1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những nẻo đường mang tên Liverpool ! (Nơi gửi gắm những tâm tư tình cảm với đội bóng thân yêu của ch

Chủ đề trong 'Liverpool (LFC)' bởi Amore1982, 22/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Amore1982

Amore1982 Thành viên rất tích cực

Lâu rồi chẳng vào cái chuyên mục của mình, nhiều lúc nghĩ lại cứ tưởng là to lắm, xem lại thì chỉ có mỗi hơn hai chục người, may là tôi đã kịp cóp nhặt một số bài viết trước khi Trí Tuệ Việt Nam bị đóng cửa. Ngồi mà đọc lại toàn bộ tất cả, thấy mỗi người một vẻ, chẳng ai giống ai, những người đã và đang cùng tôi xây dựng cái box này ngày một lớn mạnh cũng chỉ bằng ấy. Cũng ko đến nỗi tệ quá nếu đi họp mặt có số đếm lên đên hàng chục... Nhưng ko biết mọi người đi đâu hết thế nhỉ, thậm chí có những cái nick như "bucklvp-vn" hay "Tomck"... chẳng biết vì sao ko còn thấy xuất hiện nữa??
    Mùng 9 này đi họp, chẳng hiểu thế nào, hôm nọ thấy cô Macca hô rõ là to, cô Lipool hôm nọ ko đi đc, về rồi mọi ng kể chuyện xong thấy la oai oái là nhất định lần sau sẽ đi, giờ sắp họp, chắng thấy đâu!!! Nói như Ji-hyun từng nói, "đố cô Amore dám đi" thế mà tôi đã đi, đã hò hét to nhất hội, cũng là để xoá đi khoảng cách của những ng mới quen nhau thôi! Cuối cùng rồi thì cũng chỉ có mỗi Midget_gem là còn hay đi với tôi, đi ăn, đi mua đĩa... cũng chỉ có thế thôi!
    Mọi người ơi! Cùng thích một đội bóng, có một cái box nho nhỏ để nói chuyện về đội bóng ấy, tôi đã coi nó như một "mái nhà" trên cái thế giới ảo này, ko biết mọi ng thế nào?? Sao chúng ta vẫn ko thân hơn đc, ko thoải mái hơn đc? Chưa kể những kẻ yêu thích Liverpool thường thích luôn cả The Beatles, có những sở thích chung như thế mà thế này sao? Ai thích chơi tem nữa thì cứ a lô cho tôi, bất kỳ lúc nào!!!
    Iron manEvil woman
  2. Lipool

Lipool Thành viên quen thuộc

Này nhé, lần trc tớ chỉ bảo là tiếc ko đi được, chứ tớ đâu có hứa là lần sau tớ đi đâu. Amore đọc lại xem
    Mà nếu có đi thì cũng đâu có gặp đc đông đủ, Amore cũng ko đi mà. Với lại tớ có cái hẹn với bạn rồi. Chẳng nhẽ lại cho nó leo cây.
    Tớ có 1đề nghị này. Tớ cũng như nhiều nhân đến sau, ko biết mấy mod của box mình, có tất cả những ai. Mọi ng` giới thiệu lại về mình được ko?
    Thế thôi, chúc những ai đã, đang và sẽ là fan của Liverpool năm mới thành công với tất cả dự định của mình.
    Chúc mọi ng` đi chơi vui vẻ!!!
    There are many watermelons in the garden, you 'll never walk alone....
  3. Lipool

Lipool Thành viên quen thuộc

Này nhé, lần trc tớ chỉ bảo là tiếc ko đi được, chứ tớ đâu có hứa là lần sau tớ đi đâu. Amore đọc lại xem
    Mà nếu có đi thì cũng đâu có gặp đc đông đủ, Amore cũng ko đi mà. Với lại tớ có cái hẹn với bạn rồi. Chẳng nhẽ lại cho nó leo cây.
    Tớ có 1đề nghị này. Tớ cũng như nhiều nhân đến sau, ko biết mấy mod của box mình, có tất cả những ai. Mọi ng` giới thiệu lại về mình được ko?
    Thế thôi, chúc những ai đã, đang và sẽ là fan của Liverpool năm mới thành công với tất cả dự định của mình.
    Chúc mọi ng` đi chơi vui vẻ!!!
    There are many watermelons in the garden, you 'll never walk alone....
  4. japonica

japonica Thành viên quen thuộc

Tôi thích Liv từ năm 96, bắt đầu từ việc thích Mcmanaman. Bọn bạn tôi luôn nhạo báng Macca rằng "đầu úp mì, gầy lêu đêu như cò hương", tôi nghĩ rằng mình thích Macca đến mức khi nếu một ngày Macca rời Liv đi, Liv sẽ chẳng còn gì thú vị nữa. Nhưng đến khi anh từ bỏ Liv, tôi mới nhận ra rằng tôi đã yêu Liv, ngay cả khi ko có Macca, ngay cả khi thay đổi nhân sự, khi Liv thất bại hay chiến thắng.
    Khi mọi người chọc tức tôi mỗi khi Liv thất bại, tôi cảm thấy tự hào vì mình đã yêu Liv thật sự, chứ ko như một số người chỉ yêu khi đội chiến thắng, đến khi thất bại thì chán. Tôi tự hào vì mình là một trong hai phần tử ít ỏi thuộc LFC nhỏ xíu trong lớp và phải luôn gân cổ đấu khẩu với cái bọn ManFC đông đảo - cái FC ko đội trời chung của tôi.
    Dù tôi ko làm gì được cho Liv, nhưng tôi tự hào vì mình đã yêu Liv thật lòng.

Everything's under the sun, but the sun is eclipsed by the moon
  5. japonica

japonica Thành viên quen thuộc

Tôi thích Liv từ năm 96, bắt đầu từ việc thích Mcmanaman. Bọn bạn tôi luôn nhạo báng Macca rằng "đầu úp mì, gầy lêu đêu như cò hương", tôi nghĩ rằng mình thích Macca đến mức khi nếu một ngày Macca rời Liv đi, Liv sẽ chẳng còn gì thú vị nữa. Nhưng đến khi anh từ bỏ Liv, tôi mới nhận ra rằng tôi đã yêu Liv, ngay cả khi ko có Macca, ngay cả khi thay đổi nhân sự, khi Liv thất bại hay chiến thắng.
    Khi mọi người chọc tức tôi mỗi khi Liv thất bại, tôi cảm thấy tự hào vì mình đã yêu Liv thật sự, chứ ko như một số người chỉ yêu khi đội chiến thắng, đến khi thất bại thì chán. Tôi tự hào vì mình là một trong hai phần tử ít ỏi thuộc LFC nhỏ xíu trong lớp và phải luôn gân cổ đấu khẩu với cái bọn ManFC đông đảo - cái FC ko đội trời chung của tôi.
    Dù tôi ko làm gì được cho Liv, nhưng tôi tự hào vì mình đã yêu Liv thật lòng.

Everything's under the sun, but the sun is eclipsed by the moon
  6. Amore1982

Cái trò "luôn gân cổ đấu khẩu với cái bọn ManFC đông đảo - cái FC ko đội trời chung của tôi." thú vị đấy chứ! Lớp tôi cũng thế, chúng hò hét, bàn tán ầm ĩ mỗi khi Liv thua.... điếc tai vô cùng!
    Nhưng hôm nọ xúc động gần chết khi đứa bạn học cùng cấp 2 gọi điện đến nhà "Này, Liv chuẩn bị đá đấy, xem tôi mới nhớ đến bà, gọi điện hỏi thăm cái.. dạo này thế nào rồi?" Vậy là đã có kẻ thấy Liv và liên tưởng đến mình, thấy hạnh phúc thật sự đấy! Hôm ấy xem xong bóng đá rồi, lên nhà bật "The fool on the hill" đủ 8 lần rồi ngủ một giấc ngủ ngon mà từ lâu rồi mới có đc....
    IronmanEvilwoman
  7. Amore1982

Cái trò "luôn gân cổ đấu khẩu với cái bọn ManFC đông đảo - cái FC ko đội trời chung của tôi." thú vị đấy chứ! Lớp tôi cũng thế, chúng hò hét, bàn tán ầm ĩ mỗi khi Liv thua.... điếc tai vô cùng!
    Nhưng hôm nọ xúc động gần chết khi đứa bạn học cùng cấp 2 gọi điện đến nhà "Này, Liv chuẩn bị đá đấy, xem tôi mới nhớ đến bà, gọi điện hỏi thăm cái.. dạo này thế nào rồi?" Vậy là đã có kẻ thấy Liv và liên tưởng đến mình, thấy hạnh phúc thật sự đấy! Hôm ấy xem xong bóng đá rồi, lên nhà bật "The fool on the hill" đủ 8 lần rồi ngủ một giấc ngủ ngon mà từ lâu rồi mới có đc....
    IronmanEvilwoman
  8. VU_XUAN_HA

VU_XUAN_HA Thiên văn học Moderator

Đúng vậy đến lớp em là bọn nó cứ bàn tán đến Mu ghét khồng chịu được ,nhưng bây giờ đỡ hơn rùi vì em luôn nói về Liverpool trước mặt bọn chúng thành ra bây giờ thấy em là chúng nhắc đến Liverpool luôn sướng.
    Who wants to live forever? - Courage
    Iam the wind.You are the sun.And one day we'll all be one.
  9. VU_XUAN_HA

VU_XUAN_HA Thiên văn học Moderator

Đúng vậy đến lớp em là bọn nó cứ bàn tán đến Mu ghét khồng chịu được ,nhưng bây giờ đỡ hơn rùi vì em luôn nói về Liverpool trước mặt bọn chúng thành ra bây giờ thấy em là chúng nhắc đến Liverpool luôn sướng.
    Who wants to live forever? - Courage
    Iam the wind.You are the sun.And one day we'll all be one.
  10. pretty

pretty Thành viên rất tích cực

chiều hôm qua em cũng làm cho cả lớp em phải chú ý khi biết "bản tuyên ngôn của đảng cộng sản "của Mác và Ang ghen được in bằng tiếng anh là ở liv vào năm 1848

thank you for loving me
    [/size4]