1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những sites free download rock ngon lành phở (check lastest page for updates!)

Chủ đề trong 'Nhạc Rock' bởi chimaira_mgimo_machinehead, 13/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. alone_rock

alone_rock Thành viên tích cực

Làm ơn chỉ dùm chỗ mua đĩa tầm 40k của Kamelot ở Hà Nội
  2. children_of_condom

children_of_condom Thành viên mới

Đĩa 40k là đĩa gì? Hình hay tiếng? Định dạng gì? Bạn phải nói rõ thì mới help được chứ
  3. sgk_12m

sgk_12m Thành viên mới

www.fmsmedia.com
    Đây là trang chuyên chia sẻ link download nhạc Rock của anh em VN, cậu register lấy 1 nick rồi cần down band nào thì search trong forum, nếu không thấy thì có thể request.
    Ngoài ra forum còn có riêng 1 mục FMS Rock Storage gồm toàn các album do Uploader group của FMS upload lên host xịn, tốc độ down rất tốt
  4. shopbcs_228_loduc

shopbcs_228_loduc Thành viên mới

Bác nào có cái đĩa nào ấn tượng để lại cho em 1 cái. Lâu lắm em ko nghe rock
  5. namlinkin

namlinkin Thành viên mới

Bác ơi.Em vao cai link Kalmah rồi nhưng đành bó tay.Vào đến MEGAUPLOAD danh chịu .Có cách noà dễ hơn không.Em khoái bọn này lắm.Giúp em cái
  6. no_boundaries

no_boundaries Thành viên mới

Gửi cho bạn cách crack MEGAUPLOAD nè. Thử xem được ko thì vote cho tớ cái là okay, hihi..
    Download from megaupload
    1. Dùng phần mềm Hide IP Platinum để thay đổi proxy , nhưng cách này phải cầu may vì đổi được sang IP của Mỹ hoặc Châu Âu mới tải được , chứ thành IP châu Á cũng như kô.
    2. Khá đơn giản mà hiệu quả là thêm User Agent trong Registry , các ba.n làm như sau
    Start ?"> Run gõ vào Rege*** rồi ok
    trong cửa sổ Registry E***or các bạn vào nhánh sau
    CODEHKEY_LOCAL_MACHINE SOFTWARE Microsoft Windows CurrentVersion InternetSettings 5.0 UserAgent Post Platform
    Lưu ý : nếu kô thấy UserAgent ( do dùng phiên bản Internet Explorer 7.0 trở lên) thì vào nhánh sau :
    CODEHKEY_LOCAL_MACHINE SOFTWARE Microsoft Windows CurrentVersion InternetSettings UserAgent Post Platform
    Sau đó nhấp chuột phải vào Post Platform ?"> New ?"> String Value và đặt tên cho giá trị vừa tạo là Alexa Toolbar , cuối cùng là khởi động lại máy . Bây giờ bạn có thể download từ Megaupload và ***Uploader mà kô bi. tình trạng ?oDownload with Premium? nữa
    Nếu bạn nào dùng trình duyệt FireFox thì làm như sau :
    1. Dùng FireFox truy cập vào trang
    https://addons.mozilla.org/firefox/59/ ?"> nhấn Install Now để cài add-on này
    2. Sau khi hoàn tất , khởi động lại FireFox , vào menu Tools ?">User Agent Switcher ?"> Options ?"> Options
    3. Hộp thoại User Switcher Options hiện ra , chọn mục User Agent , nhấn nút Add?và điền vào các thông số sau vào bảng Add User Agent
    CODE Description : MEGAUPLOAD
    User Agent : Mozilla/4.0 ( compatible; MSIE 6.0; Windows NT 5.1; SV1; Alexa Toolbar )
    Nhấn Ok 2 lần để hoàn tất việc thêm User Agent
    4. Bây giờ trước khi muốn tải 1 tập tin nào đó từ MegaUpload , bạn vào Tools ?"> User Agent Switcher và chọn User Agent mà bạn vừa thêm vào ( trong bài viết này User Agent là MegaUpload )
    chúc các bạn thành công
    Nguồn: http://roka.wordpress.com/2006/07/12/download-from-megaupload/
  7. ltchau

ltchau Thành viên mới Đang bị khóa

các bác ơi,bác nào có rock của guns and roses ko?cho em ít click của ban nhạc nay f nhé.Nhạc hình thì càng tốt .Em sẽ vote đáp lại
  8. duyking

duyking Thành viên mới

Các bác có trang nào cho phép down full album không?Em muốn tìm mấy album dòng Psychederlic (những năm 60-70) Cám ơn các bác nhiều
  9. namlinkin

namlinkin Thành viên mới

@ no_boundaries .Em VOTE cho bác rồi đó .Thanks bác
  10. sgk_12m

sgk_12m Thành viên mới

Hiện nay fmsmedia.com đã chuyển sang tên miền sleepingstar.net. Forum này của bọn tớ chuyên tập hợp link download các full album và video. Anh em ai có hứng thú download và giao lưu mời vào chơi ^^
    Được sgk_12m sửa chữa / chuyển vào 18:20 ngày 25/05/2007