1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những lời nhắn gửi cho người tôi yêu....

Chủ đề trong 'Hải Dương' bởi vuthanhminh, 26/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khuepham

khuepham Thành viên mới

Anhhhhhhhhhhh thằng ghẻ ráchhhhhhhhhhhh.
  2. thieubinh

thieubinh Thành viên rất tích cực

Em Khuê Phạm hay nhỉ, yêu cả rẻ rách sao? Tội nghiệp em quá .
    Anh nhắn cho người con gái đã từ chối tình cảm của anh như thế này cơ: "Anh không đồng ý với những lý do của em nhưng anh hiểu và thông cảm vì sao em phải làm như vậy. Anh luôn giữ mãi trong tim anh hình ảnh long lanh, đẹp đẽ của em.
  3. quocanh_uk

quocanh_uk Thành viên mới

@một người ở HDC; Em khỏi ốm chưa? Anh vô tâm quá chẳng về HD thăm em được.
  4. quynhthoidai

quynhthoidai Thành viên mới Đang bị khóa

Gửi người tôi yêu, mây gió hôm nay đi đâu hết để lại một mình tôi buồn lang thang với nỗi cô đơn đến tận cùng, muốn gửi đến em người tôi yêu muôn vàn nhớ thương nhưng không nhờ được vì mây gió không có ở đây, đành gửi tâm sự này đến em bằng internet
  5. chimcut36

chimcut36 Thành viên mới

kưng yêu của anh, bây giờ anh biết rằng giữa chúng ta còn có nhiều khoảng cách nhưng mà anh hi vọng rằng thời gian sẽ lấp hết những khoảng cách đó. anh sẽ yêu em yêu mãi thôi.
  6. sakura1282

sakura1282 Thành viên mới

Mến tặng một người Hải Dương​
    Em chẳng biết tình yêu đến từ đâu
    Cũng chẳng biết từ khi nào con tim mình thổn thức
    Anh chợt đến cho lòng em khao khát
    YÊU và ĐƯỢC YÊU
    Con tim anh rộng lớn đến bao nhiêu
    Có đủ sức chứa hộ anh niềm tin và hy vọng?
    Biết rằng nếu yêu anh
    Biển đời em dậy sóng
    Con thuyền tình yêu liệu có cập bến bờ?
    Chưa đủ tự tin để gửi gắm ước mơ
    Chưa đủ lớn khôn để sống bằng lý trí
    Em nhỏ bé trước đời anh muôn ngả rẽ
    Con đường nào em đến được trái tim anh
  7. masterall1211

masterall1211 Thành viên mới

Không còn là người yêu như thủa nào nhưng không có nghĩa là tình yêu đã chết. Cậu đã phản bội tớ nhưng tớ sẵn sàng tha thứ. Chúc cậu hạnh phúc trên con đường đã chọn. Chúc mừng sinh nhật 3 - 8!
  8. hoathuytien

hoathuytien Thành viên rất tích cực

Gửi anh!
    Hình như đây là lần đầu tiên em viết cho anh những điều mà từ khi quen nhau chưa bao giờ em nói thì phải, có lẽ đây là những lời mà lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng em nói với anh.
    Anh yêu! em chẳng hiểu tại sao nữa, em đâu có phải là ng yếu đuối đâu phải là con người như vậy, em hận anh và cũng hận mình nữa, yêu anh nhiều bao nhiêu em lại càng hận anh bấy nhiêu tại sao em lại có thể sống được trong cái cảm giác khó chịu này với thời gian lâu như vậy chứ? Em mệt mỏi thực sự giá như em có thể làm được 1 điều gì đó thì em sẽ làm ngay, trốn chạy với tình cảm của mình ư? em đâu có làm gì sai đâu mà phải trốn, em yêu anh và em làm hết tất cả những gì em có thể almf cho người yêu của mình, anh vẫn đón nhận nó, và không chỉ riêng tình cảm đó mà anh cùng 1 lúc đón nhận cả 2 tình cảm như vậy, tại sao em có thể chịu đựng được điều đó chứ, em quá mù quáng khi yêu anh thì phải? em chẳng còn là em nữa, em ghét chính bản thân mình, tại sao em lại để tình cảm của mình vào anh cơ chứ, em muốn chối bỏ tất cả những gì liên quan đến anh nhưng em không thể làm được, mọi thứ đã đi quá xa rồi, làm sao em có thể quay lại được nữa.
    Em cần một ng thông cảm với em, chia sẻ với em chứ ko cần bất kì 1 sự thương hại nào hết, em hiểu anh khó xử như thế anò? anh phải suy nghĩ như thế anò, những tất cả những điều đó là do anh gây ra thì anh phải hoàn toàn chịu trách nhiệm, em ác có lẽ em ác thật nhưng tại sao em lại như thế chứ, nếu không phải vì anh không phải anh làm trái tim em bị tổn thương thì sẽ không bao giờ em phải như thế này.
    Em đã đặt tất cả niềm tin sự hi vọng của em vào anh nhưng bây giờ thì sao? mọi thứ đó chỉ như bong bóng mà thôi, em hận hận tất cả. để chia tay 1 ng có dễ không anh? Anh nói anh có thể vượt qua được tất cả mọi chuyện để đến với chị ấy nhưng anh chỉ sợ em bởi vì em không đồng ý cho anh lấy chị ấy, tại sao anh lại có thể nghĩ là em sẽ đồng ý nhỉ? sẽ không bao giờ đâu, em đã nói anh không là của em thì sẽ không bao giờ là của bất kì 1 ai hết, anh có thể yêu 1 ng, 2 ng hay cả 100 ng đi chăng nữa thì cũng chỉ là qua đường thôi, đừng bao giờ nghĩ là anh và họ sẽ có kết quả tốt đẹp khi em vẫn còn trên đời này.
    Em hận anh nhưng ngược lại em cũng yêu anh rất nhiều lạ thật em chẳng hiểu nổi tình cảm của mình nữa, cứ mãi sống trong thù hận này thì sẽ thế nào???????????? em không cần biết em muốn dạy cho anh 1 bài học vì cách anh đối xử với em cả đời này anh sẽ phải suy nghĩ, phải dằn vặt mãi mãi vì những gì anh đã gây ra .......................
  9. lilyphap

lilyphap Thành viên mới

0310
    Wish you happiness, success, excitement, luck, strength, .......
    Wish you all the best
    Wish you still remember
    Wish you love
    From the one who forgot
  10. simsaigon

simsaigon Thành viên mới

Ngày Xưa Ơi