1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những tình huống " Củ Chuối "

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi boy_galang812003, 10/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Những tình huống " Củ Chuối "

Hèm bạn nào có tình huống củ chuối không như là : trong nhà WC thì có tiếng tit tít của điện thoại ... hay đang đi đường thì có người chạy ra ôm trầm lấy như là wen lắm rồi ...... hay bị mắng vô cớ .....bị bạn bè cho leo cây

Tớ mở màn nhá

Sáng nay

Đang trong kho hàng của Côngyt Bia Hà Tây

Hèm sao mà ... buồn thế .. tìm cái WC chui tọt vào hic hic vào trong thì .

Cái gì thế nhỉ ... cái điện thoại trong túi áo đổ chuông Alo thì ôi thôi ...

Kiên đấy à ...
    Dạ em đây....
    Anh T đây ... { Trưởng phòng của tớ gọi }

......... Bạn đã hiểu điều gì xảy ra ... 1 cuộc điện thoại không mong muốn nhưng ko thể ko alo và talk trong cái Tolet .. may mà nó không như cái WC của nơi khác Tớ đảm bảo nó sạch và gọn gàng không khác gì khách sạn ... may mà ko phải chịu tra tấn ... he hèm đúng là củ chuối
  2. chanmatdep

chanmatdep Thành viên mới

Một lần, hồi còn là Sinh viên, đang trong Hội trường lớn thì có một thằng ra khoác vai mình nói chuyện rất sôi nổi Rồi đột nhiên nó quay ra xin lỗi mình rối rít và bảo tại ... tóc mình ngắn quá! Nó và mình lại học chung một lớp nên sau đó cứ gặp mình nó lại đỏ mặt. Chuối thật! May mà mình còn đeo hoa tai
  3. chanmatdep

chanmatdep Thành viên mới

Một lần, hồi còn là Sinh viên, đang trong Hội trường lớn thì có một thằng ra khoác vai mình nói chuyện rất sôi nổi Rồi đột nhiên nó quay ra xin lỗi mình rối rít và bảo tại ... tóc mình ngắn quá! Nó và mình lại học chung một lớp nên sau đó cứ gặp mình nó lại đỏ mặt. Chuối thật! May mà mình còn đeo hoa tai
  4. muangoclan

muangoclan Thành viên mới

Trước hồi lơp 12, bùng tiết , đang hí hửng phóng xe ra khỏi trường thì chạm trán ngay chủ nhiệm, chủ nhiệm hỏi đi đâu đấy? " Dạ, em.... phóng qua rồi, keke"
  5. muangoclan

muangoclan Thành viên mới

Trước hồi lơp 12, bùng tiết , đang hí hửng phóng xe ra khỏi trường thì chạm trán ngay chủ nhiệm, chủ nhiệm hỏi đi đâu đấy? " Dạ, em.... phóng qua rồi, keke"
  6. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

Hôm trước em với con bạn thân đi ăn chè . Nhìn thế nào mà lấy nhầm xe của người khác . May mà nhớ ra . Ko thì ........ Đúng là chuối chín cả vườn .
  7. sieuchanhhadong

sieuchanhhadong Thành viên mới Đang bị khóa

Hôm trước em với con bạn thân đi ăn chè . Nhìn thế nào mà lấy nhầm xe của người khác . May mà nhớ ra . Ko thì ........ Đúng là chuối chín cả vườn .
  8. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

Cuối tiết học, mình hỏi "Hôm nay em có đi xe không, để anh đèo về" (Ga lăng kinh người luôn). Liền một lúc 3 cô xinh như mộng trả lời đồng thanh, âm thanh dội về từ 3 góc khác nhau nhưng nội dung lại rất đồng âm : "KHÔNG ĐI XE"
    Một rừng chuối chín hiện ra trước mặt
  9. _anh_yeu

_anh_yeu Thành viên mới

Cuối tiết học, mình hỏi "Hôm nay em có đi xe không, để anh đèo về" (Ga lăng kinh người luôn). Liền một lúc 3 cô xinh như mộng trả lời đồng thanh, âm thanh dội về từ 3 góc khác nhau nhưng nội dung lại rất đồng âm : "KHÔNG ĐI XE"
    Một rừng chuối chín hiện ra trước mặt
  10. miuconbietnoi

miuconbietnoi Thành viên rất tích cực

một lần Miu đi chợ. đang hăm hở tiến lại hàng rau, thì thấy một dáng người quen quen, hí ha hí hửng, vội vội vàng vàng gọi tên chị ấy , hè hè, mồm gọi, định tay bắt mặt mừng . nhưng gọi mãi mà chẳng thấy chị ta phản ứng gì ( rõ ràng là giống chị mà. sao gọi không thưa??? h vẫn thắc mắc, hay nhầm??). mọi người xung quanh thì nhìn Miu trăm chú, ngại dã man, Miu quay vội vào mua rau ( khổ nỗi hai người cùng mua một của hàng) đúng lúc ấy bà chị kia mới nhìn đấy thắc mắc "hình như con bé này vừa gọi ai như gọi mình", nhưng Miu giả vờ là gọi người khác ... người nào đó đứng đằng sau chị ta , hè hè,