1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những tấm Lòng Vàng

Chủ đề trong 'Đại học Bách Khoa TpHCM' bởi break2, 23/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. break2

break2 Thành viên mới

Những tấm Lòng Vàng

kính thưa các bác ,chỉ còn vài ngày nửa là đến offline cùa box BKSG ,mấy hôm rùi em đọc báo thấy vụ chìm đò ở Quãng Nam làm chết 18 học sinh trường Quế Sơn ,nhìn mà thấy sao xót xa thế ,rất tiếc là em ở chổ em điều kiện cũng tương đối ổn Định ,cuộc sống cũng khá được

vì vậy em trước hết mong hụi trưởng Whis ký giấy cho đồng ý vụ này
    ban thông tin đối ngoại và thư ký babystar lo giúp em nhé

box ta tính ra cũng gần sắp xĩ hơn 50 thành viên ,chưa kễ những thành viên khác .con số chắc là không nhỏ cho lắm
    Nhân việc off line lần này ,em khẩn khoảng kêu gọi các bác ũng hộ việc gây quỹ đễ giúp đỡ các bác ở QN có một cây cầu ,với tấm lòng tương thân tương ái ,số tiền box ta tuy nhỏ nhưng có lẻ sẽ cùng mọi người góp phần đem đến cho bao người một khát vọng khác lớn lao hơn
    chúng ta có thễ ũng hộ trực tiếp trong ngày này luôn ,toàn bộ số tiền này sẽ gởi cho báo tuổi trẽ nhờ chuyễn ra cho QN

em xin hưởng ứng trứơc 50K ,(em chĩ có bấy nhiêu thui ,mong các bác đừng chê ít nhé)

còn ai hưởng ứng nửa thì xin mời post tiếp mà nhớ ngày ấy phải đem theo nhé ,ok nhé (tức ngày 25/5 đấy)

Chung một tấm lòng nhé bà con

tôi không muốn bạn tin tôi để rồi đi đến hoài nghi
    tui chỉ muốn bạn hoài nghi tui,để rồi sau đó sẽ tin tôi chắc chắn
  2. fool-again

fool-again Thành viên rất tích cực

Một giọt máu đào hơn ao nước lã, rất trân trọng những tình cảm của Break2 đối với những khó khăn mà đồng bào vùng xa đang nếm trải.
    Sẵn đây, cũng xin thông báo một tin hết sức lạc quan, được trích trong báo mới đây:
    Quảng Nam sẽ làm cầu treo qua sông Thu Bồn
    Sau tai nạn chìm đò làm thiệt mạng 18 học sinh ở bến Nông Sơn, chiều qua, ông Lê Văn Hinh, Giám đốc Sở GTVT tỉnh Quảng Nam, đã ký quyết định tiến hành khảo sát việc làm cầu treo trên đoạn sông ở bến đò này. Cây cầu dài 160 m, tải trọng dưới 500 kg với mức kinh phí gần 3 tỷ đồng, sẽ hoàn thành trước mùa lũ năm nay.
    Hiện nay, để đảm bảo an toàn cho người đi lại trên sông, Sở GTVT đã điều 2 chiếc thuyền máy để phục vụ việc đi lại cho nhân dân tại bến đò Nông Sơn, chỉ đạo tất cả 41 bến đò ngang qua các sông trong tỉnh ngưng toàn bộ việc sử dụng đi lại bằng đò chèo tay, thay vào đó là thuyền máy do Hợp tác xã Sông Thu cung cấp.
    (Theo Sài Gòn Giải Phóng)
    tặng break2 4 sao vì tấm lòng nhân ái

Sai lầm...vẫn là anh .
  3. break2

break2 Thành viên mới

cám ơn anh fool nhìu ,nhưng tại sao em không thấy ai ũng hộ hết vậy hả ,trùi ui ,thiệt là tức mà
    như vậy là fool đồng ý phải không bao nhiu K đây hả"
    tôi không muốn bạn tin tôi để rồi đi đến hoài nghi
    tui chỉ muốn bạn hoài nghi tui,để rồi sau đó sẽ tin tôi chắc chắn