1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những ngày 1 mình !

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi chuottrang1984, 25/03/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. conthanbien

conthanbien Thành viên mới

Ô hay, bạn Buck bạn ấy muốn đấy, bạn ấy muốn bạn chủ, và ai đó có thần giao cách cảm với bạn ấy ở trên kia làm như bạn ấy, nghĩa là giới thiệu cho bạn ấy hiểu về bản thân (nói trắng phớ ra thế cho nhanh Buck nhỉ) như bạn ấy từng làm đấy.
    Bạn Buck thật là khéo khoe quá cơ. Bạn ấy: 28 tuổi, cùng nguyện vọng và chí hướng với bạn chủ, có đời sống tinh thần phong phú, tuổi thơ trong trẻo, êm đềm, ưa mạo hiểm, nhiệt tình với CS.
    Tạm thế, nhỉ!
    Tớ mà là bạn chủ sẽ tìm hiểu về anh chàng 28 tuổi đẹp ... ava, nhiệt tình, trong sáng ... trong cách hành văn này, hêh!
  2. ga_ru_21

ga_ru_21 Du lịch Moderator

Sún hâm lập hội chống ế đê cho em theo với lào
    Chết dở
  3. libra_angel

libra_angel Thành viên mới

Đây , có đứa đang ê chổng mông lên đây
    30 đang thò 1 chân chuẩn bị đến rước rồi đây
    đang vật vã thèm lạnh,thèm ôm đây
    ở tuốt trong cái xứ nóng nực này mà ngày nào cũng bị mẹ iu gọi điện nhắc khéo , chửi xéo vụ ê sắc này
    đến là nẫu
  4. dodien1305

dodien1305 Thành viên rất tích cực

lo gì - tự nhiên đến nó đến có muốn cản cũng không được . làm cái rụp thế là ruộng vườn đã có chủ - thời thế biết đâu nói trước
  5. chuottrang1984

chuottrang1984 Thành viên mới

Đấy. Vậy là bây giờ đã sắp tròn tháng 8. Sắp 1 Giằm Trung Thu và sắp đưa tang tuổi 26.
    Vậy là 5 tháng hay 6 tháng sau cái khẩu hiệu này nhỉ?
    Dek quan tâm.
    Cái mong muốn hiện tại bây giờ ko hẳn là chuyện lấy 1 gã nào đó làm chồng hay tìm 1 zai nào đó để gọi là người yêu.
    Già rồi nên mắc bệnh thèm tiền. Tiền thì ai cũng thèm. Nhưng giờ mới là giai đoạn thèm khát thực sự.
    Muốn làm nhiều thứ, muốn đi nhiều nơi, nhưng dek có tiền.
    Ôi, thèm thật đấy.
    Sắp tới SN biết rõ sẽ chẳng có gì đáng trông đợi, thế nên cần phải đi đâu đó, phá lệ mọi năm
    Sau mấy tháng mệt mỏi đến tơi tả vì công việc, cũng đến lúc nghỉ ngơi rồi.
    Mình cần nhiều hơn nữa 1 động lực để tiếp tục cố gắng , để vững tâm ở lại VN này ...............
    Ừ ừ .... biết thế
    Giờ thèm cafe, thèm cả ngủ nữa
  6. buck

buck Thành viên mới

Vậy thì uống cafe rồi đi ngủ đi
  7. chuottrang1984

ko có xiền .
    ÔI .....................
    Ham muốn và nhung nhớ
  8. onamiowada

onamiowada Thành viên rất tích cực

Hê hê.......Đúng nghê? cu?a mi?nh. Anh chuyên tư vấn ta?i chính nhé.....buôn 1 lafi 10......The?m TIÊ?N thi? cứ tới anh nhé!
    Co?n TI?NH thi?.....chịu....bó tay.com
  9. xauxi05

xauxi05 Thành viên mới

Chuột và mình bằng tủi nhau...hình như đến cái tuổi này mà chả có zai hay chồng thường làm con người ta khát $$$$$$$$$$ thì phải...he he...mình cũng đang cực kì khát cái tờ $ bay phấp phới đây aaaaaaaa..ôi...sao mà khát thía...có bác nào có cách nào giúp em bớt khát hun...huhu.....!!!
    Được xauxi05 sửa chữa / chuyển vào 09:50 ngày 23/08/2010
  10. chuottrang1984

chuẩn đấy xấu xí ạ ......... giờ thèm tiền hơn thèm zai
    ........
    Ngồi ngán ngẩm . Đọc mấy bài viết về những kẻ thuận tay trái, buồn cười.
    Phải rồi, đa số những người thuận tay trái thường bị ép theo chuẩn mực xã hội.
    Tội ghê.
    Thiểu số nên phải chịu vậy chứ sao. Ai bảo lúc mang bầu ko đe đứa bé rằng, mày mà thuận tay trái thì đừng có mà ra.
    Ký ức bi giờ là những đòn roi vô lý vì khi sinh ra nhỡ thuận tay trái.
    Cả họ, cả nhà, cả xóm, cả lớp .........chỉ mỗi mình như thế. Đứa bên cạnh ăn đòn vì nghịch láo, vì trốn học, vì oánh nhau, vì học dốt .... nên nghĩ rằng cái hành động nào mà khiến mình bị ăn đòn là hành động xấu xa, tội lỗi ....... và việc thuận tay trái là 1 trong những tội lỗi đó.
    Ôm cái sự tủi thân vì không biết làm thế nào để có thể cầm mọi thứ như người thường, bao nhiêu roi vọt, bao nhiêu đay nghiến cũng chỉ có thể rèn được viết bằng tay phải.
    Tại sao cái internet nó ko đến sớm và mấy ông bà khoa học, nghiên cứu nào đó không phân phát cái lý lẽ , lợi thế của kẻ thuận tay trái sớm hơn 1 chút, có phải mình bớt tủi hổ rồi ko/
    Giờ tự tin thì cũng quá zừ rồi. Đây cũng là 1 trong những nguyên nhân gây ế
    Hnay được 1 zai ở cty khen trông em càng ngày càng trẻ, chưa kịp sướng thì bị chị phòng bên chém đểu: nhưng mà càng ngày càng rẻ.
    ÔI, bao nhiêu mà rẻ nhỉ?