1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những lời tỏ tình...

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi Sweet_Jolie, 01/01/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Sweet_Jolie

Sweet_Jolie Thành viên mới

Những lời tỏ tình...

Sơn ơi !!!! kể từ ngày bạn đi đến nay đã ....một tiếng rưỡi rồi !!! Vậy mà mình cứ ngỡ đã hai ...tập phim trôi qua (mỗi tập 45 phút). Lại thêm một chiếc lá mít nữa rụng sau hè. Vậy là được 3 chiếc lá. Sơn ơi ...tim mình quặn đau...lòng mình tan nát ...Hổng biết thằng quỷ nào bứt trộm mất trái mít mình giữ cho chín mấy hôm nay. Và mình nhớ lần cuối cùng mình gặp nó là cách đây ....một tiếng rưỡi !!!!! Có phải bạn không Sơn? Mình hứa sẽ tha thứ tất cả... nếu bạn quay về đây cùng... trái mít !!! Chúng ta sẽ chia ngọt sẻ bùi cùng nhau Sơn nhé !!!!
    Ký tên Vân Mít.

(Theo lời kể của Tuyết Minh-Bình Thạnh)
  2. dumien

dumien Thành viên mới

Cho mình hỏi cái này có phải là chuyện tình gốc mít hông thía
  3. Sweet_Jolie

Sweet_Jolie Thành viên mới

"Chuyện tình gốc mít" hoặc "chuyện tình trái mít" cũng đúng bạn à...hiiii.... nếu ảnh hưởng phim "mùi ngò gai" thì đặt luôn là ....."mùi mít"
    Linh ơi !!!, Linh có biết là từ lâu lắm rồi, mình đã thầm để ý đến Linh. Nhiều đêm mình không sao ngủ được bởi hình bóng Linh cứ chập chờn trong...não ! Nhưng mình biết, tụi mình còn là học sinh, không thể để tình yêu ngăn cản con đường học tập, hướng tới tương lai. Vậy chúng ta phải cùng giúp đỡ nhau học tập thiệt tốt đúng không Linh? Nếu Linh đồng ý với mình thì hãy ...hé tay ra.... cho mình ....chép bài cái coi !
  4. dtlongvn

dtlongvn Thành viên mới

hic,hic.cảm động ứa nước miếng
  5. dangmaivy

dangmaivy Thành viên mới

OH MY GOD......