1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những lời cảm ơn năm cũ

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hoa Phượng (HP Club)' bởi fire_fly_hp, 07/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fire_fly_hp

fire_fly_hp Thành viên mới

Những lời cảm ơn năm cũ

Một năm nữa đã qua và vào thời điểm này là thời diểm để cho con người ta nhìn lại một năm mới đã qua của chính mình và của cả một tổ chức. Đối với tôi năm nay là năm bước ngoặt của cuộc sống, tôi đã bước chân vào giảng đường đại học sau 2 năm thi trượt. Đã có lúc tôi nghĩ mình đã không bao giờ có cơ hội được cấp một tấm thẻ sinh viên. Nhưng nhìn cuộc sống và đặc biêt là các bài viết của các thành viên HPC và các box của HP thì thực sự tôi không còn tự ti vào mình và tôi đã có được sự tự tin để thi tiếp và tôi đã thành công. Cám ơn các bạn
    Được tham gia các hoạt động bổ ích, được giao lưu và thêm hiểu biết, đặc biệt là chương trình ca nhạc vào tháng 8. Tôi đã được góp một ít công sức của mình để chúng ta tổ chức thành công chương trình, quả thật đó là may mắn của tôi. Tôi từng nhớ có một câu nhưng không rõ lắm "Làm cho người khác vui đó cũng chính là niềm vui của chính ta". Được đóng góp một phần sức mình vào HPC đó cũng chính là tôi đã tìm được niềm vui cho mình từ HPC. Tôi còn nhớ trong một làn họp ít người anh Hiếu đã nói " Các em tham gia các hoạt động của HPC là để tích luỹ kinh nghiệm cho chính mình, nếu em làm người chỉ huy của một chương trình nào đó thì các em có thể biết cách tổ chức và từ các kinh nghiệm tổ chúc đó em có thể áp đụng cho lớp và có thể là cho cuộc sống sau này. Ngày trước anh không dám đứng trước nhiều người để nói nhưng bây giờ anh đã có thể đứng trước nhiều người để nói"
    Giờ đây sau 2 năm cùng HPC tôi đã có được sự tự tin vào bản thân, không còn ngại ngùng trước đám đông. Và lúc này đây một năm cũ đã qua và năm mới đã đến và điều đáng nói hơn đó là sinh nhật của HPC đang tới gần, tôi xin chúc HPC ngày càng lớn mạnh và sẽ là nơi những người con của HP giao lưu và học tập. Cuối cùng tôi xin được nói một câu "cám ơn TTVN, cám ơn HPC. Từ HPC tôi đã lớn lên"
  2. innocent

innocent Thành viên rất tích cực

Nếu anh không nhầm thì fire_fly_hp chính là handsomeboy_hp phải không? Nếu những gì em đã có được ngày hôm nay là sự tích luỹ mà em đã thu nhận được từ TTVN, từ HPC thì thật là một điều đáng mừng, vô cùng đáng mừng.
    Bởi vì chỉ một sự thành công nho nhỏ của mỗi một thành viên đã là điều đáng mừng rồi, nhưng đây lại là sự thành công do chính hoạt động của HPC đem lại, thật tuyệt vời hơn phải không???
    Rất vui khi được gặp lại em, HPC này luôn là của em và mãi mãi sẽ là của em.

Đoàn kết - Hành động - Phát triển
  3. fire_fly_hp

fire_fly_hp Thành viên mới

Tiếc là năm nay không thấy chúng ta tổ chức sinh nhật. Năm ngoái đã không được dự còn năm nay không có. Thật là tiếc
  4. hiboss

hiboss Thành viên tích cực

Đây là lời cảm ơn năm cũ sao?
    Một năm đã wa thất bại lớn nhất lần đầu vấp phải khiến tôi phải lam gì tiếp theo.Cám ơn sự thất bại đó!

In the end