1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những người Tuyên Quang đang xa quê, bạn nhớ điều gì nhất???

Chủ đề trong 'Tuyên Quang' bởi cho_xu_beo_mum_mim, 02/08/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dungruoi

dungruoi Thành viên mới

ban oi đọc bài viết của ban sao ma mình nhớ TQ thế. Nhà mình cũng gần đát Nông Tiến. chắc mình cung chạc tuổi của nhau thôi. Thèm cảm giác được tắm đát thế
    :((
  2. hoangkimthuy

hoangkimthuy Thành viên mới

em làm dâu ở lạng sơn.đang rất muốn tìm đồng hương tuyên quang ở ls có bác nào không ạ.
  3. mailinh95

mailinh95 Thành viên mới

Nhớ con gái Tuyên Quang xinh đẹp dịu dàng và đặc biệt là làn da trắng ngần
  4. sofanhaviet

sofanhaviet Thành viên mới

Tốt hơn hết là bạn hãy chú ý chọn những bộ vào có diện tích tương xứng với diện tích căn phòng nhỏ của mình, không nên tham những bộ ghế sofa phòng khách quá to vì nó dễ khiến cho không gian chật chội hơn. Và hai mẫu mà bạn có thể nghĩ ngay đến là sofa văng và sofa đơn. Nó rất nhỏ gọn nhưng tính năng thì lại không hề nhỏ chút nào.

Này nhé, bạn có thể dùng chúng để ngồi, để nghỉ ngơi và thư giãn hằng ngày và đồng thời cũng có thể để tiếp khách rất lịch sự và sang trọng.

Nếu như không thích thì bạn sẽ dễ dàng di chuyển chúng sang vị trí khác mà không tốn nhiều công sức và diện tích của phòng, thật là hữu ích đúng không chính vì vậy hãy chọn ngay cho mình một bộ sofa vải đẹp tương ứng nhất?
    Màu sắc thì hãy chọn những màu nhẹ nhàng, có tone sáng và họa tiết cũng đơn giản vì như thế nó góp phần tạo nên một bầu không khí trong căn nhà thoáng đãng hơn.

Nếu như bạn chọn những họa tiết quá cầu kỳ thì có thể khiến cho người ngồi càm thấy rối mắt. Sự lựa chọn tốt nhất trong trường hợp này chính là tìm đến những họa tiết nhẹ nhàng và tinh tế, thanh thoát.

Những bộ ghế sofa da phòng khách đẹp vừa có sức thu hút cũng như tạo ấn tượng với mọi người xung quanh, vừa thể hiện được phong cách cũng như cá tính của mình.

Và nếu nhu quyết định kết bạn với nó thì cũng nên biêt cách giữ gìn vệ sinh hằng ngày, vừa để tránh bị ẩm mốc cũng như mùi hôi khó chịu, vừa để giúp cho ghế có tuổi thọ được bền hơn, lâu hơn
  5. quynhkun88

quynhkun88 Thành viên mới

t nhớ cây đa Tân Trào nhất, nhà cách chỗ đó 15km mà 5 năm chưa từng trở lại hic
  6. nguyetkyo

nguyetkyo Thành viên mới

Tuyên Quang mình thấy đẹp nhất là vào mùa thu các bạn ạ... Lâu không đến TQ chơi...