1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những lý do làm bạn thích đọc truyện tranh???

Chủ đề trong 'Truyện tranh (ACC)' bởi BachHop, 17/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BachHop

BachHop Thành viên rất tích cực

Những lý do làm bạn thích đọc truyện tranh???

BH thì mỗi khi đọc truyện tranh, là cảm giác rất thư giãn, nhẹ nhàng, vui tươi,.... bao nhiêu lo toan bộn bề tạm thời bị quên lãng...

còn các bạn???

BachHop
  2. haibaralovely

haibaralovely Thành viên rất tích cực

Đọc truyện tranh cho em một cảm giác êm ái dịu dàng.Trong truyện có những nhân vật đặc biệt làm em rất thích thú vì ko tìm được trong cuộc sống thường.Nét vẽ lại rất đẹp.
    Nói chung
    TRUYỆN TRANH MUÔN NĂM
  3. vhungag

vhungag Thành viên quen thuộc

Mình đọc chủ yếu giải trí thôi, nhiều lúc chan quá muốn đọc hết cho nhanh. Còn chùng nào rảnh thì cố đọc từ từ, cảm nhận cái hay của nó! Đúng, đọc nó có được cái cảm giác êm ái dịu dàng và ... tha hồ tưởng tượng!
    Lát nữa quay lại !
  4. BachHop

ừ nếu xác đinh là giải trí thì chưa cảm được hết ý nghĩa đúng ko nào? sau khi đọc kỹ thì mới thú vị! truyện tranh là cả 1 trời tưởng tượng mà....

BachHop
  5. lenhhodaica82

lenhhodaica82 Thành viên quen thuộc

Nói tóm lại ai không đọc truyện tranh là một thiệt thòi lớn của họ. Truyện tranh là nghệ thuật !
    Cầu trời lạy phật qua bài Must Know
  6. BachHop

ừm, ai bảo ng lớn ko thích, tôi với bố toàn gìanh nhau đọc Teppi, conan, tkkg, doraemon...
    đúng là ai ko đọc mất quyền lợi! truyện tranh còn hay hơn vạn tiểu thuyết rẻ tiền ý!

BachHop
  7. co_be_lo_lem_1984

co_be_lo_lem_1984 Thành viên mới

Neu giai thich rang minh thich mot cai gi do thi that kho phai ko? Cac bac cua minh deu noi rang minh da lon, doc truyen tranh thi that la con nit nhung minh nghien truyen tranh mat rui. Tui bat dau doc truyen tu khi con rat nho( tu khi moi biet doc lan) . Va bat dau me truyen tu khi hoc lop 5. Tu hoi do ma hom nao ko doc truyen tui ko chiu noi. Nhung nam nay tui hoc lop 12 rui, ko con thoi gian de doc nua ( nhung thinh thoang van doc ke cua con be em ). Va minh du dinh rang sau khi xong hai ki thi minh phai doc truyen bu moi duoc.
  8. thanhkeonho

thanhkeonho Thành viên mới

Em cha ra em thich truyen tranh vi cai gi` nua~
    Nhung chi biet rang em da~ co toi hon 150 dau` truyen tranh trong cai tu rui
    Qua ne
  9. Alucard_Leonhart_new

Alucard_Leonhart_new Thành viên rất tích cực

Ui,tui chỉ đọc để cho vui thui,chỉ cần mua 1 cuốn là fải mua tiếp các cuốn sau ---> hồi trước nhà tới cả mấy tram8 quyển,fải bán hết á...tiếc ghê....
    Truyện tranh nói thiệt tui chỉ khi vừa ăn vừa đọc thui,fải mở nhạc nghe nữa,cùng lúc thưởng thức mới fê
    Alucard Leonhart
    Christina's crazyfan
    Animorphs's member
    ***Còn sống là còn hy vọng***​
  10. huyenlyhn

huyenlyhn Thành viên mới

nhà tui củng có một tu truyện tranh đầy ngóc.mấy lần mẹ cứ bắt bán đi nhưng hai chị em ko đồng ý.mỗi lần đọc truyện tôi thích nhìn hình vẽ và thường bật cười vì những động tác của nhân vật được thể hiện qua hinh vẽ.
    gfghk