1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những mặt yếu và mạnh của trường Đại Học Dân Lập Hải Phòng!

Chủ đề trong 'ĐH Dân lập Hải Phòng - DHP Club' bởi hahuyduonghp20012002, 17/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. autumn_heart_2207

autumn_heart_2207 Thành viên rất tích cực

wá đúng !
    Đau đời có kíu được đời đâu ...
  2. vtoan2003

vtoan2003 Thành viên mới

ban co no la ai khoing vay ha may ong dan lam hai phhng
  3. decacvn

decacvn Thành viên rất tích cực

trường của các ấy có Khách sạn sinh viên ngon phết nhỉ hôm vừa rùi có lượn qua nhưng ko biết bên trong có ngon ko???

Tranh pháo không tiền con cấu bố
    Bánh chưng không thịt vợ lườm chồng
    thanhhai
  4. Jhendrix

Jhendrix Thành viên quen thuộc

Các bạn chưa thực sự nghiêm túc khi bàn về chủ đề này . Theo tôi ta nên discuss về vấn đề liệu những mặt mạnh của ĐHDLHP có thực sự là mạnh .
  5. CT501

CT501 Thành viên mới

theo CT501, trường của chúng ta hoàn toàn đủ mạnh nhưng nó còn chưa mạnh vì chúng ta chưa khai thác được những thế mạnh của nó mà thôi. Nói riêng về quản lý thì đã trường nào ở Hải Phòng này bằng trường ta, chất lượng đào tạo đã trường nào vượt qua trường ta??? Nếu ai ở trường khác cảm thấy ấm ức về chuyện này thì thử nêu dẫn chứng để chứng tỏ rằng tôi nói sai hộ cái. OK ????
    <p><font color="#003366">
    <marquee style="font-family: Arial; font-weight: bold">CT 501 From Hai Phong
    Public University</marquee>
    </font></p>
  6. soidemvn

soidemvn Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đúng đó tôi ủng hộ ý kiến của bạn tôi vì chúng tôi là những sinh viên của trường DHP mà............

Jindo_love

7. kenshi_hp

kenshi_hp Thành viên mới

Em không phải khoe chứ thực sự thi ở hải phòng có trường nào hơn được trường mình chứ,chỉ mỗi cái tên trường dân lập thôi chứ còn chất lương bên trong đâu có kém ai đau.Trường lấy học phí cao hơn các trường khác,sinh viên trường ta không được bao cấp như các trường khác,nhưng đó cũng chính là động lực cho chúng ta học thật tốt đẻ đỡ phải học lại,tốn tiền của gia đình với lại trường mình quản lí nghiêm hơn hẳn các trường khác nên em nghĩ trường mình học thật thi thật hơn các trường khác,em học công nghệ thông tin thì thật không có gì phàn nàn về trường cả,
  8. GA_RU

GA_RU Thành viên tích cực

Bố em
    TRường dân lập thôi mà sao em kêu to thế hả..Có cần anh tặng em cái loa cho em quảng cáo to hơn nữa ko hả
  9. GA_RU

GA_RU Thành viên tích cực

Lại còn học thật thi thật nữa chứ.Toàn bốc phét ko biết ngượng mồm hả....Em mà học giỏi thì em đã chẳng phải chui vào cái ổ chuột này làm cái gì.Cũng chỉ vì bất đắc dĩ hay là học dốt quá mới phải vào đấy thôi chứ gì.Mà em thi vào hay là em chạy hả..Chắc là cũng chạy nốt cho nó cao hả...he he he....
  10. venus_mars

venus_mars Thành viên mới

thực ra cái việc học thật hay học rởm, thi thật hay thi rởm thì trường nào chẳng có, đâu chỉ riêng DHP, bạn fải nhìn nhận công bằng chứ? DLHP như thế là quá tốt so với nhiều trường DL rồi, thậm chí cả so với Công lập ấy chứ, tớ ko fải là SV trong trường nhưng tớ biết khá nhiều về trường này, tớ thấy chẳng nên lớn tiếng chê bai quá.
    ah` nghe nói trong DHP có 1 ông thầy dạy KTCT rất kì, ông này bị đi cà nhắc, có ai biết hông?
    BOSS OF ALL BANANA THING.
    i am a mirror!