1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những món quà tặng mẹ ngày 20/10 đẹp và ý nghĩa nhất

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi huongtuvi, 24/09/2016.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. huongtuvi

huongtuvi Thành viên mới

Vậy là sắp đến ngày 20/10 rồi đấy, các bạn đã chuẩn bị được món quà nào cho người phụ nữ quan trọng nhất của mình chưa? Với tình yêu thương vô bờ bến thì mẹ bạn xứng đáng nhận được những món quà đẹp nhất, ý nghĩa nhất cùng với SMS 20/10, tin nhắn chúc 20/10 hay đẹp và ý nghĩa nhất của con mình gửi tặng nhân ngày 20/10 này để tỏ lòng biết ơn, sự quan tâm của chúng ta đối với mẹ.

Nhân ngày phụ nữ Việt Nam 20/10 các bạn hãy cùng tạo một bất ngờ để gửi tặng đến mẹ của mình nhé, một món quà nhỏ cùng với lời chúc chân thành sẽ làm cho mẹ rất vui và có một ngày 20/10 ý nghĩa hơn đấy.

Dưới đây chúng tôi sẽ gợi ý cho các bạn một vài món quà tặng mẹ hợp lý nhất.

Khăn quàng cổ

Thời tiết ngày 20/10 đã bắt đầu se lạnh, để thể hiện sự quan tâm và chúc cho mẹ luôn có một sức khỏe tốt hơn thì một chiếc khăn quàng cổ ấm áp cho những ngày đầu đông sẽ là hợp lý nhất. Hãy chọn màu sắc, kiểu dáng theo sở thích của mẹ bạn nhé, một chiếc khăn quàng được gói cẩn thận được đính kèm một tấm thiệp ghi nhung loi chuc hay nhat, chắc hẳn người sẽ rất vui với món quà tình cảm từ con của mình đấy.

Những món quà tặng mẹ ngày 20/10 đẹp và ý nghĩa nhất

Hoa

Hoa tương trưng cho vẻ đẹp, nógiúp cho cuộc sống trở nên sống động và tươi đẹp hơn. Vì vậy hoa càng không thể thiếu trong những ngày lễ đặc biệt. Hãy chọn cho mẹ bạn một bó hoa thật đẹp, đúng loại hoa mà mẹ bạn thích cùng với những lời chúc ngọt ngào dành tặng mẹ trong ngày lễ đặc biệt này nhé.

Sách nấu ăn

Một cuốn sách nấu ăn có những công thức chế biến món ăn các món cơ bản cũng như các món mới lạ, độc đáo sẽ là món quà cực kỳ ý nghĩa đối với những người nội trợ. Mẹ bạn sẽ không còn phải đau đầu nghĩ ra các món ăn hàng ngày cho gia đình nữa hay có sẵn công thức để chuẩn bị cho các buổi tiệc gia đình.

Quà tặng mẹ ngày 20/10 ý nghĩa nhất

Dụng cụ gia đình.

Bạn cũng có thể chọn món quà 20/10 cho mẹ mình là những đồ về dụng cụ làm bếp trong nhà như một chiếc nồi mới, chiếc chảo chống dính… Hay quan tâm từ những điều nhỏ nhất như sáng sớm mẹ hay phải dậy sớm đi chợ mà trời mùa đông ngày càng lạnh, bạn chọn mua một đôi gang tay để mẹ đeo khi trời lạnh cũng rất hợp lý. Hoặc ngoài ra một bộ quần áo để mặc ở nhà cũng rất thiết thực đấy nhé.

Voucher làm đẹp

Phụ nữ nào cũng yêu làm đẹp, và chắc hẳn mẹ bạn cũng không phải là ngoại lệ. Hãy tham khảo trước về sở thích và nhu cầu của mẹ bạn sau đó chọn những voucher làm đẹp phù hơp nhất cho mẹ. Món quà tặng này khi bạn gửi tặng mẹ cùng với những lời chúc ý nghĩa ngày 20 10 sẽ giúp cho mẹ bạn hạnh phúc và cảm thấy trẻ trung hơn rất nhiều.
  2. selena91

selena91 Thành viên tích cực

lại chuẩn bị đến 20/10 rồi chuẩn bị chọn quà tặng mẹ nhỉ
  3. quynhtnr1

quynhtnr1 Thành viên mới

cứ hoa mà phang thôi :D con gái thích hoa nhất mà