1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những mặt yếu và mạnh của trường Đại Học Dân Lập Hải Phòng!

Chủ đề trong 'ĐH Dân lập Hải Phòng - DHP Club' bởi hahuyduonghp20012002, 17/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hahuyduonghp20012002

hahuyduonghp20012002 Thành viên rất tích cực

Những mặt yếu và mạnh của trường Đại Học Dân Lập Hải Phòng!

Trong chủ đề này các bạn hãy cùng nhau nói lên những mặt yếu và những mặt mạnh của trường chúng ta, những điều chưa tốt của trường chúng ta và cả những điều hay nữa chứ. Không có 1 trường nào hoàn thiện và chắc chắn trường ta cũng không phải là ngoại lệ trong lòng mọi bạn dù đã là cựu sinh viên, đang là sinh viên hay sắp là sinh viên. Xin các bạn vui lòng chú ý trong cách dùng từ ngữ nhé.

Tôi yêu người và mong mọi điều tốt đẹp cho mọi người

Được sửa chữa bởi - hahuyduonghp20012002 vào 17/06/2002 22:24
  2. NGOI_SAO_BANGUS

NGOI_SAO_BANGUS Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Trường bạn hả,mặt mạnh thì ít còn mặt yếu thì nhiều lắm.Chả lẽ alị kể hết ra đây,mình cũng nói nhiều về vấn đề này rồi mà,xem lại các bài viết của mình đi nhé.
    TÌNH YÊU CÓ LẼ CHỈ LÀ TRÒ ĐÙA CỦA THƯỢNG ĐẾ
  3. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

không biết kiểu này óc được k nhỉ hôm nay tôi đang k vào được TTvn
    Đố ai đẹp hơn được NUNO GOMES
  4. hahuyduonghp20012002

trường mình có chuyện cấp chứng chỉ là chán nhất. trường cấp 2 laọin chứng chỉ cho biết bao sinh viên mà chỉ có mỗi mình thầy T. Hôm nào thầy ý nghỉ là chịu chết chờ mỏi cả mắt luôn à. Tôi là người đã từng phải chờ hơn 2 tiếng mà ....không lấy được 2 chứng chỉ về vì...thầy không xuống phòng. hiixccvc....Giá mà có 2 người cùng cấp phát bằng thì hay hơn nhỉ
    Được hahuyduonghp20012002 sửa chữa / chuyển vào 21/06/2002 ngày 22:21
  5. ngocconuong

ngocconuong Thành viên quen thuộc

tui cũng đang mệt vì 2 cái chứng chỉ đó đây. Ông thành cận thân mén ui thầy đâu rùi về em gặp cái
    Đố ai đẹp hơn được NUNO GOMES
  6. hahuyduonghp20012002

Quy dịnh thì khi đi lấy chứng chỉ chỉ có 2 ảnh 3*4. Vậy mà khi sau 5 lần 7 lượt chờ mới được thấy hình dáng yêu thương của thầy THÀNH thì lại bị 1 gáo nước lạnh nữa: Cậu về chuẩn bị 2 ảnh nữa để còn dán vô sổ thì mới lấy được BẰNG. Ôi má ơi! Lại phải về....Bít đến bao giờ con mới không phải quay lại đó vì tấm bằng nữa đây/
  7. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

huhu..thế thì em khổ gấp mấy các bác.Em xin phép kể vào đây với các bác một chuyện bên trường em nhé.Một lần em bị leo lên cột cờ đứng vì nhiều tội quá,nhưng mà em có đứng cờ thì đã xấu mặt rùi,cái bà làm văn thư của phòng quản sinh lại còn chơi em nữa chứ.Điểm của em thuộc loại phải lao động trừ điểm,để có cái giấy lao động đó em phải cày mặt xuống đất nhổ cả chục mét vuông cỏ,sau đó tìm ông quản sinh để ông ấy kí cho,em tưởng xong em mang lên phòng quản sinh để người ta gạch tội cho em,cái bà ấy xem một lúc bảo thiếu chữ kí khoa ĐKTB,thế là em chạy như bay lên tầng 3 xin được cái chữ kí,xin xong chạy xuống đưa cho bà ấy thì bà ấy lại xem ,xem xong bà ấy bảo thiếu chữ kí của thầy chủ nhiệm,em hỏi mãi mới biết thầy chủ nhiệm đang dạy em lại chạy(mà báo các bác biết nhé em chạy bộ)đi tìm thầy,xong đâu đó em lại chạy về đưa cho bà ta,trời ơi!bây giờ bà ấy phát ra một câu thối không chịu được thẻ sinh viên đâu.Em lại không có mang thẻ SV,cay quá lại mệt em cho ngay một câu *cô biết chơi đấy*,thế là bà ấy gào lên,đòi đình chỉ học tập của em,mấy ông cán bộ ở đâu chạy ra nghe ngóng em cứ chối em bảo là em chẳng nói gì,em vào xin dấu cô ấy bao không có thẻ em nài nỉ thì cô ấy chửi em,hehe..làm quái gì nhau,em đành để hôm sau em vào xin lại,lại con mụ ấy,em đưa hết ra nào giấy tờ,chữ kí,thẻ SV.. đã thế em lại còn đưa ra cái chứng minh thư em bảo có cần nhận dạng cái này không,hehe..Tức lằm nhưng mà làm gì em đâu,em lại thoát tội.
    *(^..^)**(^..^)**(^..^)*

8. sinhvien_choipho

sinhvien_choipho Thành viên mới

TO ngotaulai : Này ông bạn của tôi ơi ! Anh em mình bị con mụ Tròn nó chơi rồi đó ! Sao anh em mình khong post một bài về nó nhỉ ? Để anh em mình được nghe ý kiến của bọn SV trường mình .
  9. minhphuongng_vm

minhphuongng_vm Thành viên rất tích cực

Mình ghét nhất là bà Hồng Anh.Lý do thì nhiều lắm,chắc các bạn biết hết rồi hả?

YMI :nhom_r_phuc_vu_cho_dieu_ac
  10. ngotaulai

ngotaulai Thành viên rất tích cực

Thôi ông ơi!cái bà ấy rách việc thật đấy nhưng mà làm thế thì hơi quá đáng,hehe..sao lại tên là Tròn nhỉ khó hiểu quá đi.