1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những niềm vui nho nhỏ ....

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi Khongco0, 15/01/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ngocthienanh

ngocthienanh Thành viên mới Đang bị khóa

Đã làm xong ...mệt cả người ..
    Câu hỏi của Thầy khoai ra phết thế mà thầy bảo dễ nhé , đúng là học giả thi thật
    Đi học toàn ngồi tán phét với nhau cho sướng kể chuyện Đông - Tây , mang tính chất nội hàm và ngoại diên đều có đủ cả

Anh hay chị suy nghĩ như thế nào về quan điểm của Đảng xác định nền quốc phòng toàn dân - an ninh nhân dân trong giai đoạn hiện nay.
    Mối quan hệ giữa quốc phòng toàn dân - an ninh nhân dân và vấn đề tôn giáo dân tộc .

Lại còn phải đi bắn súng đạn thật nữa chứ ..he he cơ mà mình thích bắn súng, nhiều lúc nghe đạn nổ và súng giật sợ phết cơ mà vẫn thích xem khả năng ngắm của mình có chuẩn không
    Cuối cùng thì xong ...mai có thể rong chơi được rồi
    Tuần sau là nộp bài và có thể đi bắn súng và đi ăn nhậu với cả lớp liên hoan kết thúc lớp học
  2. Jimmy1234

Jimmy1234 Thành viên mới Đang bị khóa

Chán bạn gaubongmisa thật ..thiếu mất vài nick của tớ trong đó có nick Jimmy1234
    Hihi chơi một trò chơi thú vị nhé
    Nếu bạn có thể up về tất cả các chủ đề mà tớ đã lập ra, tất cả các bài tớ dùng các nick này viết, để xem bài nào tớ viết và bài nào "ai đó" viết
  3. Tieuhankhe

Tieuhankhe Thành viên mới Đang bị khóa

Sáng đang lên kế hoạch rủ papa yêu đi ăn cháo ếch Singapor ..hehe mình có cái kiểu cứ thấy chỗ nào ăn ngon lại muốn rủ papa hoặc chị gái đi ăn
    Dĩ nhiên là mình phải bỏ tiền túi rồi , cơ mà mình không rủ thì Papa và chị chẳng bao giờ biết nơi ăn cả.
    Thế mà lỡ kế hoạch...Hic tuần sau vậy nhỉ...
    Bọn nó mua vé xem phim rồi, chiều nay tổng tiến công đi xem phim và đi ăn nhậu
    Lũ ỉn con đó bây giờ có vẻ rất kết quán cà phê Happy House ..
    Thực lòng mà nói ở đây giá cả cao chất ngất , nhưng bánh ngọt và kem thì rất ổn
    Nhưng có điều là mình thấy không ưa cách bài trí của nó , rất lộn xộn không đặc sắc chút nào . Tầng 1 lại có chỗ treo trên tường vách ngăn mấy cái khăn lụa và mấy bức tranh sơn mài nho nhỏ ..chẳng ăn dơ với nhau chút nào . Đã đầu tư một quán như thế mà thiết kế rất chi là lộn xộn

Mình vẫn thích cái du thuyền Potomac ngày xưa hơn cơ mà bây giờ thì mất rồi ...chán quá ..mất quán ruột

4. Tieuhankhe

Up cái ảnh áo dài Thượng Hải của Trương Tử Lâm về đây ..hihi mình thích mẫu này ghê gớm , có thể mặc đi chơi đời thường cũng ok . Mùa thu sắp đến rồi, cổ tầu như thế sẽ không sợ nóng
  5. Tieuhankhe

Hehe chiều hôm nay mình và lũ ỉn con xem phim này ở Phòng chiếu 3 Trung Tâm Chiếu Phim Quốc gia , chiếu lúc 14h và đến 15h45'' hết phim ..đi ăn chơi nhậu nhẹt giờ mới về
    Phim khá hấp dẫn , diễn viên khỏi bàn
    Push ( Siêu năng lực ) ..
    Diễn viên chính đẹp mê ly
    Chris Evan chú này thì khỏi bàn
    Camily Bella xinh miễn chê, nét đẹp tự nhiên mắt sâu rất ấn tượng
    Và cô bé thần đồng Dakota Fanning ...của kinh đô Hollywood ..hehe nhìn cô bé này mình cứ liên tưởng nhớ đến Jodie Foster ..cũng gương mặt hao hao như thế
    Một số hình ảnh trong phim :
  6. thuoctay87

thuoctay87 Thành viên mới

Kịch chưa hạ màn, diễn viên chính chưa chào khán giả đã lượn đâu rùi ý chị nhỉ? Tiếc quá cơ, mấy ngày hum nay hóng dài cả cổ...
    Chị LK: Em muốn đến giao lưu với chị lắm. Cơ mà có 1 số lý do tế nhị.( Chả biết phải diễn đạt ntn) ......haizz đành ngồi đây hóng thôi.
    À, quên mất niềm vui nho nhỏ của tớ là có 1 em Dế Mèn ạ...
  7. Tieuhankhe

Hạ chưa được màn chắc ngượng quá chuồn mất rồi em
    Thứ nhất : Con người đó chẳng biết gì về chị ngoài những thông tin được nghe lỏm trên mạng hoặc theo dõi từ lâu .
    1 : Là chị dùng chung nick với 1 zai và 1 gái
    2 : Là bố chị không phải là tiến sĩ , chị cũng chưa từng nói ở bất cứ một chỗ nào trên mạng này Bố chị là tiến sĩ cả
    3 : Mẹ chị cũng không phải Bác sĩ phẫu thuật thẩm mĩ , Mẹ chị chỉ phẫu thuật tại Bác ruột là Quyền tại Thẩm mỹ viện trong Sài Gòn thập niên 80
    Hehe thời bao cấp thời đó nếu không có người nhà làm trong ngành phẫu thuật thì lấy đâu ra tiền mà phẫu thuật thẩm mĩ
    Chỉ cần nói vài thông tin thế là em hiểu chất và độ thông minh của diễn viên chính rồi nhé
  8. Tieuhankhe

Hehe mà bạn Gaubongmisa diễn viên chính đó chắc chưa đọc bài này
    Đồng nghiệp của chị không chỉ 1 người mà có rất nhiều người biết topic này và biết chị ở trên này
    Muốn nói xấu chị thì chỉ tự làm mình xấu hơn mà thôi

9. oisoioi

oisoioi Thành viên mới

Đề nghị LK báo cáo lại cho rõ ràng về niềm vui khi được nghịch "súng" thật - không phải súng ảo ở trên mạng.
    Keke
  10. Tieuhankhe

Hehe súng thật đấy anh ạh
    Anh chắc làm cho công ty nước ngoài không phải học DQTV
    Khối nhà nước Hè nào cũng phải học DQTV hết
    Hehe Thứ 3 em ra trường bắn Yên Sở em chụp ảnh cho nhé
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa