1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Những trò đùa ngớ ngẩn...

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi situhocdoi, 26/06/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. situhocdoi

situhocdoi Thành viên rất tích cực

Những trò đùa ngớ ngẩn...

Hôm qua cũng đã bị nháy rồi...gọi lại cũng ko nghe...nt hỏi Henny à...nếu là Henny thì tối tớ gọi ấy nghe máy nhé!!! Tối gọi nó lại kêu e ko phải...Ơ hay thật thế mà mình nt xong vẫn nháy nhiệt tình...Hơ lại kon` nt hỏi nhà a ở đâu đang đi học hay đi làm...đến chịu..chả bít e nào luôn...
    ...Ngồi ko ko có việc j chúng nó nháy máy mình...uhm thì chả sao đâu nếu là bạn bè hay ai đó có chuyện j muốn nói...thôi thì mình gọi lại...Mk...gọi lại cũng ko thèm nhấc máy rùi 1 lúc sau lại nháy máy...éo hiểu nghĩ cái nwũa...thui kệ nó vậy...Nó lại nháy...Bục mình nhắn tin cho cũng đêck trả lời...lại kòn nt qua 9119 là mời bạn gọi lại vào số 01699xxx...MK...Nhẫn nhịn gọi lại theo yêu cầu cũng đêck thèm nhấc máy...Đến lúc nhờ thg bạn nháy hộ thì alo aleo...hỏi Ngọc à cũng ờ rồi lúc sau kêu ko phải...Lại kòn nt lại là a ko nhận ra e à? e bít a mà??? Zẩm quá đi mất...Dùng 1 sim KM lạ hoắc nháy mình rùi bảo mình ko nhận ra e à...Sắp vào phòng thi rùi mà nó làm mình bực mình ko chịu đc...Quyết định gọi lại xem nó là ai để an tâm vào thi (nhỡ là 1 số thì chít,nãy lỡ mồm mấy câu mà)...nó cũng đêck thèm nghe...nt thì cứ ù à ù ờ câu h...Kết quả vào phòng thi...úi xời ơi lộc quá đúng câu học rùi ha ha ha...hì hục làm...ơ đoạn này tiếp theo là j ý nhờ...quên rồi...ờ ...tốt...thế là ta ko làm đc bài...Chắc e sướng lắm nhỉ??? lại kòn:" chuc a thi toi" nữa chứ...E sướng nhá!!!...
  2. ElLula

ElLula Thành viên mới

Póc tem topic mới của chú,,,
  3. situhocdoi

tem j chứ ạ...e điên quá...h nó lại kòn kêu e vừa phải thôi...pó tay...ko biết gái này thuộc tuýp cá tính nào đây...mà 2 hum 2 nàng khác nhau rùi...mai có khi e đổi số mất...đã gây thù chuốc oán với e nào đâu mà khổ tế...
  4. situhocdoi

xxx5506 nt bảo rằng xxx840 đêy bây h a biết e là ai rồi chứ...hjz hzj hum qua dùng số đuôi 5506 nháy mìn hum nay lại là 840...xong lại hỏi bít là ai chưa thì đúng là e ý nghĩ mìn là siu nhưn chắc...ko bít iu mìn hay hận mìn mà đùa zai thế...bác lula xử lí hộ e cái...
  5. ElLula

ElLula Thành viên mới

uýnh bỏ bà nó đi,,,anh khuyên thật chú đấy,,,,,để nó quậy phá thế àh?
  6. situhocdoi

e của ngày xưa là uýnh rùi đêý ( cơ mà bít nó là ai đâu mà uýnh)...cơ mà bây h e hiền lành ngoan ngoãn có uýnh ai bao h đâu (trừ khi bất khả kháng)...thui kệ đêck cần biết là e nào...thick thì nt hẳn hoi tử tế ko thì gút bai nót si ờ gên lun...bác nhẩy...
  7. ElLula

ElLula Thành viên mới

ơh,ai bẩu chú ngu...để lộ hàng,,,chắc nó thấy chú ngon,,,nó định lừa tình chú đây mà...
    Cẩn thận nhé
    anh đi ăn cơm đây,,,^^
    bít đứa nào,,,xinh thì uýnh kiểu xinh,,,xấu thì uýnh kiểu xấu...nghe chưa?
  8. situhocdoi

mai e mà vữn bị nháy e cho lên 2mấy số đó lên mạng xem có kòn giám hư với e ko...
  9. seaky55

seaky55 Thành viên mới

đúng đấy. public mấy cái số đó lên đây. anh em giang hồ tâm sự nháy giùm cho nó tiêu luôn đi. ha ha
  10. blessthechild

blessthechild Thành viên rất tích cực

Kho&aacute; topic với l&yacute; do: Vi phạm quy '<nh
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa