1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những lá thư tình quên gửi

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi giahy11, 04/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. giahy11

giahy11 Thành viên mới

Những lá thư tình quên gửi

1 lá thư tình ngắn nhất mà mình chưa bao giờ gữi cho ai,hihi
    "em yêu dấu,
    đầu thư 2 chử vấn vương
    cuối thư 2 chữ nhớ thương dạt dào
    Giahy"
  2. giahy11

giahy11 Thành viên mới

Em yêu,
    có chuyện gì xãy ra với em vậy,anh ko thể nào chợp mắt được khi nghe tiếng em thút thít trong điện thoại,linh cảm cho anh hay là đang có chuyện gì xãy ra với em,anh hỏi nhưng em ko chịu tra lời,làm cả đêm nay anh ko thể nào chợp mắt được,chuông đồng hồ tích tắc tiếng thứ 12 rồi mà anh vẫn ko thể nào đem tiếng khóc của em ra khỏi đầu anh để yên sâu vào giấc ngũ,.........Anh ước gì anh là aladin ,anh có được chiếc thảm thần để anh có thể vượt xa hàng trăm Km bay đến bên em,hôn vào làn da min màng trên trán em,vuốt mái tóc mượt mà của em,đưa bờ vai cho em tựa,đưa khăn cho em chùi nước mắt,đưa trái tim đang còn ấm ấm tình cảm của anh giành cho em để em sưởi ấm trái tim lạnh giá của em lúc này,và ru em vào giấc ngũ,anh ước gì có thể làm tất cả điều đó cho em rồi anh lên chiếc thảm thần quay về nhà kịp lúc mai anh làm bài kiểm tra.
    Anh nói để em hiểu rằng anh thương em biết nhường nào,người em gái bé bõng của anh,
  3. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

anh yêu
    nhận thư anh mà em ngập tràn xúc động. Em rất vui! em cười còn nhiều hơn cả cái avatar bên cạnh của em. Và em viết những dòng sau xuất phát từ tận đáy lòng: Anh ơi, anh diết xai trính tã nhều quóa
  4. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Quá hay, tâm phục khẩu phục,cho embe 5 * nhé,
  5. kiman007

kiman007 Thành viên rất tích cực

sài gòn 1/4/2004
    Em iu dấu,
    mười năm không gặp tưởng tình đã cũ!
    Trời sài gòn anh với những ngày mưa nhiều ngồi Góc Phố nhớ em... bên đó có lạnh lắm ko em??
    Rả rích tiếng mưa, và những điệu nhạc buồn, chợt anh thấy: " chắc không gặp em đời anh đã khá nhiều rồi! Chắc không gặp em đời ta đâu bèo thế !" Có đúng không nhỉ?
    Thôi anh cũng không muốn nói dông dài nữa, anh đã chôn dấu một điều trong lòng bấy lâu nay, mà anh ko có dịp nói....
    Bạn anh nói "Thương thầm khổ lắm!" anh cũng đã nhận ra điều đó từ cái ngày năm trước tiễn em ở phi trường ....
    Hôm nay thu hết can đảm để nói ra......
    anh ... anh đã giấu diếm điều này lâu lắm rồi...
    anh ... anh muốn nói là .... em là một người con gái .....
    anh .. thực tình rất muốn nói là....
    đêm đã tối rồi --> thôi anh dừng bút tại đây...
    chúc em và gia đình nhiều sức khoẻ...
    hạnh phúc....
    àh -- còn một lời nữa anh muốn nói với em...
    anh không thể nào dồn nén được nữa....
    anh nhút nhát lắm!
    Thôi --> đêm đã khuya, trời đã gần sáng, anh dừng bút tại đây....
    chúc em hạnh phúc
  6. oleviosa

oleviosa Thành viên mới

Hicz hicz, bi giờ thì em đã hiểu vì sao có nhiều cô yếu tim vì các bác BK, vì mỗi lần đọc thư của các bác là mỗi lần giảm thọ vì ấm ức, vài lần như thế thì chết vì trai Bk là cầm chắc rùi.
  7. giahy11

giahy11 Thành viên mới

Giờ này, một mình anh ngồi đây, nhìn dòng đời ngược xuôi mà ko sao quên được em .Em yêu ơi, em có biết anh nhớ em biết chừng nào ko ... Làm sao anh quên được những giây phút đôi ta bên nhau, hạnh phúc đến thế ... Anh biết, đối với em những thứ đó ko còn ý nghĩa nữa .Nhưng với anh, nó vĩnh viển tồn tại trong anh, ko gì có thể xoá nhoà và thay thế được .
    Chuyện tình nào chẳng có lúc hợp tang phải ko em ? Nhưng đối với anh thì tình cảm của anh dành cho em mãi mãi vẩn vậy thôi ! Em yêu ơi ....Chuyện tình đôi ta đáng ra đâu như vầy phải ko em ? Anh ko muốn xa em ! Anh muốn chúng ta mãi mãi như ngày xưa, ngày đó ... Anh ko thể nào quên được cảm giác khi bên em và em cũng vậy mà phải ko ? Hằng ngày, trong cuộc sống anh bắt gặp rất nhiều việc, mà việc nào cũng mang hình bóng em khi xưa. Phải chăng ....em là con quỷ hồ ly tinh lúc ẩn lúc hiện ? Anh ko biết nói sao bây giờ nữa em àh ... mà thôi lỡ nói hết rồi anh nói luôn.........con quỷ hồ ly tinh kia biến dzùm cái, chổ nào tao cũng thấy mày hết là sao..........
    Được giahy11 sửa chữa / chuyển vào 11:49 ngày 07/05/2004
  8. beautytrap

beautytrap Thành viên mới

Ặc ặc sao mí ngừi sến được đến trình độ này hở chời
  9. DangQuynhNga

DangQuynhNga Thành viên mới

hay ghê
  10. giahy11

giahy11 Thành viên mới

Em yêu,
    Em còn nhớ những ngày chúng ta cùng nhau học chung lớp 1 ko?cũng đã gần 20 năm rồi nhỉ?bây giờ em sắp trở thành kỹ sư,còn anh thì được phong tặng 17 năm tuổi đời học tập ở lớp 1 mà ko lên được lớp 2.Nhớ ngày đó em là một cô bé cưc kỳ giỏi môn chính ta còn anh thì rất ư là tệ cái môn này,cô bão em kèm anh,và đó là bước ngoặc của cuộc đời anh,em chỉ dạy anh tận tâm,nắn nót cho anh từng chữ một,dần dần khà năng chính tả của anh tăng dần,và TC của anh và em cũng tăng tỷ lệ thuận với kha năng chính ta cua anh.
    EM còn nhớ cái ngay em bảo anh viết 2 chử "yêu em" ko?trớ trêu thay lúc này ko biết phai là do hồi hộp lúng túng ko mà sao anh lai ghi sai chính ta là "yêu me" em bảo anh ghi lại,nhưng cũng ko đươc,em tức giân ko nói chuyện với anh,.Anh buồn lắm,bỗng 1 tia sáng léo lên đâu anh,anh sữa lai câu đó :"yeu mẹ của nhưng đứa con của anh sau này" và nói anh muốn nói với em câu này lâu rùi, em nhìn cười tủm tỉm,anh thấy được lòng anh xung xướng biết bao,.Và em đã lấy tên em-be để nhắc tới kỹ niệm của chúng mình,chữ em nhắc tới chử "em" anh ghi sai chính ta còn chử "bé" nhắc anh là những đứa con........