1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những tình huống " Củ Chuối "

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi boy_galang812003, 10/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. baotrungvip

baotrungvip Thành viên rất tích cực

Trước khi về Hà nội...tranh thủ đi khám sức khoẻ ở Sài gòn cho nó sành điệu..Khám xong vội vàng chân thấp chân cao chạy về cty...Vứt phiếu xét nghiệm ở văn phòng rồi tất tưởi xuống địa bàn.Lúc về thấy mọi người nhìn mình như người sao Hoả...Thắc mắc mãi đến lúc xem quả phiếu xét nghiệm vì vội quá lúc ở bệnh viện chưa kịp đọc,thấy ghi:"Tử cung bình thường"...Miẹ..tí xỉu
  2. beconthichdua

beconthichdua Thành viên rất tích cực

Ờ, bà con thích ôn nghèo kể khổ nhỉ?
    Chuyện chuối thì đây, thời nay có khi tạo ra những tình huống có khi còn được mốt thời đại. Nhưng đời thì cũng nhiều cái khốn nạn. Điển hình nhất là chuyện bọn trẻ con cấp 1 bị phê bình, cô giáo chẳng thèm nghe giải thích giải thẽo cái x gì, lúc nào cũng cho mình là to, là riêng, là thứ nhất, dẫn con nhà người ta ra góc sân trường, bắt đứng yên ở đấy. Rồi sau 3 tiếng đồng hồ, cuối buổi học mới gọi vào làm kiểm điểm.
    Hồi bé, tớ toàn nằm mơ mình được trang bị 1 khẩu 6 nòng, xông vào trường xoá sổ mẹ nó hết từ hiệu trưởng cho tới các loại lớp trưởng lớp phó
  3. beconthichdua

beconthichdua Thành viên rất tích cực

Ờ, bà con thích ôn nghèo kể khổ nhỉ?
    Chuyện chuối thì đây, thời nay có khi tạo ra những tình huống có khi còn được mốt thời đại. Nhưng đời thì cũng nhiều cái khốn nạn. Điển hình nhất là chuyện bọn trẻ con cấp 1 bị phê bình, cô giáo chẳng thèm nghe giải thích giải thẽo cái x gì, lúc nào cũng cho mình là to, là riêng, là thứ nhất, dẫn con nhà người ta ra góc sân trường, bắt đứng yên ở đấy. Rồi sau 3 tiếng đồng hồ, cuối buổi học mới gọi vào làm kiểm điểm.
    Hồi bé, tớ toàn nằm mơ mình được trang bị 1 khẩu 6 nòng, xông vào trường xoá sổ mẹ nó hết từ hiệu trưởng cho tới các loại lớp trưởng lớp phó
  4. BOY_MOSCHINA

BOY_MOSCHINA Thành viên mới

Con mẹ này chỉ được cái lói đúng thôi
  5. BOY_MOSCHINA

BOY_MOSCHINA Thành viên mới

Con mẹ này chỉ được cái lói đúng thôi
  6. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Có thằng say rượu chui tót Tolet của Girl..............hehhe
  7. nucuoixinh

nucuoixinh Thành viên mới

Bạn làm cho CT Bia Hà Tây à? Trưởng phòng của bạn là ai vậy? Bạn làm ở đó lâu chưa? Năm ngoái lớp mình đi kiến tập ở đó đấy! bạn cũng làm về thực phẩm à? Vui quá! Hoá ra toàn người quen
  8. keke1805

keke1805 Thành viên mới

Tại phòng Xuất Nhập Cảnh: 5h chiều, một thanh niên hớt hải chạy đến gặp người quản lý:
    - Chú ơi, cháu muốn lấy phong bì mang lên HN.
    +Về đi, muộn rồi. Hết giờ làm việc, mai đến lấy. Người quản lý nói.
    -Chú ơi làm ơn cho cháu lấy, cháu cần gấp nên mới đạp xe từ HN về, ngày mai cháu còn fải đi học. thanh niên năn nỉ
    +Đã bảo hết giờ rồi về đi. Người quản lý gắt
    Thanh niên đó đành buồn bã đi kiếm nhà trọ ở qua đêm. Sáng hôm sau anh ta đến đợi từ sớm.
    Người quản lý gọi vào, giọng vui vẻ: Đây phong bì của cháu đây. Người quản lý vân vê phong bì trong tay mình.
    - Vâng cám ơn chú. chàng thanh niên hớn hở.
    + Không có gì, thế cháu muốn tự đưa phong bì lên, hay các chú giúp? Người quản lý lạnh nhạt, lăn lăn phong bì trên tay.
    Chàng thanh niên hiểu ý ông quản lý, móc tay vào túi quần, lấy ra một xấp tiền ẩm đưa cho ông quản lý. Ông quản lý vẫn mặt lạnh cầm lấy xấp tiền của chàng thanh niên rồi tự nhiên đếm ngay trước mặt anh ta.
    Điều gì củ chuối?
  9. ncoslas

ncoslas Thành viên mới

Buổi tối hôm đó, "em gái" sang nhà chơi! Mời em ngồi xuống chiếu, em chưa kịp ngồi, mình ngồi xuống trước. Bỗng...Toạc... cái quần căng quá, xẻ làm hai mảnh...
  10. hoaanh2912

hoaanh2912 Thành viên mới

Hồi cấp 3, mình và con bạn đi học về định đi ăn chè. Đang trên đường thì gặp cậu bạn cùng lớp, 2 đứa nghĩ trong lòng, chắc phải để hôm khác ăn vậy, mời cậu ấy cũng ngại. 3 đứa vừa đi vừa nói chuyện vui vẻ, đến hàng chè, tự dưng cậu kia rủ vào ăn chè, phản xạ bất ngờ, 2 đứa đều trả lời ko. Thế là cậu kia bảo "Vậy 2 bạn về trước nhé, mình rẽ vào hàng chè đây"
    2 đứa nhìn nhau tưng hửng.