1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những lời nhắn gửi cho người tôi yêu....

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi vuthanhminh, 26/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

Những lời nhắn gửi cho người tôi yêu....

Những Ngày cuối tháng 5..
    Anh hạnh phúc vì đã có người để gửi nhắn tình cảm ..có lẽ chẳng có ai yêu anh hơn em .....anh hạnh phúc nhưng buồn vì chính mình....có lẽ em đã dúng ...em chẳng thể giữ được anh ..chỉ có anh mới có thể ở bên em ....Anh lo cho tinh cảm mong manh mới có...lo cho em ....càng giận mình hơn ....càng cảm thấy thương em ....thương những người có tình cảm với anh ...Anh bất tài vô tướng , không trốn nương thân , bốn bể là nhà , thương anh em sẽ về đâu ..........????

nhớ em.....

Đêm Quảng Bình 26/5.....

Được vuthanhminh sửa chữa / chuyển vào 14:45 ngày 27/05/2004
  2. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Em!...
    Tại sao chúng ta lại rơi vào hoàn cảnh như vậy nhỉ? buồn quá phải không em? cố gắng lên em, mọi cái đều được xoá nhoà bởi thời gian.... anh vẫn luôn ở bên em....
  3. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Em!...
    Tại sao chúng ta lại rơi vào hoàn cảnh như vậy nhỉ? buồn quá phải không em? cố gắng lên em, mọi cái đều được xoá nhoà bởi thời gian.... anh vẫn luôn ở bên em....
  4. hoangtutrau

hoangtutrau Thành viên rất tích cực

Không biết dạo này em có khoẻ không nhỉ? Việc học của em ra sao rồi . Bây giờ không còn có anh ở bên cạnh để chăm sóc cho em được nữa . Em cố gắng học và giữ gìn sức khoẻ thật tốt em nhé . Mắt của em hơi kém cho nên chú ý giữ gìn . Anh nhớ em hay sợ béo cho nên ăn ít . Đừng như vậy nha em bởi vì như thế thì làm sao mà có sức khoẻ để ôn thi và hoc tốt đưọc phải không em? Bởi vì trong mắt của anh em luôn là người con gái xinh đẹp nhất mà anh đã từng có được . Cho dù bây giờ không được ở bên cạnh em nữa nhưng anh sẽ mãi luôn nhớ đến em , nhớ những cảm giác ngọt ngào mà em đã đem đến cho anh .
  5. hoangtutrau

hoangtutrau Thành viên rất tích cực

Không biết dạo này em có khoẻ không nhỉ? Việc học của em ra sao rồi . Bây giờ không còn có anh ở bên cạnh để chăm sóc cho em được nữa . Em cố gắng học và giữ gìn sức khoẻ thật tốt em nhé . Mắt của em hơi kém cho nên chú ý giữ gìn . Anh nhớ em hay sợ béo cho nên ăn ít . Đừng như vậy nha em bởi vì như thế thì làm sao mà có sức khoẻ để ôn thi và hoc tốt đưọc phải không em? Bởi vì trong mắt của anh em luôn là người con gái xinh đẹp nhất mà anh đã từng có được . Cho dù bây giờ không được ở bên cạnh em nữa nhưng anh sẽ mãi luôn nhớ đến em , nhớ những cảm giác ngọt ngào mà em đã đem đến cho anh .
  6. vinhvinh

vinhvinh Thành viên mới

Tôi muốn nói rằng dù thế nào nữa thì tôi vẫn mãi yêu em ..Thiên đường nhỏ của tôi .Em luôn là ngọn lửa và là nữ thần trong trái tim...Chúng ta hãy xây dựng lên tương lai và ước mơ từ bàn tay và khối óc chứ không phải mơ mộng hão huyền .Hãy thực hiện ý muốn của em dù nó có khó khăn thế nào chăng nữa..Yêu em mãi mãi .
  7. vinhvinh

vinhvinh Thành viên mới

Tôi muốn nói rằng dù thế nào nữa thì tôi vẫn mãi yêu em ..Thiên đường nhỏ của tôi .Em luôn là ngọn lửa và là nữ thần trong trái tim...Chúng ta hãy xây dựng lên tương lai và ước mơ từ bàn tay và khối óc chứ không phải mơ mộng hão huyền .Hãy thực hiện ý muốn của em dù nó có khó khăn thế nào chăng nữa..Yêu em mãi mãi .
  8. cool_face

cool_face Thành viên mới

"yêu là biết sợ"...
    Và người ta cũng nói "con gái sáng nắng chiều mưa", vậy có lúc nào tôi cảm thấy lo sợ về 1 điều vẩn vơ nào đó không
    Cuộc sống náo nhiệt, xô bồ nơi Hà Thành. Em với tôi có lẽ phải gò mình theo những mục tiêu, đích đến riêng, liệu conđường chung mà chúng ta sẽ theo đuổi là gì ... tất cả đều mông lung, không rõ ràng, biết vậy thôi, cuộc sống cứ đều đều trôi đi, cứ vậy ...
    Tomorrow is a new day
  9. cool_face

cool_face Thành viên mới

"yêu là biết sợ"...
    Và người ta cũng nói "con gái sáng nắng chiều mưa", vậy có lúc nào tôi cảm thấy lo sợ về 1 điều vẩn vơ nào đó không
    Cuộc sống náo nhiệt, xô bồ nơi Hà Thành. Em với tôi có lẽ phải gò mình theo những mục tiêu, đích đến riêng, liệu conđường chung mà chúng ta sẽ theo đuổi là gì ... tất cả đều mông lung, không rõ ràng, biết vậy thôi, cuộc sống cứ đều đều trôi đi, cứ vậy ...
    Tomorrow is a new day
  10. vuthanhminh

vuthanhminh Thành viên rất tích cực

bé yêu à ...em phải giữ gìn sức khoẻ đó .....
    nhớ em nhiều hơn lá cây trên rừng , hơn cá dưới biển ...hi` hi` !