1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những người đàn ông tiêu biểu của trường Xây Dựng

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi quocviet, 29/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quocviet

quocviet Thành viên rất tích cực

Những người đàn ông tiêu biểu của trường Xây Dựng

Tuần này, phóng viên tờ Tin nhanh box DHXD quocviet đến phỏng vấn 01 người rất nổi tiếng trong khối XF của trường Xây Dựng. Đó là anh PKH (Phạm Khắc Hoàn), lớp trưởng lớp 45XF, đề nghị các bạn hãy vỗ tay cổ vũ anh ấy đi nào....

tèn tén ten.... (nhạc nổi lên)

- Chào anh PKH.

- Bonjour quocviet !!! (chào bạn quocviet).

- Thưa anh, như chúng tôi đuợc biết, anh hiện đang là đương kim lớp trưởng 02 năm liền của lớp 45XF. Vừa hoạt động tập thể sôi nổi, vừa học cực đỉnh, vậy anh có thể cho biết bí quyết nào đã giúp anh thành công như vậy đuợc không?

- Có gì đâu hả bạn, học hết mình, và chơi cũng hết mình, đó chính là bí quyết của tôi, thế thôi.

- Quả là rất khâm phục anh đấy ạ. Trong 02 năm vừa qua, lớp 45XF đã có rất nhiều chương trình hoạt động ngoại khoá, giao lưu với các lớp ở các trường khác như Ngoại Thương, SPNN,.... tất cả đều do 01 bàn tay của anh sắp đặt.

PKH: (cười xoà :) )

- Và như được biết, trong 3 học kỳ vừa qua, anh luôn dẫn đầu lớp về thành tích học tập, với điểm phẩy cao chót vót tới 9,7 (chưa cộng 0,5 điểm hoạt động trường lớp).
    Còn nữa, không những giỏi về chuyên môn XD, anh còn học rất giỏi tiếng Pháp, ứng cử viên vô địch cho chiếc vé đi du lịch 02 tháng ở Pháp sắp tới.
    Lại còn nữa, anh là tác giả của hàng loạt chương trinh phầm mềm ứng dụng lý thú và bổ ích (hiện tại tôi đang dùng mấy chương trình của anh, 02 năm rồi, vẫn .... chạy tốt ).

PKH: (xua tay) có gì đâu, có gì đâu, chuyện nhỏ như con con thỏ đang ăn cỏ í mà ....

- Anh biết không? Các bạn nữ trường SPNN, đặc biệt là bạn G (xin đuợc giấu tên) vô cùng ngưỡng mộ anh. Vậy xin được hỏi 01 câu tế nhị, anh đã ưng cô nào chưa ạ?

--> còn tiếp phần 2, bây giờ thì quocviet phải đi ăn cơm đã.

www.vietnet.fr.st
  2. PKH

PKH Thành viên quen thuộc

Híc híc híc, xin ấy del ngay cái bài tán phét, tâng bốc, tin vịt... này đi, xin ấy đấy. Thế này mà bọn nó kéo nhau lên đọc thì tiêu tớ mất, khéo phải chui xuống đất , trời ơi xoá ngay cho tớ nhờ .
    Gửi những ai đã chót đọc bài này > Xin bà con đừng tin vào bài này, tôi đã, đang và sắp thi lại 2 đến 3 môn ở trường đây . Vì vậy sau khi đọc xong thì nên quên nhanh kẻo lãng phí mấy Kb bộ nhớ trong khi kỳ thi đang đến gần.

PKH
  3. PKH

Trời sao chưa xoá thế này, tớ bắt đầu cáu rồi đấy

PKH
  4. TrangColl

TrangColl Thành viên mới

vậy thì bầu người đànông tiêu biểu của trường chắc không dưa trên tiêu chí học giỏi chứ? Nên dựa trên tiêu chí thông minh thì hơn, vì con trai lẫn con gái XD đều không phải là người ưa tiếng chuông mà.
    TỚ là con gái nhé, bình chọn Phó chủ tịch CLB MTT , hì, rất xinh trai và nói chuyện rất quái.
    À, thế thì còn 1 anh nữa cũng xinh trai và noi s chuyện quái nữa, anh nào mà làm ở trong Đội tình nguyện trường mình ấy nhỉ, có ai biết không?
    Này, đừng có mà cáu hay tự ái nhé, vì tôi chưa bao giờ thích con trai chỉ vì họ xinh trai đâu, coi như đấy là yếu tố cộng điểm thôi. he..he... mà còn 1 nguyên nhân nữa, 2 anh ấy uống rượu tanh hơn tớ...
    Collogne
  5. winniecopper

winniecopper Thành viên mới

Trangcoll phong cách thật đấy, mình thấy tính bạn rất hay, mình học năm 1 bk, cung la girl, làm bạn nhé!
  6. TrangColl

TrangColl Thành viên mới

Collogne
  7. SixFeetUnder1980

SixFeetUnder1980 Thành viên quen thuộc

Ai hâm mộ TrangCôn thế, xem cái "Tạ ơn người đã đến" rồi chết 1 thể, ko biết TrangCôn tuổi đời bao nhiêu mà chững chạc thế, được, chúc lấy chồng sớm.
    Living in your knees, conformity, or dying in your feet for honesty
  8. arizona

arizona Thành viên mới

Tôi cũng bỏ phiếu cho PKH,hắn "tanh tưởi" thật sự.
    TRANG COLL thấy Quốc Việt thế nào,quá năng động còn gì nữa,còn uống rượu ư?miễn bàn luôn.
    ha ..ha..ha
    NTH@
  9. sunsetsea

sunsetsea Thành viên quen thuộc

Hờ hờ, thì ra bác Khắc Hoàn này nổi tiếng thế cơ đấy. Chờ tí, để tớ về bảo Thu Giang lớp tớ nhé.....tiện thể in bài của tên Việt để dán quảng cáo trước cửa lớp về Hoàn..hô hô---------> ******
  10. PKH

Ngộ nhận rồi Thuý ơi, G là tên em gái anh mà. Chuyện em gái ngưỡng mộ anh thì có gì là lạ đâu. Lần sau mà còn nhầm thế là anh phạt đấy nghe em. À, sắp tới anh thi HK, không lên trên này thường xuyên được nữa, đừng có nhân dịp nói xấu anh nhé, không có anh lock user cho thì đừng có khóc nhè.

PKH