1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

NHỮNG LÁ THƯ MANG NHIỀU KỶ NIỆM...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi scorpions_na, 23/04/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. scorpions_na

scorpions_na Thành viên mới

NHỮNG LÁ THƯ MANG NHIỀU KỶ NIỆM...

Lục tìm trong đống sách vở cũ để lấy thông tin cho bài giảng ngày mai bỗng gặp lại bức thư của mối tình đầu, ký ức của 8 năm về trước chợt ùa về tưởng chừng như nghẹt thở!

"Hà nội ngày 22/8/2001
    EM thân yêu!!!
    Anh biết là anh đã làm cho em phải buồn nhiều, anh rất tiếc là đã đem đến cho em những điều phiền muộn như vậy. Nhưng đó là những điều mà anh không thể làm khác được. EM có biết rằng khi xa em, anh buồn và nhớ em như thế nào không? không một lúc nào anh không nghĩ về em. Tuần trước anh hứa sẽ viết thư cho em, nhưng anh đã không thực hiện được lời hứa của mình. Anh đã áy náy rất nhiều và định thứ bảy sẽ xin lỗi em, nhưng tối thứ baỷ anh lại mắc công việc, phải về dì mà không sang chỗ em đựơc. Còn lý do tại sao không viết thư cho em thì chắc anh sẽ không phải nói đúng không, chúng mình cùng đang chuẩn bị thi hết kỳ nên công việc rất bộn bề, nhiều việc xảy ra ngoài dự kiến..

Anh cảm thấy rất hạnh phúc vì em đã đặt nhiều niềm tin nơi anh. Anh hy vọng rằng em sẽ luôn mang bên mình niềm tin đó. Tình yêu của hai đứa mình đã hết đau thương, giận hờn nó đã bước sang một trang mới sáng sủa và tươi đẹp hơn. EM yêu! những cách ngăn, những phiền muộn đã qua đi. Tình yêu của chúng mình không phai mờ theo năm tháng. CHúng mình đã rất hiểu nhau vì vậy anh nghĩ rằng đừng bao giờ nghi ngờ anh về một điều gì cả. CÓ thể anh là một người thích giao thiệp rộng rãi, quen nhiều bạn bè (cả trai và gái). Có thể do tính tình hoặc sở thích mà anh quý một ai đó, thân thiết với một ai đó nhưng điều đó chẳng có ý nghĩa gì cả. Những điều đó không nói lên được điều gì bởi vì anh yêu chỉ mình em, mãi mãi chỉ mình em thôi. Mối tình đầu của anh tưởng chừng như anh đã để vuột mất nhưng nó lại về bên anh. Đối với anh, anh không bao giờ đặt dấu "?" cho tình yêu của mình. Anh yêu em và tin em. ANh tôn trọng mọi quyết định và hành động của em.

Người ta nói rằng: "nếu bạn yêu ai thì hãy yêu người đó y nguyên trong thực tế chứ không phải trong suy nghĩ của bạn..." khi anh yêu em thì anh đã có thể hiểu được em như chính bản thân mình. Dù đi đâu, ở đâu, làm gì...anh đều nghĩ về em. Anh hy vọng rằng em cũng vậy, nhưng tất nhiên là hãy đừng để những điều đó làm ảnh hưởng đến kết quả học tập. Nếu một lý do nào đó làm ảnh hưởng đến kêt quả học tập của em anh đều rất buồn. Anh luôn luôn tin rằng tình cảm của hai đứa mình dành cho nhau sẽ giúp chúng ta vững tin hơn, chững chạc hơn. Đừng, đừng bao giờ đặt dấu "?" vào tình yêu của anh dành cho em, cần phải vậy. Có lẽ là anh phải dừng bút ở đây. Nhớ, thương em nhiều bé con ạ. Hôn em thật nhiều!!!
    Love: Nobita"
  2. boss87girl

boss87girl Thành viên mới

Đọc lại những bức thư cũ, đôi khi thấy "" điêu"" vô cùng . Thề thốt, hứa hẹn...rồi cuối cùng cũng chẳng ra làm sao. Ko bao giờ hứa...
    @ chủ top: thấy scorpion rất là thik, vì có nick name là Bọ cạp đen.
    Nhìn thấy title, thấy rất ngứa mắt, vì tớ là fan của Ars
  3. scorpions_na

scorpions_na Thành viên mới

Thế mới là kỷ niệm mà bạn. Bây giờ là "người lớn" đọc lại thấy buồn buồn, thấy nhớ, thấy ... buồn cười mình ngày xưa nữa chứ.
    Fan MU thì ghet Ars là đúng còn gì. Đối thủ truyền kiếp luôn.
  4. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

bao h As với ManU oánh nhau nhể để Chel em đứng giữa cầm 5 cái cup về chơi...e đùa thui chứ xem đá bóng là fải fe bờ lây ko thiên vị thg` nào hết cổ vũ nhiệt tình hơn tý ty thui...
  5. nhaemtrennui

nhaemtrennui Thành viên mới

Kho&aacute; topic với l&yacute; do: vi phạm quy '<nh
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa