1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những sân cầu lông ở Hà Nội

Chủ đề trong 'Cầu lông' bởi buiviet74, 03/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. twint78

twint78 Thành viên quen thuộc

Thần rùa ơi, nghe chú nói có vẻ hay nhỉ? Chủ Nhật này anh phải ghé thăm mới được.
    IT
  2. twint78

Công nhận là sân Đường Sông đồng đều thật. Nhưng em thấy có một bác beo béo trăng trắng là đánh hay hơn cả. Chưa biết tên và nick của bác ấy là gì. Ngoài ra thì X-boy và em hắn cũng đã từng chơi với em rất nhiều.

Không biết các bác có kết nạp em vào hội không để chủ nhật này em tham gia tiếp.
    IT
  3. X-men

X-men Thành viên quen thuộc

À cái bác béo béo trắng trắng là tớ đấy, kể ra đánh cầu lông mà lại có cái loại béo béo, trắng trắng thì cũng hiếm thật đấy. Anh em nhà Twin đánh hay thật tâm phục khẩu phục chỉ tiếc dạo này chất lượng sân kém quá những người đánh khá nghỉ gần hết nên để khách làm mưa làm gió mà không làm gì được (Tức thật). Cũng thay mặt cả sân xin lỗi mọi người là sân hôm ấy đông quá mà chỉ thuê được có 1 sân (cái này hơi hiếm nhưng mà các bác đến trùng thì chịu thôi). Trời lại mưa nên anh em nhà Twin + với cô bé chịu cảnh tra tấn bưng tai mà không thoát (Sorry again).
    To Bác Buivit: Bác đến mà đóng thùng, đi giày Tây ngồi một lúc rồi đi về như quan chức dự khai mạc Seagames thế thì còn nói... gì nữa (Lần sau vác vợt đi đi)
    To twin: Lần sau có dẫn girl đến thì báo trước một câu tôi rủ thêm nữ nữa đánh cho nó có không khí (Nếu không thì rủ nhiều nữ nữa lên) Sân này dương thịnh âm suy chầm trọng nên biểu hiện có hơi quá khích (Thanh niên mà)
    The world not enough but a woman so much
  4. twint78

Ơ thế không cho em tham gia sân với à?
    Nếu cho em tham gia thì lần sau em sẽ rủ thêm mấy cô váy ngắn cẳng dài đi cho các bác có cơ hội mà quá khích .
    IT
  5. X-men

OK! Xin mời, càng đông càng vui
  6. X-men

Chắc là lại nhầm mình với Linh chập rồi đây.
  7. buiviet74

buiviet74 Thành viên quen thuộc

Híc, sorry X-men nhá. Đúng là hôm ý tớ cũng chỉ định tới xem thôi. Xem có chú nào đồng hạng với mình thì nhảy vào ké cẩm chút. Ai dè tới nơi thấy cái sân của chú người thì đông, mà trình độ thì đều quá, choáng . Với lại cũng lâu rồi không đụng tới vợt, chắc giờ chỉ đấu được với cô bạn của anh chú Twint78 thôi. Nếu các đ/c ở đấy không ngại phải cặp đôi với thằng đánh kém như tớ thì CN này tớ xin tới tham gia với.
    Bùi Việt
  8. twint78

Bác Việt cứ yên tâm, đi đi rồi cặp đôi với em (nghe sến quá nhỉ) Chắc là cũng chẳng kém đôi mạnh nhất ở dưới đấy tí nào đâu mặc dù bác bỏ vợt lâu rồi hihihi
    to X-Men: bác xắp xếp cho một vài đôi mạnh chuẩn bị CN này chiến với em và bác Bùi Việt nhé
    IT
  9. ForceVn

ForceVn Thành viên quen thuộc

Chao cac bac!
    Em thay cac bac vui qua cho em gop vui mot chut nhe!Em lau roi khong danh vi tu hoi ra truong chang con cho nao de choi ca.
    Em danh thi cung binh thuong thoi nhung rat nhiet tinh choi,neu cau lac bo cua bac nao can tuyen them thanh vien thi cho em danh voi.San trong nha thi em chi biet moi san xay dung nhung tu nhung nam 1998 nen bay gio cung khong biet san nao va o cho nao mong cac bac chi dum.Hom nao cac bac danh o dau thi cho em biet voi,em muon buoi dau lam khan gia thoi vi lau ngay chua danh khong biet bay gio moi nguoi trinh do nhu the nao nua!
    Thank!
    huumanhs@yahoo.com
    DT:0913311250

Lionking
  10. X-men

Em đã đặt 2 sân rùi! Tối chủ nhật mà các bác không đến thì em sẽ cho bác Bùi Vịt vào xáo măng. Anh em nhà Twin vào ninh xương (trông thế chắc ngọt nước lắm), thần rùa thì làm món hấp gừng....Thêm cái này nữa là sẽ được một bữa.