời chia tay, đến đoạn Ngã tư Giải Phóng - Đại Cồ Việt thì một đoàn tàu chạy qua.
    4 - Ngồi bó gối ở quán cóc Nguyễn Du cùng với mấy người bạn trong một buổi chiều muộn, bóng tối như ập xuống, lá rụng tơi bời...
    5 - Đứa bạn giận dữ quát lên trong điện thoại: Vô tâm như cái Linh mà nó còn nhớ SN tao, thế mà mày...

Em thấy không tất cả đã xa rồi
    Trong tiếng thở của thời gian rất khẽ...

American Quyen
  3. notbad

notbad Thành viên rất tích cực

4. tu_dinh_huong

tu_dinh_huong Thành viên rất tích cực

Chợt phát hiện ra rằng có người mắt màu nâu. Lại còn nâu nhạt nữa cơ. Hê hê, con trai mắt nâu đa tình và uỷ mị. Nghe thiên hạ đồn thế...
    Chẹp nhưng mà trông ngộ phết, và suốt cả lúc đó chỉ khoái nhòm nhòm vào mắt kẻ đó,. hê hê, chắc trông mình khi đó vô duyên tệ... chẹp... kệ...
    ...Khi con tim cất tiếng hát vì yêu...có lẽ... trí tuệ không nên hát theo mà phải làm nhạc trưởng...