1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những ngày 1 mình !

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi chuottrang1984, 25/03/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. buck

buck Thành viên mới

PS: nhưng không than thở đâu nhé, không có người yêu và ế là hai phạm trù không giống nhau lắm đâu đấy
  2. thuyti

thuyti Thành viên quen thuộc

hichic!ai cũng bảo năm nay được tuổi cưới đi ,nhưng cưới ai bây giờ và ai là người cưới mình ?
    chắc là ế rồi
  3. chuottrang1984

chuottrang1984 Thành viên mới

Ừ thì không Ế, ừ thì Ế ............ thế mai cuối tuần zai tài gái sắc chưa có đất dụng võ thì cafe cà pháo tí nhở
    Vừa mò đi ăn uống tụ tập giữa trời mưa với cơ quan nên chuyện mưa bão ko quan tâm nhé.
    Càng Ế càng phải xung
    Ai bit quán nào hay ho ko?
  4. buck

buck Thành viên mới

Ra vườn hồng ngồi trà đá hứng mưa cho mát
  5. Sota

Sota Thành viên rất tích cực

Hứng mưa hay hứng bão zạ
    Hôm trước mẹ vừa nhìn mình rất tha thiết xong lẩm bẩm "Năm nay cưới đẹp tuổi". Mình cười hi hí bảo mẹ "Từ giờ đến cuối năm con đố mẹ tìm được thằng nào"
  6. buck

buck Thành viên mới

Haha, yêu thương nhau thì bão cũng thành mưa, mưa cũng thành kỷ niệm minh chứng cho tình yêu đôi lứa, sao phải ngại, nhỉ
  7. onamiowada

onamiowada Thành viên rất tích cực

Ha ha........
    Tớ đoán mẹ ấy sef tra? lơ?i la?:
    - Sư bố cô chứ! Tôi ti?m được thă?ng bố cô rô?i đấy!
  8. congaihanoi2

congaihanoi2 Thành viên mới

Bạn thật cá tính, nghe giọng điệu là biết ng ntn rồi, hic
    tớ đây cũng tuổi chuột như bạn nhưng buồn hơn là đến giờ này còn bị ng y bỏ, cũng chỉ vì tớ tuổi Tý vì mẹ chồng tương lai k thích tuổi Giáp Tý
    Tớ thấy bạn yêu đời lắm, yên tâm thể nào bạn cũng tìm đc người phù hợp với mình, Chúc bạn duyên sẽ đến trong những năm tới!
  9. hiep88

hiep88 Thành viên quen thuộc

Cafe HN hơi chán , chỉ thấy con người là hay hay ..8x thôi, bọn 9x sao mà ghét thế ...vừa bị đá đít có được coi là không có đất dụng võ không
  10. chuottrang1984

chuottrang1984 Thành viên mới

Mấy hôm nay cứ gọi là hơi bị tủi thân.
    Chả là ở công ty có thắng ku mới vào kém miềng 2 tuổi. Lại nằm trong cái khoảng mà các cụ gọi là HỢP " gái hơn hai trai hơn một....
    Mặc dù với những đứa con gái 87 trong công ty, cái thể loại gái chưa người yêu như mình bị tụi nó oánh đồng gọi cậu tớ, nhưng riêng ku này mình nhất nhất phải là chị.
    Mặc dù là bị mọi người chém tẹt ga, gán ghép ko thành quay ra chém gió mình kém cỏi..... nhưng riêng ku em này, nhất quyết ko thể làm mình lung lay tinh thần độc lập tự do mà vơ quàng sang đứa khác
    Mặc dù là ở cty còn 1 đứa nữa là con zai, bằng tuổi mình. Cũng bị mọi người gán ghép tẹt tèn ten ....... nhưng mà ko thích zai = tuổi, ko thích cùng công ty và ko thích bị gán ghép ..... nên mình là mình quyết tâm giữ vững tinh thần và lý trí là phải tìm của lạ ở bên ngoài.
    Ừ, phải cố gắng kiểu thế.
    Mặt mình bị đem ra cho đồng nghiệp và người thân chém tẹt ga rồi nên giờ thấy rất chi là tự vào để vẽchữ Ế lên mặt.
    Nhưng mà mấy cái đứa bạn ứ hiên ngang được như mình, chúng nó lục tục kéo nhau đi theo mấy "gã họ Sở hoàn lương", bỏ mình bơ vơ đứng hiên ngang giữa đời.
    Tạt qua, tạt lại toàn đôi lứa nắm tay nhau vi vu, lượn lờ .... làm mình đôi lúc mềm lòng chết đi được. Như kiểu đang đói bụng mà đi qua mấy hàng ăn, mùi thức ăn thơm phưng phức thế thì thèm chết đi được ...........
    Mấy ngày nữa là SN mình,
    Hèm hèm ....
    Tối nay mò ra quán trăng ngồi, có kẻ nào dật dờ như mình ko nhỉ?